TIN TÀI TRỢ.

ngày cưới đến gần nhưng lại cảm thấy ko muốn lấy chồng nữa

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.32K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em và a yêu nhau cũng dc hơn 4 năm rồi, ngày về ra mắt gia đình ảnh là ngày e đi một mình, lần đó a ấy về quê và tụi e xa nhau thường hay cãi vã linh tinh. Hôm ấy mẹ ảnh biết và la ảnh rồi cấm a ko dc quen e. Hôm ấy e ra là để xl về việc đó và cũng là lần đầu tiên về nhà anh ấy nhưng đi có một mình. Xl ở quán cà phê xong, thì mẹ ảnh keo về nhà ăn trưa, lúc đó ra e ở ks gần nhà anh ấy. Bữa ăn hôm đó mà e chỉ muốn khóc thôi. Quê ảnh cũng xa nên bữa đó e rủ bạn ra cùng, bữa trưa đó cũng có bạn e. Mọi người tập trung hỏi bạn e mà ko ai đếm xỉa tới e. Ba anh ấy thì tội lắm, ăn xong nói chở mấy đứa đi chơi. Ban đầu mẹ ảnh ko chịu đi, hô trời nắng. Nhung rồi cũng đi, đi thì chẳng vui vẻ j ấy vậy lúc về còn đòi bỏ e giữa đường (thay về chở tới ks) bỏ bên này dg để tụi e tự đi về. (nhà ảnh cách ks 2 căn cùng ở một phía) . Biết ba mẹ e làm vườn mẹ anh ấy kinh lắm, coi e ko ra j. Giờ e sap về nhà ấy làm dau, dù giờ thái độ mẹ anh ấy cũng có thay đổi. Nhưng ấn tượng ngày đầu khó phai lam các chị ah. Anh ấy thì cũng vô tam ko biet j nhiều. E ko biet lam sao...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 57 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Vậy thì nên dừng lại à. Sống với chung trong 1 căn nhà mà mẹ chồng không thích em thì sao mà sống chung chứ.Đang suy nghĩ không biết sau khi em lấy người đó em có lập thêm cái topic ,"Mẹ chồng nàng dâu không nữa?".
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 58 Bài viết

• 57 Được cảm ơn

đúng là cần phải suy nghĩ. mẹ chồng khó khăn thế nào cũng có thể chịu được nếu người chồng tâm lý.gặp người chồng không tâm lý nữa thì khác gì thêm dầu vào lửa. đến lúc bị nhà chồng hắt hủi mà chồng cứ trơ trơ ra, thậm chí quay lại chửi luôn mình nữa thì thua. nói chung cần phải suy nghĩ cho cho kỹ.chưa cưới thì vẫn có thể thay đổi.
    chúc bạn có một quyết định đúng!
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)