Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mong các mẹ cho lời khuyên khi đi thêm bước nữa

• 2.45K Lượt chia sẻ
  • 31K Lượt đọc
  • 123 Trả lời

• Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Mình sống mà cứ nhẫn nhịn đủ đường,cái gì ko vừa lòng a sẵn sàng buông lời tàn nhẫn,mà lời a nói còn đau hơn cả cầm dao đâm,cuộc sống của mình lại một lần dỗ vỡ,lúc này là mình đang ở nhà mẹ,mình lấy lí do là trời mưa to ko về được nên ở lại.
    A nhắn tin nặng nề và nói ko cần cái gia đình này nữa,mình cũng đồng ý.Sáng ngày mai về mình thu dọn mọi thứ và ra đi lặng lẽ,đã khổ thì cho khổ 1 lần ko thể tiếp tục sống,vì mình nghĩ tiếp tục sống đồng nghĩa với việc mình sẽ khổ cả đời,chi bằng khổ lúc này mình chưa co thêm con

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Chưa, mình chưa có thêm e bé.mình đăng kí kết hôn rồi, mình cũng nghĩ quyết định li hôn lần nữa để nuôi con cho thoải mái.Thà khổ bây giờ khi chưa có con, chứ có thêm con sẽ còn khổ gấp vạn lần
    • 45 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi littlemoon Xem bài viết
    Lấy nhau mới 3 tháng mà khổ tâm, khổ thân khổ đủ thứ thì tại sao cứ phải khổ làm gì bạn?? Đầu năm bạn tâm sự rất nhiều người chân tình khuyên bạn dừng lại, người thân bạn cũng khuyên bạn không nên nhưng bạn biết là ngõ cụt mà vẫn đâm đầu vào thì bây giờ khôn ngoan nên để cho mình đường lui ra chứ. Bạn khổ đủ thứ thế liệu có thể chăm sóc con bạn tốt được không? Mình không thương mình, thương con mình thì ai thương. Thiên hạ có dèm pha cũng chả dèm pha cả đời được. Bản chất con người chả bao giờ thay đổi, thường nó chỉ xấu thêm theo thời gian chứ chả tốt lên được đâu. Nói thật đấy.

Tiền bạc mất có thể làm lại được nhưng thời gian, tuổi trẻ, sức khỏe nếu mất sẽ không bao giờ lấy lại được.
    Mình đang chuẩn bị cho tâm lý li hôn lần nữa.Sẽ tội cho cha mẹ nhưng nói như bạn đúng thiên hạ chẳng ai dèm pha cả đời được
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 88 Bài viết

• 89 Được cảm ơn

Bạn không thay đổi suy nghĩ hành động của bạn thì bạn còn khổ dài dài. Mọi người nói bạn đều bỏ ngoài tai, làm theo ý của mình.

Thiệt đúng là "ngu bướng thì chết chứ tội tình gì"!!!

Giờ thì li hôn đi, sống nuôi con cho khoẻ. Nếu muốn yêu cứ yêu, sống cùng cứ sống cùng, đừng có đăng kí kết hôn vội. Thiệt bó tay!!!!!!
    comment by WTT mobile view
  • Trang 7/7

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 6
  • 7