TIN TÀI TRỢ.

Làm sao khơi dậy được sự tự tin của người đàn ông?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.42K Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    WTT là một địa chỉ đã giúp cho không biết bao nhiêu anh chị em chúng ta có thể chia sẻ, giãi bày những tâm tư suy nghĩ của mình khi khó khăn, buồn, vui...Và mình chợt nghĩ đến một vấn đề đó là "làm sao để người đàn ông của mình lấy lại sự tự tin, mạnh mẽ và can đảm của họ sau thất bại"? Hy vọng sẽ nhận được nhiều phản hồi của các bố các mẹ trong vấn đề này để mỗi gia đình có thêm một chút kiến thức giúp cuộc sống gia đình có thể vượt qua những lúc khó khăn và làm cho cuộc sống tốt hơn lên. Xin cảm ơn. :Smiling:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 153 Bài viết

• 167 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mequangbot Xem bài viết
    "làm sao để người đàn ông của mình lấy lại sự tự tin, mạnh mẽ và can đảm của họ sau thất bại"?
    Mình nghĩ sự vững vàng về tâm lý của người phụ nữ để động viên, khích lệ, cũng như đóng góp ý kiến, và đứng luôn sau lưng người đàn ông của mình là vô cùng quan trọng. Chắc chắn anh ấy sẽ tự tin, mạnh dạn, và dám đương đầu hơn khi đi ra cuộc sống nếu sau lưng anh là người phụ nữ có thể chia sẻ, có thể là bến bình yên sau những nhọc nhằn cũng như thất bại của anh trong công việc, trong giao tiếp... Đừng bao giờ chỉ trích mà tốt hơn cả là động viên, chỉ được ra cái sai lầm của anh bằng phương án khác tốt hơn cho sự việc đó một cách nhẹ nhàng! Chúc bạn (và cả tôi nữa) sẽ là người phụ nữ sau lưng người đàn ông thành đạt của cuộc đời mình :Rose: