Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhờ các bác tìm giúp 1 người bạn quen cách đây 5, 6 năm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 959 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 91 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Em có cô bạn xinh lăm ý. Cô ấy đang làm việc ở Bắc Ninh nhưng hồi xưa đi học và có chơi cùng 1 người bạn tên là Hường _ SN 1983 là Man các cụ nhé nhớ phong phanh là nhà ở Đoạn Thanh Nhàn, quận Hai Bà Trưng. là một cặp bạn tâm đầu ý hợp lắm lắm nhưng hồi đó chia tay chia chân để về quê thì ko để lại địa chỉ gì sất nên giờ nhớ quá tìm mỏi mắt ko ra.

Nhờ các cụ để ý cho - Xin đa tạ ạ

Man nhé tên: Hường - 1983 - Học kiến trúc - Thanh Nhàn - Quận 2 Bà - Hà Lội.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,714 Bài viết

• 2,377 Được cảm ơn

Phân tích cái : có cô bạn xinh >> Cô ấy đang làm việc ở Bắc Ninh, cô ấy có bạn tên là Hường _ SN 1983 là Man >> Cô bạn xinh kia với Hường là một cặp bạn tâm đầu ý hợp lắm lắm nhưng hồi đó chia tay chia chân để về quê thì ko để lại địa chỉ gì sất nên giờ nhớ Hường quá tìm mỏi mắt ko ra.

Man nhé tên: Hường - 1983 - Học kiến trúc - Thanh Nhàn - Quận 2 Bà - Hà Lội.

Túm lại : Em tìm Hường hay tìm cô bạn xinh kia???? Chắc là tìm anh Hường giúp cô bạn xinh kia ah?

@ : Chắc em dốt văn giống anh hồi học phổ thông nhỉ? Anh dốt lắm rồi nhưng chắc trình bày vẫn khá hơn em...
    ...phi thương...bất cưới ...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 816 Bài viết

• 2,010 Được cảm ơn

Hà LỘI kìa ,đúng là bây chừ Hà nội mùa mưa toàn phải bơi[LỘI]
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,332 Bài viết

• 3,347 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    lên Facebook đi bạn, mình toàn tìm thấy bạn bè nhờ FB hết đó, loanh quanh 1 hồi là ra hết, he he, ngàn lần cảm ơn FB
    eza3EQqeza3p7
    và đây là kết quả:
    CTvRp7

OjbOp7
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)