Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Lam sao de chong nghe loi minh

• 0 Lượt chia sẻ
  • 763 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Chi?noi tu khi sinh be' ỉn chong e thay đổ khá nhiều nhuong nhin e nhieu hơn cởi mở hơn vui vẻ hơn nhưng vẫn k chịu nghe lời e va k tâm lý,hic,e k biet fai lm sao

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 95 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

thế bạn mua rô bốt vệ rùi điều khiển nhà ...ck zì đc rùi ... đợi nghe lời nnua...zị hóa ra là ck hay là con bạn đấy .... thế bạn suy nghĩ thứ bạn có nghe lời ck bạn nói 100% ko .... dùng đc voi đòi hai bà trưng ....@@ dể mat lắm đấy
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 139 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Đưa tiền là tốt rồi 14/2 k tặng quà thì đơn giản là tính k lãng mạn.
    Thế bạn có tặng quà chồng k
    14/2 chồng mình bảo quà thì cũng tặng rồi (chồng mua cho mình cái đt xịn từ tuần trc) thôi ở nhà hnay đông lắm, minh đang mếu chồng xỉa luôn cho câu 'ờ thế quà anh đâu?'. Mình im thít luôn hsau fải đi mua bù
    • 139 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Mình k tặng quà chồng mà đòi chồng tặng quà mình thì cũng khó lắm bạn ạ. Chồng mình đc cái chả biết lễ lạt kỷ niệm là gì nx mình muốn mua gì thì cứ nói ổng rồi mua thôi. Hỏi nhiều ổng còn cáu ầm lên kiểu em thích gì thì cứ mua sao fải hỏi lắm thế :v
    • 139 Bài viết

• 112 Được cảm ơn

Thế bạn cứ lấy tiền của ổng mua quần áo thôi :v
    Mà bạn đừng nghĩ ăn bám này nọ,mình đang ở nhà nuôi con cho ổng chứ có fải chỉ chơi với tiêu tiền đâu '___'
    • 79 Bài viết

• 50 Được cảm ơn

Dung la ban nay dc voi doi hai ba trung

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dieuhanh15
    • 1,454 Bài viết

• 4,228 Được cảm ơn

mình và chồng có giao kèo thế này : anh chiều em, thì em chiều anh. Những gì anh muốn em làm, những gì em muốn anh làm.
    Con bị ốm.
    Mẹ : Mẹ ru con ngủ nhé.
    Con : Đừng, coi chừng mẹ lây ốm đấy!
    Mẹ : K0 sao, mẹ ốm thì con chăm mẹ.
    Con : Ừ, mẹ lại đây.