TIN TÀI TRỢ.

Ngày phụ nữ Việt Nam 20/10 - Bạn nhận được những lời chúc như thế nào ???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.23K Lượt đọc
  • 81 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,131 Bài viết

• 450 Được cảm ơn

Tối nay, em đi cafe với bạn bè, tự dưng có 1 em bán hoa tới mời bf nhỏ bạn mua.Ông này từ chối bảo mua rồi .Thế là em móc ra 30k mua 2 bó, em 1 bó, nhỏ bạn kia 1 bó..đem về treo lên cho đỡ tủi khỉ eheh.Lời chúc thì chưa nhận dc gì hết, chắc ngày mai cũng k có đâu eheh.
    Em chúc các chị thật hạnh phúc trong ngày 20.10 nhé:Battin ey:
    Đừng buồn vì những thứ mình đã mất..hãy vui vì những thứ mình đã có

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 131 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

CHÚC MỪNG 20/10.

Nhân ngày phụ nữ Việt Nam.

Trung Hưng xin chúc các nàng trẻ ra.

Môi má thắm vóc ngọc ngà.

Việc công, tư lẫn việc nhà đều hay.

Luôn êm ấm, mãi xum vầy.

Thảo thơm con cháu cả bầy đều ngoan.

Tham gia đều đặn diễn đàn.

Đấu tranh góp ý chỉnh trang nước nhà.

Công bằng nam nữ vui nha!

Hoa thơm một đóa gọi là tặng chung.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Nhân ngày 20/10/08

TH thân tặng các chị em Phụ Nữ.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 727 Bài viết

• 858 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    6h sáng nhận được lời chúc của một người bạn ở xa: "20/10. Chúc e luôn trẻ đẹp, hạnh phúc và thành đạt!". Hi! đọc được chắc nhận ra ngayOX: Đang giận nhau nên chắc là kô chúc chiếc gì cả. Buồn!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 180 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

20/10 được ông xã mua tặng 1 bó hoa rõ to (Không nằm trong kế hoạch của em đâu nhé ). Xúc động không nói được câu nào. Xót tiền nhưng cũng very hạnh phúc hi hi .
    Yêu ông xã nhiều quá cơ :Angel:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 458 Bài viết

• 638 Được cảm ơn

Thế này thì khác gì cho ông kia một vố. Mình nghĩ quan tâm đến nhau hay không, không chỉ đánh giá qua mỗi các ngày kỷ niệm. Hơ nữa ,ngày 20-10 rất nhiều đàn onng Việt Nam không biết hoặc không lưu vào bộ nhớ. Chồng mình đanh công tác ở rất xa, nếu hôm nay có quên thì mình cũng không lấy thế làm buồn.

Trong cuộc sống đầm ấm yên vui, ta cùng cất tiếng cười :Laughing::Laughing::Laughing:
    • Thành viên tích cực 2015
    • 13 năm
    • 925 Bài viết

• 1,117 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mommommy Xem bài viết
    20/10 được ông xã mua tặng 1 bó hoa rõ to (Không nằm trong kế hoạch của em đâu nhé ). Xúc động không nói được câu nào. Xót tiền nhưng cũng very hạnh phúc hi hi .
    Yêu ông xã nhiều quá cơ :Angel:
    Hihi, rất nhiều chị em ta đang mong chờ cảm giác "Xót tiền nhưng cũng very hạnh phúc":Laughing:
    NIYa
    ----------------------------------------------------------------
    ewa5p7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 210 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Sáng sớm, ông xã nhắn tin : "Nhiệt liệt chúc mừng ngày phụ nữ Việt Nam nói chung và ngày phụ nữ Em nói riêng nha. Chúc Em và baby mạnh khỏe, gặp nhìu may mắn, tiền vô như nước tiền ra nhỏ giọt". Hic, nghe đã thấy mùi kibo.
    Em nhắn tin: Chúc suông thế à. Hoa và tiền đâu?
    Ông xã: Hoa tối nay a mua cho rẻ, tiền thì hôm qua anh cho em tiền mua quà tặng mẹ rồi, làm gì còn nữa...
    • 319 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Đang chuẩn bị đi làm thì em Nhung, chuyên nhận đặt hoa sáng bên muare đã mang hoa tới tặng cho mẹ, em đang chuẩn bị gọi cửa thì mình phát hiện vội lấy túi đi làm và ra dặn em ý là chờ chị đi làm hay tặng hoa cho mẹ chị. Hi hi, đang dặm em í thì mẹ đứng trên hành lang nhìn thấy, thật là xí hổ. Tặng hoa cho mẹ chồng xong cũng thấy vui vui mặc dù kể với bọn ở cty chúng nó nói sao chị dở hơi thế, ngày này cũng là ngày của chị mà, sao không để chồng chị làm việc đó (nhưng e rằng chồng không để ý đâu, chả biết có biết hôm nay là ngày gì không). Nhưng dù sao cũng mong chờ một cái gì đó, từ tối hô qua đã mong là sáng nay chồng sẽ nói " chờ vợ đi làm cùng rồi 2 vợ chồng cùng ăn sáng, và cafe nhé " nhưng chả thấy đâu, chồng vẫn như mọi ngày đi ra khỏi cửa trước vợ, tới quán trà đá trước cổng cơ quan ngồi tán phét, mặc dù 2 vợ chồng làm cùng một chỗ
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 1,359 Bài viết

• 133 Được cảm ơn

Hôm qua có người mời đi ăn. Vợ thương con nên cho 2 đứa về bà ngoại. Chồng đi 1 mình. Đợi mãi chẳng thấy về đón, 3 mẹ con đi taxi về. Thấy cũng buồn buồn. Chồng về. Chán chẳng nói gì đi ngủ. Sáng hôm nay dậy muộn quá vội vàng đi làm. Vẫn chẳng ai nói với ai câu gì. Thấy buồn hơn.
    • Thành viên Webtretho
    • 17 năm
    • 52 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

đồng nghiệp mình chúc ntn nè:''Chúc bạn một ngày 20/10 thật là ý nghĩa, vui tư­ơi ngập tràn hạnh phúc. Chúc bạn luôn cư­ời tư­ơi,cư­ời duyên cư­ời e thẹn,cư­ời trẻ trung và cư­ời các kiểu hoài hoài trong ngày hôm nay. - Chúc bạn từ hôm nay sẽ xinh đẹp hơn bao ngày trư­ớc đây và cứ đẹp hoài không nghỉ ngơi - Chúc bạn nhận đư­ợc nhiều quà, nhiều hoa nhiều lời khen lời chúc của phái nam trong ngày hôm nay. Chúc bạn gặp nhiều may mắn hơn, hạnh phúc hơn nhiều niềm vui, nhiều điều tuyệt diệu hơn. - Chúc bạn có một tình yêu đẹp và sống hạnh phúc bên gia đình chúc bạn vạn sự như­ ý. - Ngày 20-10 chúc một nửa Thế Giới luôn thành công trong cuộc sống!"
    Con ox thi chua thay gì:Thinking:
    :LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc::LoveStruc:Khi bạn đang cười, ở đâu đó có người đang khóc. Khi bạn đang hạnh phúc, ở đâu đó có những mảnh đời bất hạnh. Hãy bằng lòng với những gì bạn có. Hãy bỏ qua mọi hận thù và sống bằng tình yêu thương:Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 25 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

em thi chẳng nhận được lời chúc mừng nào từ ox cả vì ox còn bận chăm sóc người khác....:Sad: huhu
    Con là tất cả!
    • 167 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Chồng già của em thì nhắn tin chúc mừng em sau khi em đã nhắn tin cảm ơn những người chúc mừng em từ sáng, chồng già nhắn thế này: "Vợ à! Nhân ngày Phụ nữ VN, chồng chúc 2 mẹ con em luôn mạnh khỏe, măm ngon miệng, yêuddowijfd, vô tư, xinh đẹp và giỏi giang, bố già luôn yêu 2 mẹ con! cho Bố gửi lời chúc mừng đến bà ngoại và dì Hà nhé. Hôn 2 mẹ con...""
    Hihi, lời chúc ngộ nhỉ, nhưng thấy vui hơn ti tỉ lời chúc khác, yêu chồng thế thế...
    • 820 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Sáng nay nhận được nhiều lời chúc quá. Đây là lời chúc từ 1 người bạn:

"Chúc bà lão đáng yêu! Nhân ngày 20/10 - Chúc bà lão mạnh khỏe và ngày càng đáng yêu"

Lời chúc của 1 người bạn đang ở xa:

" Chúc mừng em nhân dịp 20/10 nhé. Anh mừng em 1 bó hoa hồng thật đẹp ... "
    ..... Vì tình Thu như thế / Nên nắng thành mong manh
    Vì hương Thu như thế / Bước chân đi không đành.....
    MONG SAO MỌI NGƯỜI TRÊN THẾ GIAN NÀY AI CŨNG CÓ ĐƯỢC TÌNH YÊU VÀ HẠNH PHÚC :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 820 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Haidang02 Xem bài viết
    Chồng thì chưa thấy nói gì, chắc lại hoa súng :Laughing:
    Hôm nay được một chú (gọi chú đàng hoàng nhé, sắp hưu mà) tặng 1 sữa rửa mặt OLAY, bọc đàng hoàng, chúc đàng hoàng, tớ đang soi gương kiểm tra cái mặt tớ :Smiling:
    Ghen tị với mẹ này quá cơ...

Sáng nay mình cố tình gợi ý anh xã: Sao hôm nay chả thấy mua hoa tặng chị em phụ nữ à??? Xã nói mặt tỉnh bơ: Ôi dào, vẽ.... Đau hết cả diều...:Crying:
    MONG SAO MỌI NGƯỜI TRÊN THẾ GIAN NÀY AI CŨNG CÓ ĐƯỢC TÌNH YÊU VÀ HẠNH PHÚC :LoveStruc: :LoveStruc: :LoveStruc: :Rose: :Rose: :Rose:
    • 820 Bài viết

• 216 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi TrungHung Xem bài viết
    CHÚC MỪNG 20/10.

Nhân ngày phụ nữ Việt Nam.

Trung Hưng xin chúc các nàng trẻ ra.

Môi má thắm vóc ngọc ngà.

Việc công, tư lẫn việc nhà đều hay.

Luôn êm ấm, mãi xum vầy.

Thảo thơm con cháu cả bầy đều ngoan.

Tham gia đều đặn diễn đàn.

Đấu tranh góp ý chỉnh trang nước nhà.

Công bằng nam nữ vui nha!

Hoa thơm một đóa gọi là tặng chung.
    :Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose::R ose::Rose::Rose::Rose::Rose::Rose:

Nhân ngày 20/10/08

TH thân tặng các chị em Phụ Nữ.
    Thay mặt chị em phụ nữ Việt Nam nói chung và chị em phụ nữ WTT nói riêng xin được nói lời cảm ơn trân thành nhất đến TrungHung.
    • 4,906 Bài viết

• 3,996 Được cảm ơn

Chồng em chẳng chúc gì cả:Sad:, cũng vẫn y như mọi ngày thôi: sáng 5h30 dậy chơi với con, vì thằng cu nhà em nó dậy sớm lắm. Em ngủ tới 7h dậy, thấy ổng áo quần chỉnh tề như mọi ngày để đi làm, rồi hun vợ 1 cái cũng như mọi ngày, rồi hun con, tạm biệt con như mọi ngày.Lên cty, online yahoo, thấy vợ sáng đèn, nhảy vào nói
    tui day !!!: hi
    tui day !!!: đang làm gì đó
    mekhaidang: đang làm báo cáo
    tui day !!!: nếu ra ngoài
    tui day !!!: thì alo anh
    tui day !!!: mình đi mua giày...
    mekhaidang: sáng nay cty mới thưởng cho 100k
    mekhaidang: đi mua giày nhé
    tui day !!!: uhm
    tui day !!!: trưa hả ?
    tui day !!!: 12 giờ nhé
    mekhaidang: mà hình như giày nam ko nhiều
    mekhaidang: chỉ giày nữ thôi
    tui day !!!: để anh chạy qua ???
    mekhaidang: vậy mua ở đâu ta?
    tui day !!!: gần em nhưng xa anh
    mekhaidang: hehehehe
    mekhaidang: vậy mua ở đâu?
    mekhaidang: giày của anh á?
    tui day !!!: em cứ làm việc đi cho xong đi...
    tui day !!!: hôm trước mình mua ở NĐC đó
    mekhaidang: ra nguyễn đình chiểu à?
    tui day !!!: em thấy xa ko ?
    mekhaidang: gần anh mà
    tui day !!!: nếu xa cho emt thì hôm nào rảnh đi mua đi
    tui day !!!: cũng được mà
    tui day !!!: thôi, bây giờ em ra Lê văn Sỹ mua giày nữ cho em đi
    tui day !!!: mua dùm anh 5 đôi đế quế luôn
    tui day !!!: đc ko ?
    mekhaidang: anh ko mua của anh à?
    tui day !!!: còn giầy anh mua sua cũng được
    Đấy, chỉ nhiêu đó thôi, ko một lời chúc
    447826eewa4rjleq
    • Thành viên Webtretho
    • 15 năm
    • 744 Bài viết

• 372 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy hôm nay mình buồn vì cách sống của gđ chồng mà giận lây sang ax.
    Sáng nay đi làm cũng ko thèm nhìn luôn,10h mở máy thì nhận đc tin thế này :"Chúc em yêu ngày PNVN luôn vui vẻ và xinh đẹp nhé, hai vc mình làm huề em nhé! Mong em tha lỗi cho anh những chuyện vừa qua.Anh yêu em nhiều lắm,hãy là người vợ yêu dấu của anh và người mẹ tuyệt vời của 2 thằng con,em yêu nhé.I Love you."
    Nhưng sao vẫn thấy lòng nặng nề quá. Chưa thoát ra được sự bực mình khó chịu.Ước gì...chẳng phải chạm mặt họ nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 121 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cho mình góp vui với:

1.OX: Nhân ngày phụ nưc Việt nam, 3 ba con chúc mẹ H luôn khỏe mạnh, xinh đẹp và hạnh phúc. :Kiss:
    2. Đồng nghiệp nam: Chúc mừng em nhân dịp 20/10
    3. Bồ: (đang chờ) :Battin ey:
    Love is never say sorry!

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,668 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

Từ sáng đến giờ toàn tin nhắn của bạn ax chúc mừng mà chưa thấy tin nào của xã cả :Sick:. Còn 5 hours nữa cho xã quyết định số phận hắn :Laughing::Laughing::Laughing:. Hôm nay mà quên thì ....:Thinking:
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 246 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chồng em thì chả có tin nhắn tin nheo gì vì hôm qua là kỉ niệm ngày cưới nên vc mua bán tặng nhau tưng bừng rồi
    Nhưng cả sáng nay em cứ xao xuyến vì tin nhắn của mẹ chồng em. Em gửi tin nhắn cho mẹ chúc mừng mẹ 20-10 và chúc mẹ sức khoẻ. Mẹ nhắn lại: Sức khỏe là vàng bạc, ngoài việc ăn uống hợp lí, điều độ con phải sống vui và hạnh phúc nhé. Mẹ rất vui khi có con đấy. Các con là tài sản lớn nhất của bố mẹ.
    Mẹ ở cũng nghỉ hưu rồi, ở quê và mới biết nhắn tin đây thôi, mắt mẹ lại kém nữa. Em sẽ giữ mãi tin nhắn này để sau này lỡ sau này giữa mẹ và em có gì xung khắc, đọc lại để cảm thấy yêu mẹ hơn.
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5