Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngủ với chồng như ngủ với trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.2K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,474 Bài viết

• 400 Được cảm ơn

bạn đag làm khổ chính bản thân đó,liệu bạn âm thầm trả thù chồng liệu cuộc sống bạn có thanh thản ko.chồng đi với gái,phụ nữ chúng mình bjo chẳng ai chấp nhận chứ đừng nói nên tha thứ để con có đủ bố lẫn mẹ,nếu đang day dứt và k tha thứ đc,tình cảm với chồng đã hết thì nên giải phóng cho nhau,giải phóng cho anh ta tức bạn cũng đang giải phóng cho chính mình.cuộc sống ngắn ngủi lắm,hãy vì mình đừng hành hạ nhau làm j.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,693 Được cảm ơn

Em chủ top nhỏ nhen phết nhở. Mở lòng bao dung đi em.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sownla Xem bài viết
    Mình nín nhịn. Giờ chồng mình đang dần dần quay lại là người chồng giống như ngày xưa. Nhưng trái tim mình thì chai sạn mất rồi. Tình yêu trong mình đã chết.
    Giờ, mình sống với chồng. Ngủ với chồng. xxx với chồng
    . Nhưng không hề có cảm giác giống vợ chồng. Đúng nghĩa sex theo bản năng. Lúc ấy, mình tưởng tượng mình đang x người khác, không phải chồng mình.
    Chủ tóp khôn vãi và đanh đá nhỉ. Không chia tay chồng vì không muốn mất khối tài sản. Giờ hành hạ chồng cho sướng.

Nhưng hành hạ vừa thôi em. Em may mắn là chồng quay lại với em, mai chồng nó chán em thật sự thì không gì có thể cứu vãn được. Nó để lại toàn bộ tài sản để đi với người khác.

Vợ giờ thích hành hạ chồng, chồng ngu nên để vợ lấn át. Nhưng mai nó phát hiện nó ngu và biết cô vợ già đanh đá, lại có em trẻ xinh, thông minh, chung thủy chào mới thì hết.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi teddy99 Xem bài viết
    Chủ tóp khôn vãi và đanh đá nhỉ. Không chia tay chồng vì không muốn mất khối tài sản. Giờ hành hạ chồng cho sướng.

Nhưng hành hạ vừa thôi em. Em may mắn là chồng quay lại với em, mai chồng nó chán em thật sự thì không gì có thể cứu vãn được. Nó để lại toàn bộ tài sản để đi với người khác.

Vợ giờ thích hành hạ chồng, chồng ngu nên để vợ lấn át. Nhưng mai nó phát hiện nó ngu và biết cô vợ già đanh đá, lại có em trẻ xinh, thông minh, chung thủy chào mới thì hết.
    Bác này ác quá
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 347 Bài viết

• 344 Được cảm ơn

KO biết bạn đã trả thù chồng hay đang tự tìm cách hành hạ mình, ko còn coi chồng là chồng nữa thì việc gì phải phục vụ nó. Tự giải thoát cho mình cho rảnh nợ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Nhân nào quả ấy thôi. Gieo ác gặp ác. Sớm muộn cũng bị chồng trả thù.

Nhưng đời cứ bằng phẳng cũng chán, chồng lại đi kiếm bồ ngoài nếu vợ hiền. Cứ phải có đắng cay chua ngọt thì mới thấy hay.

Đàn bà trên wtt đểu vãi.
    • Thành viên tích cực 2015
    • 15 năm
    • 204 Bài viết

• 403 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    èo, chồng mới chỉ nhắn tin cho gái thôi mà mẹ này thù ghê thế. Cắm sào sâu khó nhổ, chả những người cầu toàn như mẹ nó khó mà sống thanh thản với những chuyện trái ý, thế là khổ thân, khổ mình thôi.
    mecubi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 14 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mẹ này đặt tên sai topic.

Sex with husb is nonsense, sex with zai is incredible.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,693 Được cảm ơn

Mẹ này đặt tên sai topic.

Sex with husb is nonsense, sex with zai is incredible.
    • 69 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

Không phải là cho đi bao nhiêu sẽ nhận lại bấy nhiêu đâu. Có khi cho rất nhiều, nhưng nhận lại thì toàn đắng cay đấy!
    Câu này đúng này, chí ít là đúng với mình.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 5,512 Bài viết

• 10,925 Được cảm ơn

Trước đây, mình từng nghĩ mình may mắn vì có một người chồng đạo đức, có trách nhiệm với gia đình.

Chồng bỏ bê mình và con từ lúc mình bầu tháng thứ 7, dù vẫn xxx bình thường. Không quan tâm, không hỏi han. Chỉ sex.
    Mình phát hiện ra tin nhắn sex của chồng với gái lúc mình còn 1 tuần nữa thì sinh.
    Mình vẫn giữ được bình tĩnh. Giữ thể diện cho chồng và cho gái kia. Nhấn mạnh là gái kia là nhân viên của chồng mình. Mình cho gái kia nghỉ việc, trả lương + phụ cấp đàng hoàng. Không hé nửa lời về vụ con đĩ ấy à ơi với chồng mình.
    Mình sinh con trong đau đớn tột cùng. Nhờ trời con mình thông minh nhanh nhẹn. Mình đẻ con ra. Con giống chồng nên chồng cưng con. Nhưng cũng không quan tâm đến mình. Mình ốm đau cũng không hỏi han gì mình.
    Mình nín nhịn. Giờ chồng mình đang dần dần quay lại là người chồng giống như ngày xưa. Nhưng trái tim mình thì chai sạn mất rồi. Tình yêu trong mình đã chết.
    Giờ, mình sống với chồng. Ngủ với chồng. xxx với chồng. Nhưng không hề có cảm giác giống vợ chồng. Đúng nghĩa sex theo bản năng. Lúc ấy, mình tưởng tượng mình đang x người khác, không phải chồng mình.
    Mình không có ý định đi ngoại tình. Dù mình thừa điều kiện và khả năng.
    Mình cũng không ly dị. Mình không thể để cho con mình không có cha. Và cũng không cho thằng chồng mình tự do phởn phơ. Mình sống với nó, để nó phải bị dằn vặt ân hận suốt đời vì đã làm tan nát cuộc đời mình.
    Khi con bạn lớn lên, nó sẽ hiểu tình trạng gia đình của bạn và sẽ hận mẹ mất thôi.
    Vì thực sự nói cho cùng thì chồng bạn chưa làm gì quá đáng, chỉ gọi là say nắng chút thôi, hixx.
    So với nhiều mẹ trên này, cũng yêu chồng, cũng tin chồng mà kết quả còn thảm hơn bạn nhiều, nhưng họ đều có giải pháp ổn hơn:: ly dị nếu hết yêu, ko thể tha thứ, hay tha thứ vì còn yêu, vì con, vì chồng hối lỗi.
    Chồng bạn đã hối lỗi, nhưng bạn thì hết yêu thì nên chia tay cho nhẹ nhõm.
    Mà nếu chồng bạn hiểu là bạn ko yêu, chỉ giữ hắn để trả thù mà ko dám ly di sau 1, vài năm nữa thì có lẽ chồng bạn cũng là người thiếu tự trọng ấy nhỉ (?).
    Còn bạn là người thù dai nhớ lâu thì bạn là người thiệt thòi thôi, sống với sự căm hận trong lòng là kinh hãi nhất, chả mấy chốc mà già, khó tính, hixx.
    Chia tay bạn có thể còn gặp người tốt, yêu bạn lắm chứ!
    Nói cho cùng thực sự bạn vì quá yêu nên mới vậy.
    • 1,454 Bài viết

• 4,013 Được cảm ơn

Nhân nào quả ấy thôi. Gieo ác gặp ác. Sớm muộn cũng bị chồng trả thù.

Nhưng đời cứ bằng phẳng cũng chán, chồng lại đi kiếm bồ ngoài nếu vợ hiền. Cứ phải có đắng cay chua ngọt thì mới thấy hay.

Đàn bà trên wtt đểu vãi.
    thằng ku này nói năng như bị hâm ấy...ai làm gì ku mà bảo là đàn bà trên WTT đểu vãi...thế mấy mợ trên này giật tiền lừa tình của ku à? Đàn ông mà tư tưởng như ku thì chết đi cho bớt nhục.

@chủ top: Ủng hộ chị, chỉ người trong cuộc mới biết được cái đau như thế nào...chị cứ làm những gì mà chị cảm thấy thoải mái nhất, cứ tận hưởng cuộc sống của mình, đời có mấy tí mà phải khổ sở thế
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 468 Bài viết

• 500 Được cảm ơn

chị ơi sao phải khổ vậy,làm như thế mình cũng có sung sướng j đâu.chúng nó mệt mỏi 1 mình mệt mỏi 10.Đôi khi thằng chồng nó chả quan tâm hay để ý mình suy nghĩ j đâu.Sống như chị khác nào tự làm khổ mình.
    rất nhiều thằng bây giờ nó lấy vợ chỉ để thỏa mãn cái nhu cầu thú tính của nó một cách an toàn nhất.vợ chẳng khác naò con osin,ngày thì chăm lo cơm nước quần áo,đêm thì chăm sóc chuyện vợ chồng.Có thằng đi làm về ném cho vợ mấy đồng có thằng còn chẳng kiếm đc đồng nào,ăn bám mà khốn nạn như thường.Không an phận còn ra ngoài con nọ con kia.
    Ngay như thằng người yêu em,xin lỗi em bức xúc nên đến nỗi ng yêu cũng dùng từ thằng.Nhưng nói thật nó chẳng tử tế tý nào cả.Yêu thì yêu thật nhưng đôi khi em thấy ko có một chút tôn trọng nào.Vợ con đàng hoàng tử tế,công ăn việc làm vợ ổn định,cũng khá chăm chút chồng con,quần áo chồng lúc nào cũng thẳng nếp,giày dép đủ loại,chưa bao giờ để chồng ăn mặc bôi nhếch.Con thì là con trai,3t,kháu khỉnh.Chả có mâu thuẫn gì vậy mà vẫn ra ngoài lăng nhăng.Nó cặp với em gần năm nay rồi.Nói chung trong mắt mọi người đó là 1 gđ hạnh phúc,bố mẹ đẹp,con ngoan.kinh tế khá.Cha này còn giả nai rất tài,ko bao giờ hút thuốc,bia rượu,nước chè trc mặt ng lạ.chỉ có thân quen lắm nó mới bộc lộ,thành ra ai cũng nghĩ nó mẫu mực.Nhiều lúc em hỏi ko thấy xấu hổ với lương tâm à?Loại như anh làm đc j ngoài cái việc giống thú ý?Nó chỉ cười bảo a chả yêu vợ nữa,tất cả vì con thôi.ai mà tin đc lời những thằng đàn ông như nó nói.
    thế nên chuyện của chị giải thoát đc cho mình thì giải thoát đi
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jery20 Xem bài viết
    Con này đi điên ah. Mày không biết đọc ah. Hay mày bị ngu đọc không hiểu. Nhét nắm cứt vào mồm mày cho bớt ngu.
    Khiếp, bác này nóng tính thế.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 5,512 Bài viết

• 10,925 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi jery20 Xem bài viết
    Con này đi điên ah. Mày không biết đọc ah. Hay mày bị ngu đọc không hiểu. Nhét nắm cứt vào mồm mày cho bớt ngu.
    Trời ơi,
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,821 Bài viết

• 4,693 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi angie2010 Xem bài viết
    thằng ku này nói năng như bị hâm ấy...ai làm gì ku mà bảo là đàn bà trên WTT đểu vãi...thế mấy mợ trên này giật tiền lừa tình của ku à? Đàn ông mà tư tưởng như ku thì chết đi cho bớt nhục.

@chủ top: Ủng hộ chị, chỉ người trong cuộc mới biết được cái đau như thế nào...chị cứ làm những gì mà chị cảm thấy thoải mái nhất, cứ tận hưởng cuộc sống của mình, đời có mấy tí mà phải khổ sở thế
    Bạn chết trước đi. Chết được hãy bảo người khác chết.
    • 27 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

bó tay với mấy bác này....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn.
    Trước hết, mình xin phép nhắc một vài bạn, topic mình mở ra là chuyện của mình, ứ phải chuyện của các bạn, các bạn chỉ nên nặng lời với mình, đừng nặng lời với nhau.
    Một vài bạn nói đúng. Lỗi của chồng mình không nặng đến độ phải xử lý như thế. Nhưng những hệ lụy từ chuyện đó gây ra thì nặng nề vô cùng. Mình vì chuyện đó mà sinh bệnh, bố mẹ mình sau khi biết chuyện đó cũng ốm. Nhưng mẹ chồng lại vô cùng thờ ơ, và có phần tự hào(???). Có lẽ vì con trai bà giỏi chăng nên mới lăng nhăng được? Vì bà không hề thấy xấu hổ khi con trai bà như thế. Khi mình đẻ con trong bệnh viện thì bà ở nhà kể tội mình với mẹ đẻ mình - lúc này mẹ đẻ mình chưa biết chuyện gì xảy ra với mình. Đương nhiên là bà giấu biến tội của con trai bà. Bà nói xấu mình với tất cả họ hàng nhà bà. Điều này mãi sau này mình mới biết.
    Còn chồng mình, nghe mẹ. Không muốn bỏ vợ. Nhưng cũng không chăm sóc yêu thương mình. Nói đúng ra, mình NGU chứ không THÂM như một số bạn nghĩ. Vì cái bài hiện nay mình đang sử dụng- thực ra chính là bài anh ta đã sử dụng với mình trong suốt thời gian hơn một năm qua. Nhưng vì mình còn yêu, nên còn hy vọng. Nên mới đau khổ.
    Còn việc giải thoát. Như thế nào là giải thoát? Mình từ một con người vui vẻ, hòa đồng, tự tin, trở thành hoài nghi cuộc sống, hoài nghi tất cả mọi người.
    Không có anh ta, mình vẫn sống tốt. Mình có thể có được một người đàn ông khác, một tình yêu khác. Nhưng sẽ không bao giờ có được một tình yêu không hoài nghi nữa. Nói cách khác, sẽ không thể trao niềm tin trọn vẹn cho một ai nữa.
    Vậy thì tại sao phải giải thoát?
    Mình giờ không quan tâm đến anh ta nghĩ đến gái nào. Mình không xấu, không bất tài, mình sống tử tế. Và vui vẻ. Vui vẻ một cách thực sự. Vì mình không còn hy vọng vào anh ta, nên sẽ không bao giờ thấy thất vọng về anh ta nữa.
    Nói như một mẹ nào đó, chồng sau ngoại tình, chỉ là người đưa đón con và góp tiền nuôi con.
    Các giai vào đọc thì cũng đừng than vắn thở dài.
    Một phút sung sướng với gái của các anh được đổi bằng hạnh phúc của cả gia đình anh, sự thanh thản của ít nhất hai người, và dằn vặt suốt cả quãng đời còn lại của chính bản thân các anh.
    Vậy nên, trước khi nghĩ đến việc tụt quần của gái, thì hãy nghĩ về việc tụt quần của chính mình một cách nhục nhã trong vài chục năm còn lại. Còn gì nhục hơn việc vợ của mình, ngủ với mình, mà không nghĩ về mình? Cái TÔI to tướng trong các anh không chịu nổi việc đó đâu. Dù các anh luôn làm điều đó với chính người yêu thương các anh nhất!
    • 294 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Tôi thích cách sống của bạn. Hãy trả cho anh ta những gì mà anh ta và mẹ anh ta đã "dành" cho bạn. Nên trả nhiều hơn những gì bạn đã "được nhận". Cuộc sống là phải có qua lại và "công bằng".
    65082172-small_89892
    • 48 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

em ủng hộ nếu bây giờ c thật sự thấy vui vẻ thoải mái. Ai làm sai cũng pải bị trả giá thì XH này may ra mới có ng biết sợ
  • Trang 3/8

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 8