Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mua quà gì tặng chồng nhân dịp kỉ niệm 3 năm ngày cưới!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 43.6K Lượt đọc
  • 39 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 440 Bài viết

• 273 Được cảm ơn

Kỷ niệm 4 năm ngày cưới của tớ, vợ xin nghỉ nửa buổi chiều.Hẹn chồng trưa đi ăn, đi uống cafe, đi xem phim...đúng 4h chiều 2 vc đón con ở trường về. Hai đứa tự thưởng cho mình 1 nửa buổi chiều chỉ có 2 người như ngày yêu.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 252 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chắc là ngày đẹp nên hôm nay nhiều người kỷ niệm ngày cưới ghê. Sáng nay xã mình đã làm lành bằng cách nhắn tin cảm ơn vợ con rối rít. Lần này tạm tha cho vậy. Nhưng mà sao chả có ý tưởng gì mới cho ngày kỷ niệm ngày cưới lần này nhỉ? Ai có ý tưởng gì hay share thêm đi nào.:Rose:
    Chúc mừng các mẹ có kỷ niệm ngày cưới là ngày hôm nay nha.:Rose::Rose::Rose:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,103 Bài viết

• 234 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm nay cũng kỷ niệm 3 năm ngày cưới của mình:Smiling:
    Con sẽ là mùa xuân của mẹ
    Con sẽ là mầu nắng của cha.
    • 92 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Kỷ niệm ngày cưới mình nấu vài món ngon,những món mà xã thích.Ăn ở nhà vừa đỡ tốn mà lại ấm cúng.
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 305 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Echlinhanh Xem bài viết
    Xem ra nhiều mẹ kỷ niệm 3 năm ngày cưới hôm nay quá! Mình nhớ hôm cưới mình có nhiều đám cưới lắm mà! hihi, ngày đẹp!
    Mẹ nó à, nhìn ngày sinh nhật của bé áng chừng gần bằng bé con nhà tớ. Con bé nhà tớ tên Hà Linh, sinh nhật 16/10/2007. Không khéo lại trùng cả ngày đẻ con nữa. Nhưng mẹ nó tính thế nào, tớ bầu đứa thứ hai được 7 tháng rồi đấy. He
    Hôm nay kỉ niệm 3 năm ngày cưới, ngủ dậy vợ bảo chồng : a dậy nhanh mà đi đón dâu đi kìa. Chồng bảo: đi vệ sinh đã rồi đi đón dâu sau. Hic
    Vợ đặt báo thức ở máy chồng báo hn là ngày kỉ niệm, may mà từ hôm qua chồng cũng nhớ. Sáng dậy bảo chưa biết mua tặng vợ cái gì,mua tặng vợ đôi vé xem phim với đưa đi mua cái váy bầu. Hic. Nhưng vợ lại thích cái di động cơ. Ha ha( mặc dù nhà đang nghèo và thực hiện chính sách tiết kiệm) . Tổng kết lại là tan làm chồng đón vợ đi xem phim, sau đó đi ăn lẩu rồi về nhà với con Linh thối- nó đang ở nhà hóng hớt đợi bố mẹ về mà. Hi. chỉ cần như thế là hạnh phúc lắm rồi các mẹ nhỉ.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,224 Bài viết

• 402 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoa phong lan Xem bài viết
    mình cũng sắp kỷ niệm 5 năm ngày cưới, cũng định mua 2 bông hồng đỏ, kem và bánh ngọt về cả nhà cùng đánh chén về :Smiling:
    Ủng hộ vụ mua bánh ngọt và hoa hồng về ca nhà cùng ăn.
    cũng sắp 3 năm, ngồi đợi xem có ý tượng nào thú vị ko để bắt trước.
    • 296 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi halinh07 Xem bài viết
    Mẹ nó à, nhìn ngày sinh nhật của bé áng chừng gần bằng bé con nhà tớ. Con bé nhà tớ tên Hà Linh, sinh nhật 16/10/2007. Không khéo lại trùng cả ngày đẻ con nữa. Nhưng mẹ nó tính thế nào, tớ bầu đứa thứ hai được 7 tháng rồi đấy. He
    Hôm nay kỉ niệm 3 năm ngày cưới, ngủ dậy vợ bảo chồng : a dậy nhanh mà đi đón dâu đi kìa. Chồng bảo: đi vệ sinh đã rồi đi đón dâu sau. Hic
    Vợ đặt báo thức ở máy chồng báo hn là ngày kỉ niệm, may mà từ hôm qua chồng cũng nhớ. Sáng dậy bảo chưa biết mua tặng vợ cái gì,mua tặng vợ đôi vé xem phim với đưa đi mua cái váy bầu. Hic. Nhưng vợ lại thích cái di động cơ. Ha ha( mặc dù nhà đang nghèo và thực hiện chính sách tiết kiệm) . Tổng kết lại là tan làm chồng đón vợ đi xem phim, sau đó đi ăn lẩu rồi về nhà với con Linh thối- nó đang ở nhà hóng hớt đợi bố mẹ về mà. Hi. chỉ cần như thế là hạnh phúc lắm rồi các mẹ nhỉ.
    Chúc mừng mẹ nó và bố nó có 1 buổi đi xem phim vui vẻ nhé! Bé con nhà mình sinh trước con nhà bạn, sn 5/10/2007. Mà mẹ nó có fải tuổi Nhâm Tuất không vậy cà? Nếu đúng thì trùng cả tuổi mẹ nha! Mình thì đi đâu, làm gì cũng phải về nhà đón cả Ếch nữa, vì không có ai trông con cho cả.
    Mong mẹ con mình sẽ bình yên đủ 9 tháng mười ngày con yêu nhé!
    Bố mẹ và chị yêu con !
    MTM4NjEyNzQ5Nw

MTM4NjA4OTA0Mg
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 305 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chết mất thôi, còn gì khai nốt đê, trùng nhiều quá. Tớ tuổi Nhâm Tuất , còn chồng 81.
    • 296 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

chết mất thôi, còn gì khai nốt đê, trùng nhiều quá. Tớ tuổi Nhâm Tuất , còn chồng 81.
    haha, trùng tuổi mẹ rồi nhé. Chồng thì hổng trùng, xã nhà tớ sn 80 cơ. Khai tiếp nè, tớ ở HN, nhà ở tập thể, đang làm trong ngành bảo hiểm, trước học KTQD, con gái đang đi học mầm non tư thục và rất bướng, khó bảo. Có rì trùng với mẹ nó nữa hông đây?
    Bố mẹ và chị yêu con !
    MTM4NjEyNzQ5Nw

MTM4NjA4OTA0Mg
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 516 Bài viết

• 267 Được cảm ơn

Vào đây nghe các mẹ nói chuyện mới nhớ ra mai cũng kỷ niệm 4 năm ngày cưới 27/11.
    Mình ủng hộ ý tưởng mua hoa và bánh gato và ăn ở nhà.Thấy chồng đang mơ ước 1 đt 3G(chồng làm di dộng) nhưng vì mới mua nhà nên còn nợ khiếp quá không dám hoang phí sợ chồng mắng.Chẳng biết tặng chồng cái gì vì thực ra chả thấy chồng thiếu gì.
    • 187 Bài viết

• 299 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Các mẹ hôm qua kỷ niệm thế nào? Mình chỉ gửi tặng xã bài hát lúc yêu nhau xã tặng mình. Rồi mình đợi xã học buổi tối xong mới đi uống cafe tổng kết 3 năm hoạt động:Laughing:, vợ chồng chúc mừng nhau, hy vọng 30 năm sau vẫn còn được ngồi uống cafe cùng nhau. Thế là hết. Chúc cả nhà hạnh phúc.
    budxp7
    p8mpp7
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 10,754 Bài viết

• 9,870 Được cảm ơn

Mua một bộ đồ ngủ thật sexy cho mình, tắm rửa sạch sẽ, làm đẹp bản thân, trang điểm nhẹ nhàng, làm tí bữa tối có thêm chút rượu vang, chăn ga sạch sẽ, ánh đèn hoặc ánh nến hồng, chẹp chẹp.....thắt nơ vào mình....còn món quà nào tuyệt hơn..........rooling:rooling:rooling:
    • NAD
      Đã bị khóa
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 86 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Nhà em cả nhà ăn một bữa no nê rồi cho con đi chôi.Hai vợ chồng lang thang Vincom rồi cùng chọn mua đồ chồng em một cái áo sơ mi mới và em một cái máy say sinh tố mới,riêng con trai đc bộ quần áo mới.Nhà em đơn giản không hoa hồng nhưng đêm có hoa "súng' ạ.:Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 305 Bài viết

• 91 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hôm qua hai vợ chồng mình đi xem phim. định đi ăn lẩu gì ngon ngon nhưng mua đúng bộ phim dài, 8 rưỡi mới xem phim xong lại thấy sốt ruột con ở nhà, mà đi cả ngày không thấy con nên nhớ nó lắm, thế là vợ bảo thôi chẳng đi ăn lẩu về với con. Hai vợ chồng ăn phở rồi về mua cho con quả bóng bay. 9 rưỡi có mặt ở nhà, ôm con. Thế là kết thúc buổi tối. Sáng nay hai vợ chồng gặp nhau chat chít trên mạng, vợ bảo hôm qua chưa kịp nói gì với chồng. Đang cảm ơn chồng này nọ, chồng cũng đang nói cảm ơn vợ đã chăm sóc, đang nói mấy câu tình cảm thì ... bụp... cơ quan vợ mất điện nên chả đọc được gì nữa. Cái số mình không được nghe những lời ngọt ngào từ chồng thì phải. Hu.
    Nhưng vẫn cảm thấy hạnh phúc vì h đang được sống trong một gia đình ngọt ngào, có chồng, con, và bà ngoại bên cạnh.
    • 296 Bài viết

• 81 Được cảm ơn

Nhà mình thì về nấu cơm ở nhà, sau đó cả nhà đi Big C, mua cho vợ chồng con cái mỗi người 1 món quà. Cuối cùng mua 1 bánh gato kem nho nhỏ về cả nhà cùng ăn. Vừa ăn con gái vừa nói "ngon nhỉ", xong đầu gật gật với bố mẹ, yêu quá cơ!
    Bố mẹ và chị yêu con !
    MTM4NjEyNzQ5Nw

MTM4NjA4OTA0Mg
    • 252 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà mình thì buổi trưa vợ mời chồng đi ăn, hẹn nhau ở nhà hàng rồi mạnh đứa nào đứa đấy đến. Ăn xong mỗi đứa leo lên một cái taxi về công ty (hai công ty ngược chiều nhau), giống ngoại tình công sở gớm. :Laughing:Ah, lão gặp mình ở nhà hàng, nhìn vợ từ đầu đến chân rồi bảo: hôm nay mặc đẹp nhỉ. Vợ bảo: Ngày nào em chả mặc đẹp, chỉ có anh lúc nào cũng thấy vợ ở nhà úi xùi thôi. (Mà đúng là ngày nào lão cũng đi làm sớm hơn và về trễ hơn mình thì làm sao mà thấy vợ mặc đồ đi làm được, còn ở nhà thì mình suốt ngày mặc đồ bộ ôm con). Mà mình còn thấy lão lén nhìn mình trong gương trong thang máy nữa chứ. He he. Dù sao lâu lâu được chồng khen cũng thấy khoái chí.:Battin ey:
    Chồng bảo định mua tặng vợ cái máy ảnh mới nhưng muh chưa đi mua được (mua để chụp con lão là chính):cool:.
    Cuối tuần chồng hứa sẽ đưa cả nhà đi ăn. Sáng nay chồng dậy sớm bế con cho vợ ngủ tiếp và nấu cháo lươn cho cả nhà ăn rồi mới đi làm. Yêu xế không bít:LoveStruc:
    Còn một vài chi tiết nữa nhưng ngại kể. onttella:onttella:onttella:
    • 1,048 Bài viết

• 323 Được cảm ơn

Huhu,nhà em cũng vừa được 3 năm (24/11),vậy mà chưa có buổi kỉ niệm nào. năm thứ nhất thì vừa sinh con được mấy ngày,năm 2 và 3 chồng đều "trốn" đi ctác. :Crying::Crying::Crying:
    :Rose:YM: huong_ktvt --- Tel: 0918.04 Chín Không Chín Không:Rose:
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cuối tuần em kỷ niệm 2 năm ngày cưới tháng sau sinh Gấu rồi không đi đâu được. Em tặng bố cháu gối có in ảnh cưới được không các chị nhỉ? Muốn tặng thêm xã cái thắt lưng nhưng chắc đi cùng xã chọn cho dễ.
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

ma cũng là kỷ niệm 1 năm ngày cưới của vợ chồng mình. chưa biết tặng chồng j nữa. biết chồng thích iphone nhưng vợ lại chưa đủ kinh phí, hehe. nên chưa biết tặng j cả đây các mẹ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E tìm mãi mà chẳng biết post vào đâu, đành xin phép mod post tạm lên đây nhờ các mẹ tư vấn. Mai là ngày bọn e kỉ niệm ngày cưới được 3 năm, nhưng e nghĩ mãi mà chẳng biết mua quà gì tặng chồng.Hic. Các mẹ tư vấn cho e với ạ.
    Ec. Minh cung sap den ngay ky niem ngay cuoi ma nghi mai ko bit tang gi cho ox nua. Xa m di lam xa nen di an hay choi cung nhau chac kho rui. Nam dau m tag ox 1 cai moc chia khoa doi. Hjhhj xa thich lam . Deo luon vao cai thia khoa qtrong . Va dug cho den jo luon ah.nam 2 mua banh ve . 2 vc cug an. Nam 3 cug vay. Jo nam tu rui . Chang bit tang gj. Ma chàg cjt xa co nho ko nua. Hjx.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2