TIN TÀI TRỢ.

Nỗi khổ của chị em làm văn phòng - ngồi nhiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.09K Lượt đọc
  • 51 Trả lời

• Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,366 Bài viết

• 1,317 Được cảm ơn

...Chán lắm...ngồi nhiều bụng to là 1 chuyện...:Sad:
    còn vấn đề đau lòng tế nhị nữa là...mông bị hăm...đen 1 khoảng...xấu hổ quá:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Cryin g:
    Có cách nào cho nó hết bị thâm ko các chị:Worried:
    Chồng hiểu, bảo ko sao nhưng mờ...:Crying:
    ......"Phụ nữ muốn thắng là phải biết thua"......

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 260 Bài viết

• 294 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi habaolinh Xem bài viết
    còn vấn đề đau lòng tế nhị nữa là...mông bị hăm...đen 1 khoảng...xấu hổ quá:Crying::Crying::Crying::Crying::Crying::Cryin g:
    Làm gì có? Mình không tin!
    Chụp hình up lên đây coi nào. rooling:rooling:rooling:
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,366 Bài viết

• 1,317 Được cảm ơn

:cool::cool::cool::cool::cool::cool:
    ......"Phụ nữ muốn thắng là phải biết thua"......
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 440 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

vấn đề sức khỏe: đau cột sống, tay tê mỏi (lướt WTT nhiều để spam :Laughing, mắt thì trố tròn (mải nhìn anh Gà)....
    ai thêm hộ tớ với
    • 26 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Mông có hăm hả nàng?
    Hic, tớ vừa làm văn phòng gần 1 năm mà bụng to ra trông thấy.
    Còn hăm thì.. chưa bị (vì ngồi ghế nệm xoay và cũng mới 1 năm nên có thể chưa bị rõ ràng lắm), nhưng ko lẽ ngồi ghế nệm cũng bị hăm
    Thế thì...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 305 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Bệnh nữa khá là đau khổ của dân văn phòng: Ngồi nhiều nguy cơ bệnh trĩ càng cao:Laughing:
    Đào tạo lái xe - Thông tin bổ ích dành cho các mẹ
    https://lamchame.com/forum/showthread.php?t=79417
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 62 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

ôi trời ơi mờ ông mờ iếc thì em không để ý nên cũng không rõ có bị biến sắc như chị chủ top không. nhưng mà vòng eo thì đúng là :Crying:
    • 725 Bài viết

• 3,893 Được cảm ơn

Em công nhận, bụng cứ gọi là, hic hic. Suốt ngay len gan lac vong ma cha day som duoc
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 882 Bài viết

• 180 Được cảm ơn

mua cái ghế dây ngồi là mông k thâm đâu mẹ nó thoáng mát cực kỳ, tớ làm mấy năm nay rồi 1 ngày ngồi 16 tiếng đồng hồ mà chưa bị thâm mông chỉ có vòng eo hic hic
    Nếu cuộc đời có nước mắt và nụ cười/ Mẹ xin nhận về mình nước mắt/ Để cuộc đời con sẽ chỉ có nụ cười.

Hai con là gia tài vô giá của Ba Mẹ:Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss::Kiss:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 511 Bài viết

• 130 Được cảm ơn

hehe mua cái ghế Fula hay fuleo gì đóa tren Betsbuy ra rả suốt.
    • 504 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

:Thinking:ông này zô ziên quá:Laughing:
    • 1,257 Bài viết

• 530 Được cảm ơn

Vợ em ngồi văn phòng nhiều, vòng 2 áh, đếm điêu cũng phải 6 ngấn:Sigh::Sigh:, hôm trước ngồi ăn cơm, em nhét đũa vào cái chỗ ngấn đấy, mỗi bên 3 cái:Sad::Sad:, nhìn như 3 cái xiên thịt nướngrooling:rooling:, trông bụng vợ em chẳng khác gì bọn Da Đỏ ăn thịt người, lúc phát hiện ra vợ em đánh em gần chết, hịc hịc oài hình như nó đang mò mẫm vào đây, e trốn đây, nó vào đọc bài này xong dễ tối nay em đi hoang quá:Sick::Sick:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,993 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dicky Pham Xem bài viết
    Vợ em ngồi văn phòng nhiều, vòng 2 áh, đếm điêu cũng phải 6 ngấn:Sigh::Sigh:, hôm trước ngồi ăn cơm, em nhét đũa vào cái chỗ ngấn đấy, mỗi bên 3 cái:Sad::Sad:, nhìn như 3 cái xiên thịt nướngrooling:rooling:, trông bụng vợ em chẳng khác gì bọn Da Đỏ ăn thịt người, lúc phát hiện ra vợ em đánh em gần chết, hịc hịc oài hình như nó đang mò mẫm vào đây, e trốn đây, nó vào đọc bài này xong dễ tối nay em đi hoang quá:Sick::Sick:
    Này ông Dick, tôi k đánh thì ông bảo là ác.
    Ông nói điêu thì cũng điêu vừa vừa thôi nhá
    Vợ ông hay bồ ông tôi đều thấy là niềm mơ ước của nhiều người đấy
    • 2,268 Bài viết

• 389 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Dicky Pham Xem bài viết
    bắt đc một chú nói xấu vợ một cách lộ liễu, cư bẩu làm sao tối toàn phải đi hoang:Laughing::Laughing::Laughing::Laughing::Laug hing::Laughing::Laughing:
    Em vẫn hiền xinh như thế:Rose:

• 493 Bài viết

• 70 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bà già đau khổ Xem bài viết
    híc, mắt còn bị mờ nữa chứ các mẹ nhỉ, vòng 3 to thì ko có gì lạ nữa rùi
    Vòng 3 to là đương nhiên ,mắt e cũng dần dần trở nên mờ .Ngồi nhiều quá nên cứ đi bộ là ngại hihi
    • 94 Bài viết

• 40 Được cảm ơn

Học tập em đây này, ngày nào cùng cố gắng đi bộ khoảng 1 tiếng vòng quanh công viên gần nhà, hôm nào bận quá về muộn thì đi lên đi xuống cầu thang ở nhà, quen rồi hom nào không tập là thấy thiếu thiếu . Sáng dậy đá chân, tay vài cái , hít thở thóp bụng 20 lần. Cuối tuần chủ nhật tập bài Workout theo đĩa của Kỳ Duyên hehe nên mặc dù ngồi nhiều ở VP nhưng em cũng không bị béo bụng và mông :Smiling:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,548 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đau lưng, nhức mỏi mắt...đang hành em đây....ngồi hơn 10h chứ ko phải 8h vàng ngọc đâu ah...mà vẫn chưa thu xếp đi khám cái lưng được đây ợ....chưa già đã đau thế này...ko hiểu thêm vài tuổi nữa có chịu nổi không hả các bác????
    Ba là cây nến vàng
    Mẹ là cây nến xanh
    2 con là cây nến hồng
    4 ngọn nến lung linh
    Thắp sáng cả gia đình
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

Bụng to - mỡ lắm ; đau lưng; mắt mỏi; lười vận động... về già chắc khổ lắm đây:Sick:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,548 Bài viết

• 861 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet-cream Xem bài viết
    Học tập em đây này, ngày nào cùng cố gắng đi bộ khoảng 1 tiếng vòng quanh công viên gần nhà, hôm nào bận quá về muộn thì đi lên đi xuống cầu thang ở nhà, quen rồi hom nào không tập là thấy thiếu thiếu . Sáng dậy đá chân, tay vài cái , hít thở thóp bụng 20 lần. Cuối tuần chủ nhật tập bài Workout theo đĩa của Kỳ Duyên hehe nên mặc dù ngồi nhiều ở VP nhưng em cũng không bị béo bụng và mông :Smiling:
    Em được cái bụng vẫn phẳng lỳ mặt dù em ngồi nhiều hơn 8 tiếng, em cũng chịu khó đi lại nhưng chỉ mỗi tội đau lưng. Nhà em ở tầng 5 nên về đến nhà thì phải leo ít nhất 120 bậc cầu thang, chưa kể có hôm lên đến nhà rồi, quên đồ dưới cốp xe trong nhà xe lại phải chạy xuống tầng hầm lấy đồ- thay việc tập thể dục..
    Ba là cây nến vàng
    Mẹ là cây nến xanh
    2 con là cây nến hồng
    4 ngọn nến lung linh
    Thắp sáng cả gia đình
    • 5,194 Bài viết

• 1,918 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Sweet-cream Xem bài viết
    sao giỏi thế. Tớ về đến nhà là chả muốn làm gì nữa, muốn ngủ thôi:Sad:
    bong-horz HUESjQG HUESp7

9HRiRt89HRip7
  • Trang 1/3

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 3