TIN TÀI TRỢ.

Làm cách nào để giảm ham muốn ở nam giới

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.14K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào mọi người,
    Tôi có 1 người quen đã sống trong nỗi sợ hãi với chính người chồng chung sống mấy chục năm của mình, mong mọi người góp ý giúp. Câu chuyện như sau:
    Người chồng đã ngoài 60 mươi, người vợ đang trong giai đoạn bước vào thời kỳ mãn kinh. Ông chồng có nhu cầu sinh lý cao, người vợ lại không có. Tuy ông có nhu cầu sinh lý nhưng sức yếu nên làm không được, xoay qua bắt vợ hậu hạ .... do chuyện nhạy cảm nên không thể kể rõ ở đây chỉ biết vì vậy người vợ đâm ra sợ hãi, né tránh, chống cự. Những lần chống cự như vậy có lúc xô xát, gây ra vết thương, ông chồng chửi rủa những từ xúc phạm, nghi ngờ vợ ngoại tình, có khi còn cầm dao hù dọa. Người vợ sợ hãi (thấy chồng như thấy cọp), xấu hổ với con cháu, hàng xóm, có lúc muốn chết cho xong. Con cái cũng biết nhưng không biết làm sao, chỉ biết an ủi. Chỉ vì sợ trong những lần va chạm như vậy lỡ tay gây ra điều gì đáng tiếc hoăc người vợ chịu không nổi lại nghĩ vẫn nên nhờ mọi người tư vấn làm cách nào để giảm ham muốn ở nam giới vẫn đảm bảo sức khỏe. Tôi có đọc qua trên mạng thì thấy nói cho ăn nhiều đậu hủ, đậu nành, rau răm sẽ giảm ham muốn, không biết có phải không?
    P/s Mọi người đừng hiểu lầm người vợ có tâm tư ngoại tình, người vợ này là hết lòng vì chồng vì con, nếu nói ai trong 2 người có thể ngoại tình thì người chồng chứ tuyệt đối không phải người vợ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 238 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

đạu nành giảm đi sinh lý của nam giới nhưng phải ăn trường kì nha bạn
    • 1,676 Bài viết

• 5,023 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thay vì giảm của ông chồng thì bà vợ nên tăng lên thì hơn, món quà của tạo hoá tội gì phụ nữ chối bỏ. Đừng nói là bà vợ không thể tăng khi chưa thử nhé. Phép tăng thì cũng tế nhị không nói ở đây được, vào mạng tự học và tự thân xác định tư tưởng thôi. Khi hai vợ chồng cùng ăn quả ngọt thì sẽ tự chia sẻ ngọt ngào với nhau thôi.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 854 Bài viết

• 526 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    nói tăng là nói hay, ở tuổi này bệnh tật triền miên khi mãn kinh, Cho ông này uống cao trăn là tiệt đường
    • 1,676 Bài viết

• 5,023 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tớ không nói hay, vì nhà tớ hiện nay giống như nhà bố mẹ chủ thớt, nhưng vợ chồng tớ chả ai ốm đau rì, vẫn sinh hoạt vui vẻ. khi đến tuổi khô hạn tớ tìm hiểu phương pháp, tớ thật lòng yêu chồng, giả sử chồng tớ rơi vào trường hợp như ô trên kia thì tớ sẽ rất đau lòng, sẽ hợp tác cùng chồng tìm hướng giải quyết, chứ không để chồng rơi vào cáu bẳn như vậy được, vậy thôi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 75 Bài viết

• 483 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dhtran080868 Xem bài viết
    Thay vì giảm của ông chồng thì bà vợ nên tăng lên thì hơn, món quà của tạo hoá tội gì phụ nữ chối bỏ. Đừng nói là bà vợ không thể tăng khi chưa thử nhé. Phép tăng thì cũng tế nhị không nói ở đây được, vào mạng tự học và tự thân xác định tư tưởng thôi. Khi hai vợ chồng cùng ăn quả ngọt thì sẽ tự chia sẻ ngọt ngào với nhau thôi.
    Chị ơi, người chồng có nhu cầu nhưng ko đủ sức quan hệ thì việc bắt người vợ tăng lên có hợp lý ko? Hay tình hình lại càng tồi tệ hơn?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1,676 Bài viết

• 5,023 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Muckho.tuongot Xem bài viết
    Chị ơi, người chồng có nhu cầu nhưng ko đủ sức quan hệ thì việc bắt người vợ tăng lên có hợp lý ko? Hay tình hình lại càng tồi tệ hơn?
    Không có đúng sai ở đây, chỉ có vợ chồng đủ cảm thông chia sẻ thì ngồi lại với nhau cùng tìm hướng giải quyết.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Đến thử phòng khám xem ạ.
    <p><a href="https://dakhoaonline.jweb.vn/top-5-dia-chi-phong-kham-nam-khoa-uy-tin-tai-ha-noi-2019.html">Địa chỉ khám nam khoa uy tín tại hà nội</a><br />
    <a href="https://dakhoaonline.jweb.vn/top-5-dia-chi-kham-phu-khoa-uy-tin-o-ha-noi-2019.html">Địa chỉ khám phụ khoa uy tín tại hà nội</a><br />
    <a href="https://dakhoaonline.jweb.vn/top-5-dia-chi-kham-phu-khoa-uy-tin-o-ha-noi-2019.html">Địa chỉ xét nghiệm bệnh xã hội tại hà nội</a></p>