Làm sao để chồng hiểu được tình yêu của mình.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.11K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em mới lấy chồng được 1 tháng nhưng em cảm thấy hụt hẫng, buồn va em khóc suốt. Năm nay em 25t, ox em 30t, bọn em quen nhau được 1 năm thì cưới.Em người Bắc, ox em người Nam, đám cưới lam 3 nơi, ca 2 gia đình đều vui vẻ khi bọn em làm đám cưới.
    Em thấy hạnh phúc nhưng khi ở chung rồi em cảm thấy mình không hp như mình nghĩ vì ox em không quan tâm em nhiều và bọn em hay giận nhau lắm, mỗi lần giận la toàn em làm lành trước thôi. Vì từ khi yêu cho đến khi lấy em chăm sóc, quan tâm ox em nhiều hơn ox em, nhiều lúc em nghĩ chắc tại ox em ngại nên không thể hiện nhiều khi yêu lấy vè rồi sẽ khác nhưng no còn ít hơn rất nhiều so với hồi yêu.Em cần sư quan tâm vì em sống thiên về tình cảm nhiều, và vì em yêu va quan tâm chồng em nhiều nhưng dường như sụ quan tâm đó của em được ox em nghĩ nó như la trách nhiệm của em phải vậy, chứ không vì cái gì khác.Nhưng em thì lúc nào cũng làm với cả tình yeu của mình, nhưng ox em khong hiểu,mỗi lúc em ngồi em hay suy nghĩ linh tinh, em nghĩ nhỡ chồng em co người khác nên mới thờ ơ với em như vậy.Em muốn nói cho chồng em hiểu về tình cảm va sự quan tâm của em nhung em không biêt nói cách nào cho ox em hiểu.Em phải làm sao đẻ chồng em cũng quan tâm và yêu em. Giờ em vẫn ở nhà thuê với 2 đứa em gái của chồng, vợ chồng em nuôi cả hai.Em không biết nói sao nữa mong mọi người giúp em, cho em lời khuyên.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 246 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

lấy rồi chồng bạn còn lo cơm áo gạo tiền, làm sao lãng mạn như hồi tán tỉnh nhau nữa, bạn quen dần với cs gia đình đi
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 331 Bài viết

• 153 Được cảm ơn

2 vợ chồng đang ở thuê, hiểu cái khổ, cái sỹ diện của chồng và chăm chút cho cái chung, không bận tâm nhiều và đòi hỏi cho mình nhiều

Luôn vui vẻ để chồng luôn thấy niềm vui, hạnh phúc khi nhìn thấy vợ.

Khi thấy sự tuyệt vời ở vợ, sẽ yêu hết mình. Mắc bệnh lúc này là hỏng hết đấy :Laughing:, người ta hy sinh cả thân mình để cưới rùi.... đừng nghĩ lung tung nữa.:Laughing:
    • Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 297 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

mấy bạn kia nói sao kỳ thế.lấy nhau rồi thì vẫn phải chăm lo, quan tâm đến nhau thì cả vợ và chồng mới cảm thấy hạnh phúc được chứ.
    mình nghĩ nếu chồng bạn là người tâm lý thì nên nói chuyện với chồng.nói vào lúc đi ngủ thì sẽ dễ dàng hơn, mà 2 vợ chồng nằm ôm nhau nói chuyện cho tình cảm.