Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Ngủ với chồng như ngủ với trai

• 0 Lượt chia sẻ
  • 23.1K Lượt đọc
  • 149 Trả lời

• Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Trước đây, mình từng nghĩ mình may mắn vì có một người chồng đạo đức, có trách nhiệm với gia đình.

Chồng bỏ bê mình và con từ lúc mình bầu tháng thứ 7, dù vẫn xxx bình thường. Không quan tâm, không hỏi han. Chỉ sex.
    Mình phát hiện ra tin nhắn sex của chồng với gái lúc mình còn 1 tuần nữa thì sinh.
    Mình vẫn giữ được bình tĩnh. Giữ thể diện cho chồng và cho gái kia. Nhấn mạnh là gái kia là nhân viên của chồng mình. Mình cho gái kia nghỉ việc, trả lương + phụ cấp đàng hoàng. Không hé nửa lời về vụ con đĩ ấy à ơi với chồng mình.
    Mình sinh con trong đau đớn tột cùng. Nhờ trời con mình thông minh nhanh nhẹn. Mình đẻ con ra. Con giống chồng nên chồng cưng con. Nhưng cũng không quan tâm đến mình. Mình ốm đau cũng không hỏi han gì mình.
    Mình nín nhịn. Giờ chồng mình đang dần dần quay lại là người chồng giống như ngày xưa. Nhưng trái tim mình thì chai sạn mất rồi. Tình yêu trong mình đã chết.
    Giờ, mình sống với chồng. Ngủ với chồng. xxx với chồng. Nhưng không hề có cảm giác giống vợ chồng. Đúng nghĩa sex theo bản năng. Lúc ấy, mình tưởng tượng mình đang x người khác, không phải chồng mình.
    Mình không có ý định đi ngoại tình. Dù mình thừa điều kiện và khả năng.
    Mình cũng không ly dị. Mình không thể để cho con mình không có cha. Và cũng không cho thằng chồng mình tự do phởn phơ. Mình sống với nó, để nó phải bị dằn vặt ân hận suốt đời vì đã làm tan nát cuộc đời mình.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Thực ra theo như tôi nhận thấy, bạn đang tự biến cuộc sống của mình thành địa ngục. thà rằng bạn cứ đánh ghen một trận tơi bời, xả hết sự ghen tuông hờn giận, cho chồng thấy như vậy là không đúng, là sai trái, không tôn trọng bạn, không nghĩ đến đứa con trong bụng bạn. rồi nếu có quay về ở với nhau thì cũng nhẹ lòng, tuy rằng vết thương lòng chỉ lành sẹo chứ không mất hẳn. còn hơn bạn chỉ ấp ủ trong lòng. để lâu sẽ thành ra trầm cảm, chỉ khổ bạn và con bạn mà thôi. với lại nếu bạn có đi ngoại tình thì người chịu thiệt vẫn là bạn mà thôi, lúc đó bạn tự biến mình thành một thứ đồ chơi cho người khác, họ có thể vứt bỏ bất cứ lúc nào, giống như chồng bạn vứt bỏ người đàn bà kia. đàn ông thì đôi khi cũng trăng gió, nhưng nếu ng có trách nhiệm với gia đình vợ con, thì luôn biết điểm dừng, như bạn nói chồng bạn là người đạo đức, theo tôi thì không phải vậy, phải chăng cũng chỉ là cố tỏ vẻ đạo đức mà thôi. chúc bạn có những quyết định sáng suốt để có một gia đình bình yên, và hạnh phúc cho con bạn!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 527 Bài viết

• 648 Được cảm ơn

sao phải khổ thế bạn, xử lý NT3 rồi, xử được chồng thì xử tiếp đi, ko cẩn thận là lại tái diễn đấy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực năm 2013
    • 11 năm
    • 514 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

Nói thiệt bạn đừng giận, nhưng tư tưởng của bạn thật bệnh hoạn....nhưng tệ nhất là cái bệnh hoạn ấy lại đày đọa chính bạn
    Có cần phải vậy không? sao bạn không tát cho anh ta mấy cái rồi huỵch tẹt ra rằng bạn hận hành động đó của anh ta, chiến đấu nữa vời như bạn chả theo trường phái nào cả.......lẫn lộn, phức tạp và thiệt thân.
    Anh ta sẽ ly hôn bạn đấy, hoặc là sẽ lại chat sẽ với em khác thôi, và có thể cũng xx với người khác trên cơ thể bạn.
    Mong con khỏe mạnh, mẹ yêu con nhiều
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 991 Bài viết

• 2,042 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    sự đổ vỡ đến từ việc 2 vợ chồng ko chia sẻ suy nghĩ với nhau, dù là phê bình làm đau lòng nhau, dù là suy nghĩ về sex nghe bệnh hoạn dù là những tật xấu của nhau. Rất khó, nhưng lại rất nên!
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 612 Bài viết

• 600 Được cảm ơn

Tưởng gì nghiệm trọng, đã xxx vài anh rồi, nếu chỉ nghĩ thôi thì chẳng phải mình chủ top nghĩ đâu.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 28 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

bạn mà cứ thế mãi là trầm cảm đó, hãy chia sẻ nhữg gì bạn nghĩ cho chồng, rồi sẽ giải quyết đc mà
    NhScp7

sBqvYk0sBqvp7
    • Đã bị khóa
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 100 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Đúng rồi. Đàn ông có cảm giác khi ngủ với hầu hết đàn bà con gái. Còn phụ nữ thì chỉ có cảm giác với người mình yêu. ko yêu thì xxx sẽ vô vị
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 22 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

bạn làm như vậy thi người dằn vặt,đau khổ chính là bạn chứ không phái chồng bạn.Là VC thi nên dóp góp thẳng thằng,trao đổi cụ thể vấn đề để cùng nhau xây dựng chứ không nên âm thầm trả đũa như vậy.Chúc bạn suy nghĩ sáng suốt va luôn hạnh phúc
    • 439 Bài viết

• 231 Được cảm ơn

Ngaọi tình đi em
    • 294 Bài viết

• 519 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi january2011 Xem bài viết
    Tưởng gì nghiệm trọng, đã xxx vài anh rồi, nếu chỉ nghĩ thôi thì chẳng phải mình chủ top nghĩ đâu.
    Theo như chủ top viết thì chị ấy chưa xxx với ai ngoài chồng mà. Chẳng qua bây giờ không còn TY với chồng nên xxx không có cảm xúc ý mà.
    Chủ top: Cứ sống như thế nào bạn cho là cần, đúng và thấy thoải mái nhất là đc. Cố gắng đừng để gia đình tan vỡ khi bạm đã tha thứ... Chúc thanh thản.
    65082172-small_89892
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,896 Bài viết

• 8,033 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongxuan2011 Xem bài viết
    Ngaọi tình đi em
    Xui dại nha !
    • 11 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sownla Xem bài viết
    Trước đây, mình từng nghĩ mình may mắn vì có một người chồng đạo đức, có trách nhiệm với gia đình.

Chồng bỏ bê mình và con từ lúc mình bầu tháng thứ 7, dù vẫn xxx bình thường. Không quan tâm, không hỏi han. Chỉ sex.
    Mình phát hiện ra tin nhắn sex của chồng với gái lúc mình còn 1 tuần nữa thì sinh.
    Mình vẫn giữ được bình tĩnh. Giữ thể diện cho chồng và cho gái kia. Nhấn mạnh là gái kia là nhân viên của chồng mình. Mình cho gái kia nghỉ việc, trả lương + phụ cấp đàng hoàng. Không hé nửa lời về vụ con đĩ ấy à ơi với chồng mình.
    Mình sinh con trong đau đớn tột cùng. Nhờ trời con mình thông minh nhanh nhẹn. Mình đẻ con ra. Con giống chồng nên chồng cưng con. Nhưng cũng không quan tâm đến mình. Mình ốm đau cũng không hỏi han gì mình.
    Mình nín nhịn. Giờ chồng mình đang dần dần quay lại là người chồng giống như ngày xưa. Nhưng trái tim mình thì chai sạn mất rồi. Tình yêu trong mình đã chết.
    Giờ, mình sống với chồng. Ngủ với chồng. xxx với chồng. Nhưng không hề có cảm giác giống vợ chồng. Đúng nghĩa sex theo bản năng. Lúc ấy, mình tưởng tượng mình đang x người khác, không phải chồng mình.
    Mình cũng không ly dị. Mình không thể để cho con mình không có cha. Và cũng không cho thằng chồng mình tự do phởn phơ. Mình sống với nó, để nó phải bị dằn vặt ân hận suốt đời vì đã làm tan nát cuộc đời mình.
    gái là nv của ch mà bạn lại cho nghỉ việc được , tài nhỉ?

Bạn hành hạ chồng như thế là chính đáng, k có gì phải ân hận. Phải cho chồng biết hậu quả của chuyện đó là ntn. Theo tôi, coi chồng chỉ là công cụ phục vụ TD cho bản thân cũng k có gì sai cả, tôi ủng hộ bạn, có j trao đổi thêm nhé.
    Bữa cơm chiều đợi em....
    • Thành viên tích cực 2015
    • 14 năm
    • 353 Bài viết

• 160 Được cảm ơn

Nghĩ lại đi bạn, mình sống cho mình trước tiên mà, cứ hận thù thế sao mà vui vẻ được, mà lại còn vừa xxx vừa hận nữa chứ, haizzz, thế là tự mình hành hạ mình rồi. Chồng bạn, cứ coi như phạm sai lầm đi, thì đời ai mà chẳng phạm sai lầm, tha thứ đuọc thì tha thứ, ko đc thì bỏ đi, coi như mình rảnh nợ... Sao tự làm khổ mình thế, đời chẳng mấy mà già, lúc đấy muốn nhớ lại thời thanh xuân, chẳng nhẽ chỉ nhớ mỗi thù với hận.. Cố lên bạn nhé..
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 325 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Trước khi làm gì và quyết định , cần cân nhắc đến đứa con bạn nhé, chúc bạn sớm vượt qua được nỗi đau và có quyết định sáng suốt.
    • 1,861 Bài viết

• 4,272 Được cảm ơn

Đối với mình, trói buộc người khác chính là tự trói buộc lấy mình. Nếu vì con, thì nên tạo cho con một mái ấm gia đình thật sự hạnh phúc. Còn nếu sống mà trong hận thù, đau khổ như vậy, không khí gia đình liệu có vui vẻ thật sự, liệu có tốt cho con bạn không? Nếu tha thứ được, thì tha thứ, nếu không, thì dứt đi bạn. Sống trong thù ghét, sống với người mình không yêu, mệt mỏi lắm!
    https://www.facebook.com/groups/7770...62977/?fref=nf

An Nhiên Tự Tại - Khôi Ngô Tuấn Tú
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 13 năm
    • 1,990 Bài viết

• 825 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi sownla Xem bài viết

xin hỏi chủ top ngoài việc bạn khinh chồng trong tâm tưởng thì bạn đã làm gì để được "hả dạ" chưa????
    • 2,075 Bài viết

• 6,161 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi buacomchieudoiem_73 Xem bài viết
    gái là nv của ch mà bạn lại cho nghỉ việc được , tài nhỉ?
    Công ty của gia đình bạn ấy, có gì mà phải ngạc nhiên thế nhỉ?
    Bài thơ đầu tiên của con gái 2 tuổi:
    Một...ba...chín...
    ăn bún...ăn trứng...ăn chuối...

Yêu ghê cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 20 Bài viết

• 85 Được cảm ơn

Cảm ơn các bạn!
    Có những câu mà các bạn hỏi, mình cũng tự hỏi mình, không biết bao nhiêu lần. Có những quyết định, mình cũng đắn đo bao nhiêu lần.
    Trước khi cưới nhau, chồng mình trong mắt của tất cả những người xung quanh mình là một người hiền lành,ít nói, có trách nhiệm, con nhà gia giáo (mẹ là giáo viên mà). Nhưng đấy là trước khi cưới. Còn sau đó thì...
    Cuộc sống vợ chồng phức tạp. Không thể tránh khỏi xung đột về cách sống, lề lối giáo dục của hai con người đến từ hai gia đình khác nhau. Nhưng đó không phải là vấn đề của vợ chồng mình. Thú thực thì đến giờ mình vẫn không hiểu tại sao chồng mình có thể ngoại tình ngay trước mũi mình, trong lúc mình mang bầu gần đến ngày sinh.
    À, mình đuổi được việc con bé kia là vì hai vợ chồng mình mở công ty riêng.
    Nói tiếp chuyện, sau khi cho con bé kia nghỉ việc để bảo toàn danh dự cho chồng, cho bố mẹ chồng, và cho chính mình, mình có viết mail cho chồng, nói chia tay để cho chồng tự do đến với con ranh kia, để sẵn đơn ly dị đã ký- nếu đó là tình yêu thực sự!
    Kết quả thì các bạn đoán ra rồi. Anh ta bảo: CHỈ LÀ HAM MUỐN THỂ XÁC!

Rồi đương nhiên là quỳ xuống cầu xin! Lúc đó mình còn yêu anh ta lắm, nên đau khổ lắm.
    Rồi nghĩ đến đứa con đỏ hỏn vừa mới ra đời. Nghĩ đến bố mẹ già. Mình quyết định không ly dị.
    Nhưng mẹ nào trải qua rồi thì cũng biết. Bỏ qua, nhưng không quên, và không thể tha thứ.
    Cái đinh đóng vào cây rồi, rút ra thì cái lỗ nó vẫn còn mãi.
    Mình nói với mẹ chồng, chồng con ốm đau, bệnh tật, nợ nần, v.v con chấp nhận được hết. Vì con là vợ. Nhưng lừa dối, phản bội lại lòng tin của chính người đầu gối tay ấp với mình thì con không bao giờ tha thứ.
    Các bạn bảo mình khinh chồng? Không, mình hận. Nếu anh ta thừa nhận với mình rằng đã hết tình cảm rồi, mình sẽ buồn, nhưng sẽ buông tay. 6 năm lăn lộn trời Tây đủ để mình hiểu quyền tự chủ hạnh phúc của một con người là đáng quý như thế nào. Nếu anh ta làm như thế, chắc chắn mình sẽ trân trọng anh ta hơn, dù có buồn, có khóc. Chắc chắn không hận đời đến thế. Chắc chắn không xót xa mỗi khi nhìn đứa con mình đến thế.
    Anh ta không chỉ đánh mất hạnh phúc cả đời của anh ta, mà anh ta còn cướp cả sự thanh thản của cuộc đời mình. Đó là điều đáng hận.
    Giờ, mình không quan tâm đến việc chồng trao tình cảm cho ai, nghĩ cái gì, có quan tâm đến mình hay không. Đối với mình, những điều đó bây giờ không quan trọng. Mình làm đẹp cho mình, quan tâm đến mình, yêu mình hơn, chăm chút cho đứa con và những người thân của mình.
    Cũng nói thêm rằng, nhiều lúc mình cũng thấy thương hại anh ta. Vì anh ta và con bé kia mới chỉ dừng lại ở mức độ tin nhắn thì bị mình phát hiện. Giờ thì ăn năn, hối lỗi, quan tâm chăm sóc vợ con, gia đình nhà vợ. Nhưng thú thực, vết thương lòng của mình quá sâu rồi, khó mà liền lại được.
    Thế nên, các mẹ bảo, cuộc sống hiện tại là địa ngục giam mình, sống như thế này mình sẽ bị stress. Không, hiện tại mình vui vẻ, xinh đẹp, và yêu đời. Vì mình NGỘ ra rồi. Mình không yêu mình thì không ai yêu mình!
    Thỉnh thoảng, có nhớ đến chuyện này, thì mình chỉ thương con. Giá mà không có chuyện này xảy ra, thì mình có thể chăm sóc con tốt hơn mình đã làm.
    Lời khuyên cho các mẹ có chồng chưa ngoại tình: Đừng trao trọn niềm tin của mình vào bất cứ một ai, ngoài mình.
    Lời khuyên cho các em chưa lấy chồng: Tìm hiểu kỹ gia đình nhà chồng, nhất là bố mẹ chồng. Ngoại tình có gien di truyền.
    • 5,044 Bài viết

• 8,524 Được cảm ơn

Chị ơi.
    Chị ko muốn ngoại tình.

Chị cũng ko muốn li dị với chồng. Vậy chị sống thế để dằn vặt cả hai, rồi con chị khổ, không khí gia đình ko có chỉ có lòng căm hận.

Nói chung em thấy, anh chồng chị đã quay trở về thì chị cũng nên mở lòng. Đừng làm khổ nhau rồi ảnh hưởng tới con cái.
  • Trang 1/8

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 8