Đôi lúc mình tự mâu thuẫn với bản thân rằng ck mình có phải đang lăng nhăng hay không ? Thời gian gần đây anh có nhìu thay đổi thường hay trách móc, phán xét và để ý những việc nhỏ nhặt để bắt lỗi mình . Bản thân mình cũng tự bik mình chưa phải là người vợ hoàn hảo mình còn rất nhìu thiếu xót dù mình đã cố gắng thay đổi nhưng vẫn chưa dc, thế nhưng đó có phải là lý do để anh thay đổi hay ko? Nhìu lúc mình nghĩ chắc mình suy nghĩ nhìu nên tự làm bản thân lo lắng thui. Vì anh lúc nào cũng ở nhà rất it khi ra ngoài thì làm sao có thể mèo mở dc? Mình ko bik nữa nhưng tại sao thời gian gần đây anh thường ko gần mình vợ ck sinh hoạt ngày càng it có khi cả nữa tháng hơn anh chẳng thèm đụng đến mình, thật tình mình cảm thấy lo lắng và hoang mang ko bik như thế nào nữa. Ko phải vì nhu cầu ko đủ nhưng vợ chồng thì những lúc như thế mới thấy yêu thương và gắng bó đúng ko? Mình thật sự ko hiểu tại sao gần đây anh lại như thế, dù cho có bảo là làm mệt nên ko có tâm trạng nhưng ko lẽ cứ như thế mãi sao ? Mình phải làm j bây giờ mình cảm thấy lo lắng vô cùng ko bik rồi những điều mình nghĩ có phải là thật ko . Xưa nay anh vốn hiền lành, ko rượu chè bài bạc rất nghiêm túc trong việc tình cảm liệu con ng như thế có thể lăng nhăng dc ko ?