TIN TÀI TRỢ.

Que thử thai 1 vạch đậm 1 vạch mờ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 647 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xin chào các mẹ.

Tính đến hôm nay là em trễ kinh được 1 ngày, vì quá mong con nên em có dùng que thử thai 2 ngày liên tiếp. Kết quả là 1 vạch đậm 1 vạch mờ như hình.
    Các mẹ có kinh nghiệm xem giúp em như vậy có thai chưa ạ? Vợ chồng e đang rất mong con ạ.
    Cảm ơn các mẹYrHcZRqsgSF8v22g8DY4l9FQPwLU9LosLVEh145N-4DI968r-ZNx8nkLI4uDFl-6xa8AeHAP5UkBeYUl9RxpE9RFwh2nO1Q

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

t nay cũng chậm 1 ngày, chưa dám thử vì hụt mấy lần rồi, mom có biểu hiện j k
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình vẫn chưa thấy dấu hiệu j hết, chỉ thấy đau ngực thôi.
    Tháng trước mình trễ 8 ngày cuối cùng lại không có. Nên giờ cũng sợ giống tháng trước á mom.
    • 36 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Có rồi đó c. Nếu ko đau bụng thì đợi vài hôm nữa đi khám
    • 886 Bài viết

• 3,491 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Muốn chắc ăn, chủ top mua 4,5 loại que của các hãng khác nhau.
    Chứ mình cũng mua que loại be bé như của chủ Top, thử 15 ngày trước mờ mờ, nhen nhóm hi vọng, sau đó 10 hôm thử tiếp vẫn loại que í, vạch 2 đậm hơn lần trc thử, mừng quá lun nhưng tự nhiên chột dạ đi mua 3,4 loại khác, các loại kia 1 vạch đậm nét căng đợi mòn đợi mỏi mà chả thấy lên vạch nữa và thế là chiều là dính kì kinh lun.
    Giờ nhiều trường hợp dương tính giả lắm nên thử nhiều loại, loại nào cũng 2 vạch là ok.
    • 225 Bài viết

• 65 Được cảm ơn

mua que loại đắt tiền hẳn nhé, thử 1 lần là ra. nhưng 1 vạch đậm 1 vạch mờ thì hơn 90% là có rồi đó.
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Que lên rõ thế rồi cơ mà, chắc lần này ko trượt được đâu mom.