TIN TÀI TRỢ.

Mong nhận được ý kiến của các anh/chị

• 0 Lượt chia sẻ
  • 607 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 57 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em trai em cách đây hơn 2 năm làm bạn gái có bầu. (bạn gái nó là bạn thời PTTH)
    Bố mẹ em làm thủ tục đón dâu, lúc sinh bé ra đối xử rất tử tế với bé, chăm sóc con dâu tử tế.
    ở nhà em 1 tuần thì vợ em trai em về nhà ngoại. rồi 2 đứa thường xuyên cãi nhau, chia tay. cháu bé ở với ông bà ngoại, tuy vậy ông bà nội cũng thường xuyên đến đó chơi, lúc mua cho cháu cái này khi thì đưa tiền cho ông bà, thi thoảng lại đón cháu về chơi. định qua tết 2010 đón cháu về đi nhà trẻ gần nhà. nhưng sau đó bố em phải đi chạy thận 1 tuần 3 lần, người rất yếu ớt. mẹ em vừa đi làm vừa phải chăm chồng
    thời gian này vợ cũ của em trai em với bố mẹ nó thường cãi nhau. ông bà ngoại nó bảo trả cháu về cho ông bà nội. bố mẹ em thực ra cũng muốn đón cháu về nuôi nhưng mà khả năng hạn chế.
    theo các anh chị bố mẹ em phải làm sao cho vẹn tình thấu lý
    nói thêm về em trai em: đang là sinh viên và là 1 đứa con trai hư, còn vợ cũ của nó ăn chơi và chẳng chịu làm ăn gì. 22 tuổi ạ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 672 Bài viết

• 177 Được cảm ơn

khó xử nhỉ,chuyện này bạn nên bàn bạc vơíi gia đình hơn,vì nhận cháu về hay ko, là do kinh tế và tình thương của gia đình bạn,nếu như gđ quyết định nuôi cháu thì nên làm giấy tờ nhận nuôi cho đúng pháp luật, đừng để nuôi lớn rồi bên ngoại lại đòi trả về thì mệt tiếp.
    Son môi Thái, Đồ đồng phục gia đình thật vui https://www.flickr.com/photos/64714590@N07/page2/