TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các tiền bối giúp e. E trót yêu người con gái đã có bạn trai!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.22K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các tiền bối!

Em có một băn khoăn mà không biết giải quyết ntn, đã sau rất nhiều lần suy nghĩ mà vẫn ko tìm đc ra lời giải thích hợp, bèn lên đây nhờ các tiền bối giúp đỡ!
    E có quen với 1 bạn gái, rât đáng yêu và dễ thương, ban đầu chỉ là bạn bè thôi nhưng sau 1 thời gian, e đã trót có cảm tình với người ấy. Nhưng thật buồn thay là người ấy đã có bạn trai đc 3 năm rồi,tuy mối quan hệ cũng được khá lâu nhưng vẫn chưa có quyết định hay dự định j lớn lao giữa 2 người đó cả. Bây giờ e đang rất phân vân không biết có nên theo đuổi và dành lấy cô ấy không, thật sự e rất khó lựa chọn nên làm ntn. Bản thân cô ấy thì không có phản đối j thái quá vs e cả, những lúc 2 đứa đi chơi hay làm việc cùng nhau vẫn rất vui vẻ, phần nào cũng đoán đc ý định của e nhưng cô ấy cũng chỉ hơi dè chừng thôi, có lẽ vì đã có người yêu nên cô ấy cũng không biết nên ntn, theo cảm nhận của e thì cô ấy vẫn thiên về phía ny cô ấy hơn vì dù sao cũng đc yêu đc 3 năm rồi.
    Tình cảm của e dành cho người ấy là thực sự chứ ko phải là vui chơi, cá nhân e có cảm tình vs người ấy đc 2 năm rồi, mặc dù lúc đó e cũng đã biết người ấy có ny rồi, nhưng tc của e ko mất dần đi mà càng ngày lại càng tăng thêm.Nên e nhờ các bậc tiền bối giúp e xem e nên làm thế nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,819 Bài viết

• 4,170 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ko ai giúp em nó à
    • 303 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Cứ yêu thôi em ah. Tình yêu nó có ngôn ngữ riêng của nó. Theo quy luật thời gian: tình yêu thì mãi mãi nhưng người yêu có thể thay đổi ........
    Mãi mãi tình yêu là một điều bí mật. Hãy tận hưởng niềm hạnh phúc khi tình yêu đến ngự trị trong ta dù chỉ một khoảnh khắc của cuộc đời mình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 457 Bài viết

• 222 Được cảm ơn

Yêu chứ chưa chắc đã lấy em ah. Nếu em tự tin với tình yêu của mình dành cho cô ấy theo chị e nên ngỏ lời với cô ấy xem. Phụ nữ bao giờ cũng nhìn xa, nếu e có tương lai và tính tốt hơn anh người yêu kia thì e có cơ hội đấy. Cố lên
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 162 Bài viết

• 123 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi qlyn07 Xem bài viết
    Phụ nữ bao giờ cũng nhìn xa, nếu e có tương lai và tính tốt hơn anh người yêu kia thì e có cơ hội đấy. Cố lên
    Rồi em cũng chuẩn bị tinh thần khi cô ấy gặp người "tốt" hơn em nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)