TIN TÀI TRỢ.

Muốn trả thù chồng vì ngoại tình!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.11K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,233 Bài viết

• 1,098 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Thằng đàn ông nó ngoại tinh dù con đàn bà xấu mù thua xa vk vì lúc đó ham muốn của nó cần người giải quyết xả gấp.
    Nếu nó có bản lĩnh hơn thì chọn đứa xinh hơn và làm tình giỏi hơn vk.
    Đàn bà thì khác chút, nhịn được ham muốn về với ck và ng yêu mới có hứng thú. Vậy nên thắc mắc chỉ tổ đau đầu chẳng giải quyết được gì.
    Muốn ck mình ko đi ra ngoài với con đàn bà khác thì học chị Đẹp trên Youtube. Ko thì kiếm chàng nào (gay, YSL) thấy gái sexy cũng ko mơ màng ham hố.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 89 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Codonminhem_hn Xem bài viết
    Đến giờ mình không hiểu nổi lý do chồng ngoại tình là gì?
    Mình ngoại hình ưa nhìn, có vị trí nhất định trong Cty nước ngoài, kiếm ra tiền, biết cách cư xử và yêu thương chồng con.
    Chồng luôn nói và thể hiện yêu thương vợ, chiều theo bất cứ sở thích nào của vợ, Lúc nào cũng nói tự hào vì vợ.
    Vì thế không khi nào mình nghĩ chồng lại có chuyện nem chả bên ngòai.
    Vậy mà lại có. Một con bé chẳng ra gì ( lẳng lơ, làm công nhân, đã từng có chồng...) thế nên mình đã đau lại càng đau.
    Mình không muốn tha thứ, muốn trả thù chồng, muốn chồng phải đau gấp bội, phải sống trong cảm giác như mình lúc này vì chồng mình là người ưa sĩ diện, hay ghen.
    Minh cần tìm người nói chuyện để không có suy nghĩ tiêu cực như thế này vì mình không muốn thế, nghĩ đến con mà mình rơi nước mắt. Không lẽ phải tha thứ, phải cho mọi chuyện trôi qua dễ dàng như thế?
    mình cũng như bạn, 2 tháng rồi chẳng rút ra dc kết quả gì, cứ cãi vã nhau mệt mỏi, li hôn hay ko cũng là vấn đề, mình có 2 bé rồi, nghĩ những cố gắng gây dựng 5 năm qua mà tự dưng đổ tan tành thì ko đành còn bảo tha thứ thì ko quên dc, nhiều lúc muốn buông xuôi mà ko dành ko biết nên làm thế nào
    • 89 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

[QUOTE=tomcat1987;35244099]mình cũng như bạn, 2 tháng rồi chẳng rút ra dc kết quả gì, cứ cãi vã nhau mệt mỏi, li hôn hay ko cũng là vấn đề, mình có 2 bé rồi, nghĩ những cố gắng gây dựng 5 năm qua mà tự dưng đổ tan tành thì ko đành còn bảo tha thứ thì ko quên dc, nhiều lúc muốn buông xuôi mà ko dành ko biết nên làm thế nào[/QUOl
    lúc đau mình cũng từng nghĩ trả thu cho bạn nhưng nhân cách không cho phép làm thế, thế nên bạn đừng vội vang gì cứ từ từ định hướng lại, trc mình cứ nghĩ mình mạnh mẽ lắm nhưng khi vào cuộc rồi thấy bất lực quá, bạn có công việc nên có thể tập trung còn mình 2 vc kinh doanh cùng nhau nên giờ bỏ cv thì ko đành mà làm thì chán, huhu
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[quote=tomcat1987;35244130]
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tomcat1987 Xem bài viết
    mình cũng như bạn, 2 tháng rồi chẳng rút ra dc kết quả gì, cứ cãi vã nhau mệt mỏi, li hôn hay ko cũng là vấn đề, mình có 2 bé rồi, nghĩ những cố gắng gây dựng 5 năm qua mà tự dưng đổ tan tành thì ko đành còn bảo tha thứ thì ko quên dc, nhiều lúc muốn buông xuôi mà ko dành ko biết nên làm thế nào[/QUOl
    lúc đau mình cũng từng nghĩ trả thu cho bạn nhưng nhân cách không cho phép làm thế, thế nên bạn đừng vội vang gì cứ từ từ định hướng lại, trc mình cứ nghĩ mình mạnh mẽ lắm nhưng khi vào cuộc rồi thấy bất lực quá, bạn có công việc nên có thể tập trung còn mình 2 vc kinh doanh cùng nhau nên giờ bỏ cv thì ko đành mà làm thì chán, huhu
    Mình cũng đang trong tình trạng ntn. Muốn buông xuôi tất cả mà không làm được, vc cũng kd nên không thể nói bỏ là bỏ, ngoài việc ngoại tình thì lão rất yêu con và còn cũng quấn bố. Mình không muốn làm tổn thương con, không muốn chúng phải mất đi những gì chúng đáng được có. Nhưng thực sự giờ nhìn ck thôi đã không muốn nhìn, thấy thôi cũng cảm giác mệt mỏi. Chán chường vô cùng, muốn trả thù ck mà không hirts nên làm cách nào hợp tình hợp lý
    • 9 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chao ban chúc ban 1 ngay moi an lanh.Minh đã đoc bai viết của bạn va minh khuyên bạn nên lạt mềm buộc chặt va khôn khéo trong vấn đề này. Vẫn biết la rất khó nhưng vi con vi tổ ấm gia đình ban nên tim hiêu vi sao anh ây lai nhu thế .chuc ban găp nhieu may măn
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2