Lãnh cảm trong chăn gối VC, chán quá trời !!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.24K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 58 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

[SIZE="5"]Tôi kết hôn được 5 năm, tình trạng QHVC hiện đang bất ổn. Chúng tôi vẫn chưa có với nhau đứa con nào. Tôi đã 27 và C thì 37; Thời gian gần đây tôi rất sợ gần gũi với C, thời gian mà 2 VC gần gũi nhau 1 -2 lần/ tuần. Mỗi lúc chúng tôi ân ái,âu yếm tôi thật sự khổ sở. Thời gian từ lúc dạo đầu đến khi quan hệ có thể kéo dài từ 15 – 20p, tôi không muốn làm chồng thất vọng trong qh chăn gối vc và càng không muốn bị chồng nghĩ rằng mình đang có 1 người đàn ông khác, nhưng thật sự tôi không còn cảm giác khoái cảm, rất rất sợ. Có phải tôi đã bị lãnh cảm, liệu điều này có là nguyên nhân HP của gia đình? Phải nói thêm rằng, tôi không hề có 1 mối quan hệ bất chính nào bên ngoài ngoài chồng của tôi hiện tại. Tôi cũng k dám đủ can đảm để nói suy nghĩ của mình với chồng. Xin nhận được nhiều ý kiến chia sẻ của mọi người.[/SIZE]

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 351 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Có lẽ chị bị lãnh cảm thật. Chuyện này nên nói rõ với chồng để 2 vợ chồng tìm cách giải quyết, là vợ chồng rồi thì nên nói với nhau tất cả. Anh ấy cũng đã nhận ra sự khác thường của chị, vậy nói chuyện với anh ấy đi rồi tìm xem làm sao để chữa đc chứng lãnh cảm ở phụ nữ. Chúc gia đình chị hạnh phúc!
    Đời lênh đênh sóng vỗ..buồn trôi lững lờ....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 46 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Mình thấy bây giờ có nhiều loại thực phẩm chức năng nâng cao năng lực cho chuyện ấy, bạn hãy thử dùng thử 1 thời gian xem, đồng thời với phối hợp của chồng và kèm xxx toy, xem phim tc. Bạn không nói với chồng sẽ dễ gây hiểu lầm, tốt nhất là mua thuốc về và nói ý tứ là"Mình giúp em thay đổi trạng thái nhé!" Riêng cái đó sẽ tạo hưng phấn cho chồng lv tốt hơn. Hãy thả lỏng đừng quá căng thẳng mẹ nó nhé!
    :Rose:BÌNH TĨNHSÁNG SUỐT :Rose: