Ông ăn chả, bà có nên ăn nem?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.76K Lượt đọc
  • 28 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Kiểu này là muốn ngoại tình rồi. Phụ nữ bị bỏ đói là k biết đằng nào mà lần. Dù có ngoan hiền đến đâu khi dục vọng lên cao thì hay bất chấp lắm. Mình chắc thuộc mẫu đàn ông cổ hủ. K bao h chấp nhận chuyện đó xảy ra. Nhg thực sự k thể nói trước được

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hocon1503

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 5 năm
    • 80 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

Thế là bằng nhau khỏi bình luận
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hocon1503 Xem bài viết
    Kiểu này là muốn ngoại tình rồi. Phụ nữ bị bỏ đói là k biết đằng nào mà lần. Dù có ngoan hiền đến đâu khi dục vọng lên cao thì hay bất chấp lắm. Mình chắc thuộc mẫu đàn ông cổ hủ. K bao h chấp nhận chuyện đó xảy ra. Nhg thực sự k thể nói trước được

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hocon1503
    Nếu chồng ngoại tình trước có nghĩa là vợ k đc phép ngoại tình lại. Chồng ngoại tình là đúng, vợ ăn miếng trả miếng là sai hả bạn? T k phải là một người có nhu cầu cao nên bạn đừng nghĩ t đến với ng khác chỉ vì chuyện đó. Càng cổ hủ thì khi dính vào chuyện này mới phân vân đấy bạn ạ.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lientrung178 Xem bài viết
    mình cũng đang có suy nghĩ giống chủ top. Mình và chồng yêu nhau cũng 5 năm r mới cưới. Chồng là người đầu tiên của mình, cho đến tận bây giờ. Cưới nhau mới được gần 4 tháng mà chồng mình dở chứng chơi bời, nhậu nhẹt... Đau đớn nhất là chồng mình đã ngoại tình với 1 con bé matxa và a thừa nhận với mình a yêu nó nhưng chưa bao giờ có ý định bỏ vợ con. A và nó đã ăn nằm với nhau mấy lần. Mình đau đớn tột cùng vì mình tin tưởng a tuyệt đối, tôn thờ ty với a nhưng giờ a lại chung đụng với 1 con đàn bà khác. Mình thực sự thấy ghê tởm mỗi khi chạm vào a và k có hứng thú sex. Mình cũng có 1 anh bạn, luôn đi bên đời mình trong suốt 5 năm qua và yêu thương trân trọng mình với 1 tình yêu đơn phương. Dạo gần đây mình đau khổ nên hay nc để chia sẻ với a, a vẫn yêu thương, quan tâm nồng nàn như trước khi mình lấy chồng và dường như mình lấy chồng chẳng ảnh hưởng gì đến tc a dành cho mình. Mình đang xao động. Giờ mình thực sự bế tắc. Mình muốn trả thù chồng, muốn tìm cảm giác "với" 1 người đàn ông khác để khoả lấp hay cân bằng lại chuyện mình bị ám ảnh chồng ân ái với người khác. Mình có nên hay không?Dù chỉ 1 lần

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lientrung178
    Chia sẻ với bạn. Vợ chồng bạn mới cưới 4 tháng nên chắc cũng chưa có con. T lắm lúc cũng nghĩ hay là nhân lúc chưa có con mà chia tay cho rõ ràng. Nhưng chí ít chồng bạn còn thừa nhận. Chồng t thì k bao giờ nhận bất cứ 1 cái gì hết. Nói thật thì t vẫn còn rất yêu chồng, ở bên nhau bao nhiêu năm, cùng nhau trải qua bao nhiêu chuyện mà giờ lại thế này, t buồn và suy nghĩ nhiều lắm.

Như bạn và anh kia quen nhau lâu như vậy rồi, chí ít bạn còn có thể biết được tình cảm của ng ta là thật. T thì lại khác. Tất nhiên t biết kết quả nó sẽ là thế nào nhưng t cảm thấy mình rất cần 1 người để an ủi, nương tựa, kể lể mỗi khi buồn và tuyệt vọng.

Có điều người ta nói đúng bạn ạ. Đàn ông thì dù có ngoại tình đi chăng nữa họ cũng chẳng sai, có nói chuyện với gđ thì thế nào mọi người chẳng bảo là nó chỉ vì sinh lý chứ k có ý định bỏ bê gđ thì thôi bỏ qua cho nó. Nhưng có lần 1 ắt có lần 2. 1 khi niềm tin đã mất thì rất khó để lấy lại. Còn phụ nữ mình mà đã ngoại tình rồi bị phát hiện thì tai tiếng lắm, có khi chồng đi ngoại tình thật đấy nhưng đến khi biết vợ cũng ăn nem thì lại còn làm ầm ĩ hơn cả mình ấy chứ. Cái kim trong bọc thế nào cũng có ngày lòi ra. Có lúc t cũng nghĩ như bạn. Thử 1 lần thôi thì có sao? Chí ít cũng biết đc nó ntn, tại sao chồng mình lại thích thú như thế, đến nỗi bỏ ngoài tim tình cảm vợ chồng, tình yêu bao nhiêu năm.

T thì k đến nỗi bị ám ảnh như bạn, nhưng thỉnh thoảng trong lúc quan hệ t cũng hay nghĩ đến những lời mà họ chat chit với nhau, rồi t nghĩ k biết chồng t làm với t có nghĩ t thành ng khác k. Đắng lòng thật đấy.

Nếu có thể thì chúng mình liên lạc riêng để tâm sự nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trước đây mình đã gặp hoàn cảnh ntn cộng thêm bao nhiêu chuyện trong cs gd nua nen đã lam đơn lh .qua những lần hoà giải va ck hứa hẹn, thề thốt đủ điều thj mình lại rút đơn. ngay sau đó mình dính bầu đứa thứ 2 nhưng thật sự mjnh k còn muốn gần gui ck nua cho toi bây giờ đã sinh con dc 4thang .Nhiều lúc mình cảm thấy đang bị trầm cảm ấy .máy hôm nay dang co ý nói chuyện với ck về những gì mình đang chịu đựng mong cung nhau cố gắng để gd có thể hp hơn. Vay ma...chua kip nc gj thj moi chieu nay mình vo tinh phát hiện một hộp bcs cua ck bj roi trong toilet.gjo mjnh fai lam ntn đây co nên hỏi ck việc này không? gjo nay ck sắp về tới nhà rồi.
    • 39 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Emi. ơi mình k inbox bạn đc. Bạn dùng Zalo k nt cho mình sđt nhé! Trò chuyện tí cho quên sầu. Hic

Gởi từ ứng dụng Webtretho của lientrung178
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 18 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Hôm nay t mới vào web đc. Bạn cho t số của bạn t add nha.
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nên , nếu chuyện này có bại lộ bạn hãy nói với chồng bạn là : Anh ngủ với người ta như thế nào thì người khác cũng ngủ với vợ anh như thế.
    • 33 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Không chấp nhận được thì hãy cố gắng sông tốt với người phụ nữ trong đời bạn, đừng để họ phải đau khổ rồi đưa ra những quyết định sai lầm.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2