Lấy chông rồi mà ko quan hệ được

• 581 Lượt chia sẻ
  • 40.6K Lượt đọc
  • 24 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

HELP
    Các mẹ có thể cho em ít kinh nghiệm về lần đầu tiên được ko ạ? Bọn em mới lấy nhau mà ko thể làm gì dc
    Anh ấy cũng rất chiều em, rất nhẹ nhàng, e cũng thấy mình khá ẩm ướt rồi, nhưng cả em và anh ấy đều là lần đầu tiên, e ko biết làm như nào mà anh ấy lai càng gà nữa,
    Anh ấy thì nhiều lần cố gắng rồi, nhưng lai ko định hình được là cho vào chỗ nào mới đúng ấy, thành ra chúng em toàn quan hệ ngoài thôi. Thỉnh thoảng anh ấy cứ bảo em là: " vợ ơi hướng dẫn chồng đi, chồng ko biết làm ", rồi thì mãi chả làm được lại quay ra bảo em : " hay là vợ ko có cái lỗ ấy nhỉ ". Vừa tức vừa buồn cười các mẹ ạ.
    E cũng đã cố gắng thư giãn rồi, nhưng chồng em lại ko biết cho vào như nào ấy. Các mẹ giúp em với, cứ tình hình này chắc em điên mất

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 3 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

hi, đúng là buồn cười thật, bạn mở fim xxx trên mạng cho ck xem thử có cải thiện không nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 63 Bài viết

• 59 Được cảm ơn

Có gì đâu, bạn cầm thằng nhỏ của chồng bạn mà nhét vào. Mình lấy chồng 4 năm rồi mà lần nào quan hệ mình vẫn tự tay để đúng chỗ cho dễ nhét
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 59 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

@@ ca khó đẻ nhất từ trước đến h ============))))))))))))
    thiết kế thi công nội thất - phân phối sơn chính hãng

Lh : Kts.Nam : 0988987355 facebook :https://www.facebook.com/nam.nung.5
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chuyện bịa như thật... Cần hướng dẫn không bạn

Gởi từ ứng dụng Webtretho của demlanh8x
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi demlanh8x Xem bài viết
    Chuyện bịa như thật... Cần ...
    không bạn Gởi từ ứng dụng Webtretho của demlanh8x

Gởi từ ứng dụng Webtretho của demlanh8x
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn để mình thử cho rồi chồng bạn làm theo,chứ tới đêm tân hôn rồi mà chả chịu tìm hiểu j để đêm tân hôn viên mãn thì thua rồi
    • 17 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

âm đạo bên dưới niệu đạo tức lỗ tiểu yk. bạn bảo ck nhét vào ok
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 171 Bài viết

• 64 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mở phim lên xem họ làm thế nào bạn nhé! Mình tưởng cái này nó phải là bản năng rồi chứ nhỉ?
    Khi hai ta chung một nhà...khép đôi mi chung một giường
    • 12 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

chuyện thật như đùa. Thế này pahir cải thiện cho chồng rồi b ơi. Lấy kinh nghiệm nhiều vào. Xem phim đi. kaka.
    • 34 Bài viết

• 29 Được cảm ơn

Mẹ này hài hước vãi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 326 Bài viết

• 75 Được cảm ơn

vợ phải dùng tay nhét cái ấy vào lỗ, nhưng trước khi làm thì phải cho cái ấy cứng lên đã nhé. e nên mua sextoy về thực hành trước rồi thực tế sau
    • 480 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

hi, vc bạn giống vc mình đấy. bọn mình yêu nhau 2 năm rồi mới cưới, nhưng đêm tân hôn với cả 2 đều là lần đầu tiên, ko làm được gì cả, 3 đêm liền vật vã mệt rồi đi ngủ. sau đó đi trăng mật 1 tuần thì mình đến QKD, hihi, kiêng hết kỳ rồi vẫn chẳng làm gì được. nhưng cả 2 vẫn động viên nhau cứ từ từ, bọn mình cũng tìm đọc trên mạng ng ta hướng dẫn, rồi thực hành theo mà vẫn chả được. cứ thế đến mãi gần 2 tháng sau tự nhiên lại được bạn ạ. VC bạn cứ thoải mái tinh thần, thi thoảng mua hàu cho cả hai vc ăn, dần dần sẽ được thôi, đừng căng thẳng, phải động viên ck nữa ko a ấy lại tự ti thì càng khó ý.
    @ các member khác: người ta có chuyện cần giúp thì mới vào tâm sự, ai giúp được thì hẵng vào chia sẻ, còn nếu chỉ định vào để xỉa xói cợt nhả thì mình chân thành đề nghị là các bạn chỉ lên đứng ngoài thôi

Trích dẫn Nguyên văn bởi HuongLan_hust Xem bài viết
    HELP
    Các mẹ có thể cho em ít kinh nghiệm về lần đầu tiên được ko ạ? Bọn em mới lấy nhau mà ko thể làm gì dc
    Anh ấy cũng rất chiều em, rất nhẹ nhàng, e cũng thấy mình khá ẩm ướt rồi, nhưng cả em và anh ấy đều là lần đầu tiên, e ko biết làm như nào mà anh ấy lai càng gà nữa,
    Anh ấy thì nhiều lần cố gắng rồi, nhưng lai ko định hình được là cho vào chỗ nào mới đúng ấy, thành ra chúng em toàn quan hệ ngoài thôi. Thỉnh thoảng anh ấy cứ bảo em là: " vợ ơi hướng dẫn chồng đi, chồng ko biết làm ", rồi thì mãi chả làm được lại quay ra bảo em : " hay là vợ ko có cái lỗ ấy nhỉ ". Vừa tức vừa buồn cười các mẹ ạ.
    E cũng đã cố gắng thư giãn rồi, nhưng chồng em lại ko biết cho vào như nào ấy. Các mẹ giúp em với, cứ tình hình này chắc em điên mất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các bác cứ kêu là bịa chứ e rất thông cảm với thớt. Nhà e cũng thế. Mất cả tuần trăng mật đấy cũng tịt. Rồi đến lúc được mà 2 con gà tồ mới biết. Bác chịu khó nhìn ngó đọc trên mạng các kiểu rồi cùng phối kết hợp. Chúc mừng hạnh phúc nhá
    comment by WTT mobile view
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Nhà em cũng mất 2 lần đầu mãi mà k đc, còn lo a ấy bị bệnh hay yếu sinh lý để đi chữa nữa cơ. Xong chả biết sao, lần thứ 3 là ok roài ). Thế nên mình nghĩ vc bạn cứ thoải mái tâm lý, tìn đọc trên mạng rồi xem phim các kiểu. Từ từ sẽ ổn thôi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Loandk
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

đọc topic của bạn đúng là chết cười )
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 31 Bài viết

• 45 Được cảm ơn

2 vc bạn cứ mở phim mà xem là ra hết mà.
    Buồn cười nhất bạn meocon_1990, cả 2 tháng ko làm ăn gì được mà còn rủ nhau bình tĩnh ăn hàu . Vấn đề là ko biết nhét cái "của nợ" anh chồng vào chỗ "của nợ" cô vợ thế nào, chứ người ta có yếu sinh lý đâu mà ăn hàu. Ăn vào mà không làm gì được, cảm giác khó chịu lắm nhỉ? Bó tay toàn tập
    • 480 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

tớ chả thấy có gì buồn cười cả bạn ạ. bạn giúp được chủ thớt thì vào, còn ko thì đừng chọc mạch người khác. bạn cứ làm như bạn là thánh biết tuốt vậy. bạn biets thì bạn cứ chém, còn ko biết thì dựa cột mà nghe. tớ là tự bản thân đã trải qua thì tớ nói vậy, bạn thấy sai thì thôi, chứ chế giễu người khác như vậy tớ nghĩ là ko hay đâu. thời bây giờ vẫn có những cặp đôi giữ cho nhau đến phút cuối cùng, nên bỡ ngỡ là điều dễ hiểu, ko phải ai cũng "dầy dạn kinh nghiệm" như bạn.

Trích dẫn Nguyên văn bởi nxthuc Xem bài viết
    2 vc bạn cứ mở phim mà xem là ra hết mà.
    Buồn cười nhất bạn meocon_1990, cả 2 tháng ko làm ăn gì được mà còn rủ nhau bình tĩnh ăn hàu . Vấn đề là ko biết nhét cái "của nợ" anh chồng vào chỗ "của nợ" cô vợ thế nào, chứ người ta có yếu sinh lý đâu mà ăn hàu. Ăn vào mà không làm gì được, cảm giác khó chịu lắm nhỉ? Bó tay toàn tập
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn ơi, 2vc bạn đã cố gắng ntn vậy?
    Mình mới cưới được 3 tháng mà cũng như bạn chủ thớt ý

Trích dẫn Nguyên văn bởi meocon_1990 Xem bài viết
    hi, vc bạn giống vc mình đấy. bọn mình yêu nhau 2 năm rồi mới cưới, nhưng đêm tân hôn với cả 2 đều là lần đầu tiên, ko làm được gì cả, 3 đêm liền vật vã mệt rồi đi ngủ. sau đó đi trăng mật 1 tuần thì mình đến QKD, hihi, kiêng hết kỳ rồi vẫn chẳng làm gì được. nhưng cả 2 vẫn động viên nhau cứ từ từ, bọn mình cũng tìm đọc trên mạng ng ta hướng dẫn, rồi thực hành theo mà vẫn chả được. cứ thế đến mãi gần 2 tháng sau tự nhiên lại được bạn ạ. VC bạn cứ thoải mái tinh thần, thi thoảng mua hàu cho cả hai vc ăn, dần dần sẽ được thôi, đừng căng thẳng, phải động viên ck nữa ko a ấy lại tự ti thì càng khó ý.
    @ các member khác: người ta có chuyện cần giúp thì mới vào tâm sự, ai giúp được thì hẵng vào chia sẻ, còn nếu chỉ định vào để xỉa xói cợt nhả thì mình chân thành đề nghị là các bạn chỉ lên đứng ngoài thôi
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình 3 năm rồi chưa quan hệ được... help me
    Cho mình xin kinh nghiệm với
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2