Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Phải làm sao khi BCS trong nhà cứ vơi đi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.15K Lượt đọc
  • 17 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cái này mình hỏi hộ người bạn đang sống bên Đức. Hy vọng các mẹ Thanh Tâm ở đây tư vấn giúp bạn ấy trường hợp này, còn mình thì bó tay.com rồi.
    Thời gian gần đây bạn ấy phát hiện bao cao su trong nhà của 2 vợ chồng mất 4cái mà 2 nguoi đã ko sử dụng tới và cũng ko ai biết nơi cất ngoài 2 vợ chồng. Có 1 lần bạn ấy còn thấy trong ví của chồng để 1 cái BCS. Bạn ấy có hỏi chồng bạn ấy tại sao lại thế thì nhận được câu trả lời là "anh không biết". Thái độ của chồng bạn ý là im lặng và phủ nhận (dĩ nhiên).
    Trong quan hệ vợ chồng thì ngày nào cũng "đều như vắt chanh" anh này luôn là người đỏi hỏi vợ mặc dù hiện nay đã có 2 đứa con.
    Anh này ngoài thời gian làm ở cửa hàng bán hoa quả ra thì buổi chiều còn đi thể thao với bạn bè.
    Bạn mình khẳng định anh ấy ko có bồ, nếu có thì chỉ là "ăn bánh trả tiền" thôi.
    Ai sống trong tình cảnh thế này chắc cũng đều ức chế vì ko thể biết được sự thật thế nào mà. Không thể có bằng chứng gì để chia tay, hoặc sống chung thì sẽ cảm thấy bị phản bội. Thà rằng anh ta cứ nhận và nói hết sự thật có lẽ thanh thản hơn.

Đi khắp thế gian
    không ai tốt bằng mẹ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 106 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Chứng cứ rành rành ra rồi còn gì nữa, ko ai biết nơi cất mà vẫn mất BCS, rồi tự nhiên thấy BCS trong ví, hỏi điều ấy có bình thường ko chứ. Chẳng qua anh chồng ấy hơi chủ quan, cứ tưởng vợ ko để ý, mới lại chắc ngại ra ngoài mua nên mới lấy ở nhà đi. Đặt bẫy chồng thêm 1 lần nữa rồi bắt quả tang nhé!
    • 1,718 Bài viết

• 238 Được cảm ơn

Theo em 2 VC chị bạn ấy cứ nói chuyện thẳng thắn xem sao. Theo quan niệm của người đàn ông chuyện ăn bánh trả tiền bên ngoài không có gì là to tát miễn sao vẫn làm tròn trách nhiệm của người chồng, người cha trong gia đình. Vả lại đàn ông rất sợ việc thú tội với vợ rồi vợ làm ầm lên, và còn bị chì chiết dai dẳng về sau nữa. Chị em cũng gặp trường hợp tương tự nên em bỏ nhỏ với chị. Chúc bạn chị thành công
    Ku Ben: NB: 3kg - 50cm
    12m: 11kg - 80cm

13m: 11,5kg - 82cm
    14m: 12kg - 86cm
    19m: 12,5kg - 88cm

24m: 13,8kg - 93cm

placezoo6112948288
    • 5,207 Bài viết

• 398 Được cảm ơn

Chồng của bạn chị máu chiến nhở. Ngày nào cũng đều như vắt chang rồi mà trong túi vẫn còn có BCS để dự trữ.....choàng:Laughing:
    :Rose:Mẹ yêu nhất mỗi khi con cuời:Rose:sigpic95163_1

• 106 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tí Điệu Xem bài viết
    Theo quan niệm của người đàn ông chuyện ăn bánh trả tiền bên ngoài không có gì là to tát miễn sao vẫn làm tròn trách nhiệm của người chồng, người cha trong gia đình.
    Đàn ông như vậy lấy về làm gì hả bạn?
    • 132 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meyeukhanhbang Xem bài viết
    Chứng cứ rành rành ra rồi còn gì nữa, ko ai biết nơi cất mà vẫn mất BCS, rồi tự nhiên thấy BCS trong ví, hỏi điều ấy có bình thường ko chứ. Chẳng qua anh chồng ấy hơi chủ quan, cứ tưởng vợ ko để ý, mới lại chắc ngại ra ngoài mua nên mới lấy ở nhà đi. Đặt bẫy chồng thêm 1 lần nữa rồi bắt quả tang nhé!
    Mẹ nó nói rõ hơn về cách đặt bẫy để bắt quả tang đc ko? Mình nghĩ ko ra vì sợ nó đề phòng rồi.

Đi khắp thế gian
    không ai tốt bằng mẹ.
    • 106 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kienmaifamily Xem bài viết
    Mẹ nó nói rõ hơn về cách đặt bẫy để bắt quả tang đc ko? Mình nghĩ ko ra vì sợ nó đề phòng rồi.
    hic, để mình nghĩ đã:Worried:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,860 Bài viết

• 1,895 Được cảm ơn

đơn giản nhất là để 1 tờ giấy vào nơi để BCS ý, ghi gì đó để ông ý biêt là mình biết nó bị hụt mất mấy bao, đại loại như: "ngày x/y/z còn 5 bao, mua về thêm 2 bao, ngày a/b/c còn 3 bao" vậy chẳng hạn
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 2,058 Bài viết

• 657 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khakhakha Xem bài viết
    đơn giản nhất là để 1 tờ giấy vào nơi để BCS ý, ghi gì đó để ông ý biêt là mình biết nó bị hụt mất mấy bao, đại loại như: "ngày x/y/z còn 5 bao, mua về thêm 2 bao, ngày a/b/c còn 3 bao" vậy chẳng hạn
    đối phó thế nào được, ông ấy không lấy ở nhà thì ngoài đường cũng thiếu gì điểm bán condom, đúng không? hay là mua về bù cho vợ, he he.
    Mẹ ơi, ton yêu mẹ lắm.
    sieuthiNHANH201002265608zmjmzjq2zj4022086
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi khakhakha Xem bài viết
    Trời đất bác này vui tính thế
    • 246 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

em có cách này đấy bác ah, dành 1 tuần đi theo dõi, hoặc gọi điện kiểm tra bất ngờ vào những giờ thấy khả nghi ( mà tốt nhất là theo dõi đột xuất), người chứ có phải vô hình đâu mà chạy cho thoát. Có BCS là có ý định dùng, có ý định dùng là có đối tác để dùng cùng và có địa điểm,thời gian hợp lý để dùng, cần theo dõi sát sao nhưng tỏ ý không quan tâm để họ mất cảnh giác.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,208 Bài viết

• 1,154 Được cảm ơn

:Thinking: trong nhà còn người nào có "nghi vấn sử dụng" nữa ko ạ!!!!!!!!

thậm chí có thể con nít bóc ra chơi vì tưởng .... kẹo :Laughing:

Nói thì nghe ghê, hồi xưa em đi chiến dịch MHX, được phân công phát và phổ biến cái này đến bà kon, em lấy 1 ít, phát cho bọn con nít nó thổi bong bóng, bay đầy nhà, hahahhahaha
    NB: 2.5kg & 48 cm - 1st M: 4kg & ko dám đo - 2nd M: 5kg2 & 55 cm - 3rd M: 6kg150 & 59cm
    4th M 6kg7 & 63cm - 5th M 7k2 & 65cm - 6th M 7k8 & 69cm - 7th M 8k1 & không đo -
    8th 8k5 & vẫn 69cm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,627 Bài viết

• 41 Được cảm ơn

Ông bố này cũng bất cẩn nhỉ! Ra ngoài mua thiếu gì mà lại lấy của nhà đi như thế! :Thinking:
    .:NàY ThÌ... kÝ NàY...!!! 00020239
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 129 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

ông bố này chắc chắn tò te tí ở ngoài rồi!! Chắc là bạn gái của kienmaifamily chua phát hiện ra thui!
    Nói chuyện thẳng thắn sẽ chẳng đem lại kết quả gì, ông ấy sẽ chối bay chối biến, có khi lại đánh động làm cho ông ấy cẩn thận, che dấu và cảnh giác hơn.
    Tốt nhất, nên cảnh cáo ông này bằng cách nói với bạn gái bạn để thêm vào trong ví của chồng 1 cái name card của phòng khám phụ khoa kèm theo 1 lời nhắn :"anh nên lưu thêm địa chỉ phòng khám này cho an toàn anh ạh, em sợ biện pháp của anh chưa đủ đâu, chúc anh khoẻ" ....và không cần nhắc đến chuyện này thêm 1 lần nào nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 215 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bebubo Xem bài viết
    ông bố này chắc chắn tò te tí ở ngoài rồi!! Chắc là bạn gái của kienmaifamily chua phát hiện ra thui!
    Nói chuyện thẳng thắn sẽ chẳng đem lại kết quả gì, ông ấy sẽ chối bay chối biến, có khi lại đánh động làm cho ông ấy cẩn thận, che dấu và cảnh giác hơn.
    Tốt nhất, nên cảnh cáo ông này bằng cách nói với bạn gái bạn để thêm vào trong ví của chồng 1 cái name card của phòng khám phụ khoa kèm theo 1 lời nhắn :"anh nên lưu thêm địa chỉ phòng khám này cho an toàn anh ạh, em sợ biện pháp của anh chưa đủ đâu, chúc anh khoẻ" ....và không cần nhắc đến chuyện này thêm 1 lần nào nữa.

Các bác cứ nghĩ thế nào ấy, nếu ông ấy mún ăn bánh bên ngoài thì cũng có thể ra ngoài mua BCS để vợ không biết cũng đc cơ mà, đâu cứ phải lấy ở nhà cho nghĩa lộ.
    • tmy
      Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 411 Bài viết

• 119 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoai_vu Xem bài viết
    Ông bố này cũng bất cẩn nhỉ! Ra ngoài mua thiếu gì mà lại lấy của nhà đi như thế! :Thinking:
    uh đúng đấy
    • 4,055 Bài viết

• 30,234 Được cảm ơn

sao ông chồng kia không ra ngoài mua, mang ở nhà đi dễ bị lộ. Ông này bị ngây thơ rồi, chắc tưởng vợ không biết đếm
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tui nghĩ có khi ông chồng này đang doạ vợ. :Laughing: