TIN TÀI TRỢ.

Sinh con xong đã 8 tháng không có ham muốn quan hệ vợ chồng, phải làm sao đây???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.17K Lượt đọc
  • 13 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Các chị ơi, em xinh con xong đã 8 tháng rồi, Vợ chồng em có khi 1 tháng không quan hệ, hoặc có khi hơn thế, chúng em không bất hòa gì cả, chỉ là không có ham muốn nhau về chuyện ấy. Em phải làm sao để cả vợ cả chồng đều như ngày xưa đây.Các chị bày cách cho em với

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 381 Bài viết

• 293 Được cảm ơn

Mua đĩa xxx về rủ chồng cùng xem.
    • 73 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

hixxx...đồng cảnh ngộ. bé nhà mình đc 11 tháng rồi mà 2 vcm mới xxx 2,3 lần gì đó. mình thì từ khi có bé chả có ham muốn chuyện ý nữa còn chồng thì chả bít có muốn hay ko hay gửi gắm chỗ khác rồi
    • 205 Bài viết

• 125 Được cảm ơn

Đa số vợ chồng đều như vậy cả....các mẹ nên lấy lại vóc dáng gọn gàng để các chông lấy lại cảm hứng...
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • 185 Bài viết

• 118 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nhuquynhtb Xem bài viết
    Các chị ơi, em xinh con xong đã 8 tháng rồi, Vợ chồng em có khi 1 tháng không quan hệ, hoặc có khi hơn thế, chúng em không bất hòa gì cả, chỉ là không có ham muốn nhau về chuyện ấy. Em phải làm sao để cả vợ cả chồng đều như ngày xưa đây.Các chị bày cách cho em với
    Tớ ngót cũng hơn 4 tháng rồi mẹ nó ơi! Đúng thật là bây giờ tớ cũng chưa xxx với ox nửa cứ thấy sợ sợ làm sao ý. Tớ cứ ám ảnh cái lúc đau bụng đẻ là tự nhiên tớ nổi hết da gà với lại co suy nghĩ nhiều quá nên tớ không còn cảm giác chuyện ấy nửa. hu hu kiểu này cho chồng ra ngoài không khéo đi luôn mất thôi........
    • 60 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Khi có bầu kể cả lúc sinh con, chuyện xxx các mẹ k nên kiêng khem quá. Các mẹ phải biết cách os cho chồng để tránh thất thoát và có cơ hội ra ngoài nhé. Thả lỏng người thư giãn lấy lại cảm xúc để thăng hoa nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

Cái này phải tự tìm cảm hứng thôi. Bé nhà minh 13 tháng nhừng chỉ là it hơn trước thôi. Đàn ông họ k chịu ăn chay đâu, lâu vậy ra ngoài là cái chắc
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Vk tôi cũng vậy,,mà tôi lại có nhu cầu cao,nhiều khi 2 vc giận nhau vì ng thì đòi hỏi ng thì không đáp ứng, chán,nhìu khi tui muốn tình 1 đêm cho xong

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

V, c mình cũng đang gặp vấn đề này này, đang mò lên đây xem có ai cùng cảnh ngộ để chia sẻ giúp mình. Vợ chồng mình lạnh nhạt chỉ vì anh ấy cảm thấy không đạt khoái cảm như trc. Anh ý không nói nhưng mình biết chứ
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 150 Bài viết

• 121 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cứ bình tĩnh mẹ nó ah. Trước mình cũng bị thế, cứ tưởng bản thân mình bị làm sao, mặc dù sinh xong bé được 8thang thì mẹ cũng về form gần như trước nhưng vẫn ko có cảm hứng xxx. Sau đó dần dần thì lại thấy bt, thậm chí còn hơn cả trước khi có bầu. Nên cứ bình tĩnh mẹ nó nhé, chắc bé được hơn 1t thì sẽ ok hơn, hơn nữa đừng để bản thân bị xồ xề, ăn mặc đẹp.
    Cuộc đời đó có bao lâu mà hững hờ...
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 19 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Đúng rồi, mẹ gau-09 nói đúng đó, phải biết chăm chút cho bản thân, không chỉ bên ngoài mà còn cả bên trong đó. Mẹ nó mua bộ đò ngủ thật gợi cảm vào xem ông xã có thích k, hì hì
    • 3 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

các mẹ sau sinh có bị mất ham muốn ko vậy vợ mình sinh con đc gần 5 tháng rồi mà chuyện ấy rất chi là nhỏ giọt, đâu cỡ 2 tuần 1 lần mà phải năn nỉ lắm thì vợ mới chịu T_T
    • 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Vào wed sex mà xem, để được kích thích là sẽ ham muốn ngay thôi, vk ck mình mỗi khi chuẩn bị làm , là mình lại vào wed kiếm thể loại nào kích thich nằm xem rùi kích thích vk để vk thấy thích , và sẵn sàng cùng nhau làm tình.
    comment by WTT mobile view
    • 40 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

- Mình đang mang thai nhưng mà còn hăn hơn cả chồng mà chồng thì hờ hững nên mình cứ suy nghĩ không biết có phải tại anh không còn cảm giác vs mình không. mình cũng sợ sinh xong mất cảm xúc nên luôn cố duy trì cảm giác. có khi còn tự xem phim tình cảm mặn mà để tăng cảm xúc. rồi đọc sách báo để không làm chuyện đó nhạt đi. các chị thử xem thế nào. em có khi cũng không cực khoái nhưng chỉ mong anh khoái trước đã. thế mà anh vẫn cứ im re không còn chủ động nữa. toàn mình thôi. hay em mặc kệ luôn các chị nhỉ ?

Gởi từ ứng dụng Webtretho của vectornguyen