TIN TÀI TRỢ.

Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - Bạn nhận được những lời chúc như thế nào ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.23K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 560 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Sáng: 2VC cho em bé đi chụp ảnh (he he, siêu âm ạ)
    Chồng đưa vợ đi Hồ Tây ăn kem, định bơi thuyền cơ mà vợ bụng to rồi nên ko dám đi
    Chồng mua hoa lan tường về nhà cắm - vợ thích nhất lan tường
    Chẳng biết 20/10 năm sau có em bé rồi 2VC có đc thảnh thơi thế ko :Silly::Silly::Silly::Silly:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 71 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Hi hi, lạc vào topic này, tự dưng thấy muốn post 1 bài về ngày 20/10 của mình. Chỉ để khoe thôi, không có ý gì cả. Tối 19, chồng bảo anh tặng em 10 T đấy. Con trai cả (9 tuổi) nghe thấy, hỏi 10 t là gì hả mẹ. Mình nói đổ đi 10 t là 10 tờ 100 nghìn ý mà. Trong lòng sướng âm ỉ vì có 10 M rùi. Bảo chồng: em thích nhất quà tặng này đấy. Chồng ơi, yêu chồng quá. Sau đấy thấy xòe ra vé mời tham gia chương trình Điểm hẹn âm nhạc của VTV tại Cung Hữu nghị. Ko thích đi lắm, nhưng chiều chồng đành đi vậy. Cũng may là chương trình hay.
    CHiều ngày 20/10 (thứ 2) đi làm về, đón con trai bé (4 tuổi ở nhà trẻ) bé đưa mình 1 cái thiếp tự chế (chắc do cô giáo hướng dẫn) rồi cười toe toét. Chắc nó chẳng hiểu đâu nhỉ?
    Về đến nhà, con trai cả đưa cho mình 1 tờ 100 nghìn và 1 tờ 10 nghìn. Cực kỳ ngạc nhiên hỏi gì vậy, thằng cu nói, con tặng mẹ quà 20/10. Con định tặng 1 tờ 100 ngàn thôi, nhưng thấy bố tặng mẹ 10 tờ nên con nghĩ lại. Nhưng con chỉ có 1 tờ 100 và 1 tờ 10 nghìn thôi, không thì 2 tờ 100 ngàn thì nhiều quá, con hết tiền mất. Ối giời ơi, cười gần chết. (Thằng cu có tiền là do vợ chồng quy định thưởng 10.000 cho 1 điểm 10. Trộm vía, nó đc nhiều điểm 10 lắm. MÌnh cho nó 1 ngăn kéo riêng để dựng tiền. Tất nhiên là nó có bao nhiêu tiền thì mình còn biết chắc chắn hơn mình có bao tiền ý chứ. Vì phải quản lý nó mà.)
    Con trai bé tý đã biết mẹ chỉ thích được tặng tiền. Mình có xấu lắm ko nhỉ? Chỉ biết chắc chắn là yêu chồng và con lắm.:Smiling::Smiling::Smiling::Smiling:
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5