Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

lòng mình đang xáo trộn, hãy cho mình lời khuyên

• 0 Lượt chia sẻ
  • 943 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 122 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

3 năm kẻ từ ngày cưới nhau đến giờ chồng mình là người rất thương yêu vợ, biết quan tâm chăm sóc vợ, theo mình là người chồng tuyệt vời. Chỉ mới đây xảy ra 1 chuyện mà mình suy nghĩ mãi, thấy không biết phải làm sao. Hôm ấy chúng mình về nhà mẹ đẻ, hôm đó có tổ chức nhậu nhẹt say sưa. Chồng vui uống hơi nhiều nên đã say. Lúc đó tụi mình đang chuẩn bị đi ngủ thì mình thấy chồng cứ đi ra đi vào, cứ nói đau bụng muốn đi vệ sinh. Tự nhiên linh cảm chẳng lành, vì mình rất hiểu chồng mà, mình lẳng lặng đi theo sau thì vô tình thấy a đang cố tình nhòm vào phòng tắn nơi đó có mẹ mình đang tắm....Đất trời như sụp đổ, nhưng mình vãn bình thản đi uống nước, coi như không thấy gì, còn anh ấy thấy mình thì lúng túng gỉa vờ đi quanh. Mình vào ngủ mà không ngủ được, trằn trọc suy nghĩ cả đêm. Còn anh ấy dường như biết lỗi nên mấy hôm nay thấy mình ít nói ít ăn nên cũng hỏi han là vì sao như vậy? anh có làm gì sai không? Mình biết chồng mình say. Nhưng lẽ nào khi say người ta lại có thể làm tất cả những gì xấu xa nhất.Mình cảm giác hình tượng người chồng tuyệt vời trong mình đã đổ sụp mất rồi, mình gần gũi chồng mà cứ nghĩ đến hình ảnh đó, mình ám ảnh và suy nghĩ rất lung tung....hãy cho mình một lời khuyên. Lòng mình đang rối bời mà lúc nào cũng cố tình ra vẻ bình thản bởi mình yêu ba mẹ mình, yêu cái gia dình này lắm, họ là những người rất tốt và không thể thiếu với mình....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 325 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

theo mình bạn nên nói chuyện nhẹ nhàng vs chồng bạn. Nhiều phần là do khi say ko kiềm chế được bản thân. Bạn cũng nên để anh ấy có cơ hội giải thích. Đừng tự dằn vặt lòng mình như vậy
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn hãy xem đó là một tai nạn do say ruou gây ra. Hành động xấu (Thị Dâm) do lý trí bị bị mất kiểm soát con người sẻ hành động theo quán tính. Hãy thông cảm củng như chia sẽ bằng cách để ý ngăn ngừa những tình huống tương tự. tha thứ cho chồng là tự tha thứ cho mình giúp chồng là tự giúp mình. Xấu chàng hổ thiếp. Thị Dâm chưa cấu thành tội. qua sự việc trên chứng tỏ bạn cần phải quan tâm c nhiều hơn về sở thích củng như nhu cầu sinh lý của chồng.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn hãy bỏ qua lần này, biết đâu do chồng bạn say nên không kiểm soát hết được hành vi... hãy theo dõi những biểu hiện sau này của anh ấy rồi mới tính bạn ạ