TIN TÀI TRỢ.

là a tự đạp đỗ chén cơm nhé...!

• 51.1K Lượt chia sẻ
  • 444K Lượt đọc
  • 659 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 100 Bài viết

• 362 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi danhda88 Xem bài viết
    Chị ơi con e nhỏ wa...đi gần gần thì dc chứ đi xa ko dc...e cũng đang muốn đổi gió nhưng a ko cho e đem con đi xa mà ko có a đi cùng...cũng khổ tâm với a lắm chị ạ....
    hôm nào thử dứt con để cho ông bà và chồng cũ em trông 3,4 ngày, làm 1 chuyến tự đi 1 mình, mấy nước gần gần như Sing, Thái, Malay...hoặc 1 mình em tự đi Đà Nẵng 2,3 ngày cũng thú vị lắm lắm đấy

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 613 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Hi...e làm chỉ để hả dạ cái ghen tuông của e vậy thôi chứ có hay gì đâu chị...e biết 1 khi đàn ông mà sanh hận thì ghê gớm lắm nên e vớ vào cái đó mà áp đặt số phận của 1 con ng....khi nào e nguôi ngoai thì cô ấy sẽ khác...e ko tin e ko làm dc gì với ng đàn ông và 1 ng phụ nữ dễ giải tham tiền...h e chỉ chờ xem kịch hay mà số phận bày ra thôi....nếu số phận trớ trêu e thì e thay đổi cách trả thù khác với a và các vệ tinh xung quanh...h e cũng đang chơi chiêu nước mắt nhưng kèm theo lời cày độc để a càng bị dày vò hơn nữa...e sẽ ko tha cho ai phá vỡ công sức e cố công gầy dựng 1 gia đình đâu chị ạ...
    Chị can đảm hơn e vì chị còn chữi dc chứ gặp e là e bung dao vào 2 đứa trơ trẽn ấy rồi...
    Cái loại đã ngu rồi còn ko biết suy nghĩ, làm đ~ mà còn ko biết giữ mình...
    Khi đọc chuyện của chị em thật sự khâm phục sự quyết đoán,mạnh mẽ,xử ký vấn đề của chị.Nhưng khi đọc tới đây em thấy hơi thất vọng vì suy nghĩ của chị cũng như rất rất nhiều người phụ nữ khác.Em là con gái,vũbg đã từng trải qua cảm giác bị phản bội rồi,nhưng em ko đi chửi hay oán hận người thứ 3 đâu (vì biết đâu người ta cũng là nạn nhân của chồng/ người yêu mình), với lại em nghỉ mấu chốt vấn đề ko phải ở người thứ 3 đó mà là ở chồng/ người yêu mình. Chồng mình ko ham của lạ,biết suy nghĩ cho mình thì cho dù người ta có khỏa thân trước mặt cũng ko có chuyện gì xảy ra.Nhưng phủ phàng 1 cái là 90% con trai đều ham của lạ, xử lý hay ghét mấy người thứ 3 chi cho mệt người (vì nếu bản chất chồng/ người yêu mình ham của lạ thì xử lý người này sẽ có người khác.Mà em thì ko đủ sức chịu đựng + lòng bao dung để tha thứ nhiều lần như thế),nên em chỉ tập trung suy nghĩ,trí tuệ,công sức vào 1 người duy nhất là người yêu em,chỉ cần chồng/ người yêu mình sợ ko ngoại tình nữa thì mình ăn ngon ngủ yên đc rồi phải ko?
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 143 Bài viết

• 351 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hanhphuckhotim2403 Xem bài viết
    chị chửi 2 con đó cũng vậy ah.Về xử sao cho chồng chị ko đi léng phéng nữa tốt hơn.Chồng chị ngoại tình 2 lần là do bản tính của chồng chị.Chị chửi con này rồi cũng có con khác.Chính ông chồng chị cho nó cơ hội lấy từng muỗng sữa của con chị còn gì.Mấy con đó cố ý hay vô tình cặp với chồng chị điều đó ko quan trọng bằng việc chồng chị ham của lạ.Chị cứ đi chửi hết con này đến con khác thì sẽ có nhiều con lấy từng muỗng sữa của con chị nữa,thay vì chửi mấy con đó làm gì cho chuốt bực vào thân thì chị hãy xử sao cho ông chồng của chị đừng ham của lạ nữa thì tốt hơn.Đàn ông ko ngây thơ để người ta dụ đâu chị,là tự nguyện để bị dụ đó.
    Em thấy mấy người có chồng ngoại tình cứ tập trung xử lý con bồ của chồng mà ko hiểu đc nguyên nhân chủ yếu là do ông chồng của mình nhỉ? Như ông chồng của chị,chị chửi đứa thứ 1 sau đó có đứa thứ 2...thay vì xử mất đứa này chị tìm cách cử ông chồng chị ko lăng nhăng nữa thì chị đỡ tốn sức ko? Mấy đứa đó ko có cơ hội lấy sữa của con chị nữa.Chồng chị lớn mấy chục tuổi rồi đâu phải con nít đâu mà để bị gái dụ nhỉ?
    Kaka nó ngoại tình một lần 2con em ah, chị gọi mẹ nó, chị gái nó tới đưa ra bằng chứng nhà nó còn bênh nhau chàm chặp còn nói với chị đàn ông thằng nào cũng thế, chị xử lý nó rùi, chị cho nó xíu thì thân tàn ma dại nay thì chị li dị, cho cả họ nó biết nó là con người như thế nào. Vậy thế thui là đủ rùi, 2 con đĩ kia mà giờ chị chỉ làm cái một là thân tàn ma dại ngay trong phút chốc nhưng thui chị còn con gái của chị, chị chửi nó là chị lấy đĩ về làm ck chứ ko lấy ck về làm đĩ
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 613 Bài viết

• 706 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cattrang220882 Xem bài viết
    Kaka nó ngoại tình một lần 2con em ah, chị gọi mẹ nó, chị gái nó tới đưa ra bằng chứng nhà nó còn bênh nhau chàm chặp còn nói với chị đàn ông thằng nào cũng thế, chị xử lý nó rùi, chị cho nó xíu thì thân tàn ma dại nay thì chị li dị, cho cả họ nó biết nó là con người như thế nào. Vậy thế thui là đủ rùi, 2 con đĩ kia mà giờ chị chỉ làm cái một là thân tàn ma dại ngay trong phút chốc nhưng thui chị còn con gái của chị, chị chửi nó là chị lấy đĩ về làm ck chứ ko lấy ck về làm đĩ
    chồng chị siêu thiệt.Mà bây giờ em thấy chán lắm,đàn ông ai cũng ngoại tình hết,ông nào tốt thì con biết quay đầu là bờ,còn ông nào xấu là theo bồ luôn.Mà đau lòng ở chỗ mình nói cho mẹ chồng nghe thì mẹ chồng bênh chồng chứ ko phân biệt đúng sai (em đọc trên wtt thấy nhiều lắm).Thật sự là nhiều lúc em nghĩ ko dám lấy chồng luôn.Hình như bây giờ tìm 1 người đàn ông ko ngoại tình như mò kim đáy biển ak
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

A vẫn cứ ôm e nhưng tay e buông xuôi và nước mắt cứ trào ra vì e muốn mình vẫn dc ôm như ngày xưa, muốn a cảm nhận dc sự luyến tiếc của e và của a trong ngần ấy ngày chúng ta xa nhau. Xa nhau vì a và vì tính hiếu thắng, bọc trực đến cương quyết của e...
    E trai e ra bảo vào có việc cần bàn cho mấy cái dự án sắp tới đưa vào hợp thức hoá tài chính của cty...A buông e ra...
    - Người vợ của a sao bây h toàn nước mắt thế này, mạnh mẽ lên như lúc trước a xem nào...
    - Nhờ a ban cho e mà bây h e như con mèo tèm hem rồi nè...đã bảo cho qua mà cứ đòi lằng nhằng thế thì ai mà chịu được...
    - Rồi a thua e, a và e vào đi ko ba chờ...
    A nắm tay e đi vào với vẻ mặt đắt ý như muốn mọi người nhìn vào " à vợ chồng nay đã êm xuôi rồi hen "...Ko, bề nổi a và mọi ng nhìn thấy thôi chứ bề chìm thì khá nó khác xa với bao toan tính mà e phải xử lý a...E ko dễ gục vậy đâu, nó chỉ là 1 đoạn mà a đang cố trải qua để thuyết phục e về với a 1 lần nữa...
    Về nhà anh nhắn tin liên tục mà ko cần chờ e hồi đáp lại. Cứ reo đi, cứ nhắn tiếp đi, nó h đây chỉ là vớ vẩn và ko hề có 1 tý cảm giác xao động nào khi đọc dc những dòng tin ấy. Yêu thương à - ko, vì con a quay đầu à - ko, vì e a trở về làm ng đàn ông tốt à - ko, e cần phải chưng bao nhiêu bằng chứng a đã qua lại với con thư ký trong khi e mang thai tháng thứ 4 cho đến khi sinh và ở nhà 1 năm rưỡi mới vào cty làm lại...
    Từ số điện thoại di dộng cho đến máy bàn của cả 2 ng và cái mail của a, mail giả, kể cả các khách sạn mà a đã cà thẻ theo thống kê 1 tháng của khách sạn trên số thẻ ngân hàng thanh toán...A nghĩ e ko làm dc gì à...dù biết càng khui càng đau nhưng e khui thêm những ai trong cty theo điều hành từ lệnh a mà cô thư ký đưa xuống chẳng hề thông qua a cho đến những khoảng thu chi khống mà cô ấy và chị kế toán trưởng bày ra để rút két cty khi a đi vắng để lại ấn ký...e ko khui ra vì e biết sẽ đau 1 lần nữa khi a lậm khá lâu với 1 ng khát khao quyền hành từ a...e ko khui ra vì luật kinh tế thì cô ấy đi tù...
    E thật sự lo khi e rời khỏi a nhưng e ko cho phép mình yếu kém, phải chịu thiệt thòi như bao nhiêu người phụ nữ từ xưa đến nay đều phạm phải...
    Tiếp theo sau đó a hồ hởi bàn về kỷ niệm ngày cưới phải làm như thế nào, tổ chức ở đâu và có những ai đền tham dự...
    - Ko, a quên chúng ta đã ly dị rồi à. E nên kỷ niệm ngày a chối bỏ gia đình, e và con, hạnh phúc và vui vẻ...A nên kỷ niệm ngày a ko còn ràng buộc đi...
    A tắt đi niềm vui sau ngày e nói câu đấy...a la cà rượu chè đến khuya mới về...Đến mức ng làm và những ng trong cty của a phải gọi cho e vì a có quá nhiều vấn đề...E ko lo nỗi, e ko lo dc vấn đề của a vì a chưa nhìn nhận ra sự việc của mình...a đón con đi chơi, qua nhà a ít hơn vì a rượu chè và những cuộc vui bạn bè ngày 1 nhiều...
    Ba mẹ a gọi e nên khuyên a tu tỉnh lại để còn kinh doanh, còn gia đình...lúc đó e thật sự ko biết phải khuyên a như thế nào và lấy tư cách gì để khuyên a...
    Mấy ngày gần đây a gọi e nhiều hơn vì a ko cam tâm để mọi thứ đều xấu nhất trong suy nghĩ của e...a ôm e thậm chí hôn e mặc cho e kháng cự trọng vô vọng với con ng quá mạnh mẽ như a...
    - Đàn ông mà, ỷ sức muốn.làm gì thì làm, ỷ mạnh muốn ngủ với ai thì ngủ, ỷ có tiền nên muốn có cái gì thì có cái đó...nhưng a nên nhớ với e dù là phụ nữ yếu đuối hơn nhưng e ko muốn thì trời xuống mà ép e...
    - E nên nhớ trước kia, bây h và sau này e vẫn là vợ a...e ko có quyền kháng cự chồng e 1 cách ngu xuẩn như vậy...
    - Quá khứ rồi a...a nên nhớ chúng ta ko còn 1 điểm chung nào và bây h là 2 đường thẳng song song với mọi thứ ngang bằng nhau...
    - Ko có điểm chung chứ 2 đứa con là gì...cha chúng nó chưa chết và đang đứng trước mặt mẹ chúng nó...
    - Vâng a làm cha thôi còn làm chồng thì ko...hy vọng a ko làm thế nữa...
    - E ko thể ép a như thế được...
    - Thế sao a lại ép e...quyền gì, tư cách gì hả a...
    A im lặng với những cái vò tay, bóp thắt tay lại...
    - Nếu e là a e sẽ lo cho con thật tốt. E sẽ chứng tỏ e là 1 ng cha tốt và e cũng sẽ làm 1 ng chồng tốt vì e đã biết hối hận còn hơn phải làm mấy cái hành động vô ích này...Đừng làm e chán ngán với mấy cái trò ko kềm chế dc của a...Là đàn ông a nên biết tiết chế lại thì mọi việc nó sẽ ko bị làm quá...
    - Sao lúc đó e ko tiết chế lại mà làm quá lên hả...
    - Đụng đến giới hạn rồi thì tiết chế có cứu vãng trái tim đang tan nát ra ko a...Nếu a là e a tiết chế hay a còn dữ dội hơn nữa nếu như ko muốn nói a sẽ giết e ngay sau khi a bắt gặp e ngoại tình...A à a đừng bắt ng ta làm theo những gì a muốn mà a phải xem xét xem ng ta muốn ở a những gì...e nói thế thôi a về đi...
    A đã đi vào nhà mà e ko chịu ra gặp nên a xông thẳng lên phòng và a ra về với cái ấm ức ko chiếm hữu dc của 1 ng đàn ông...
    • 388 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Em cảm thấy chị tuy đã giải quyết được vấn đề pháp lý nhưng về tâm lý của chị thì chẳng khác gì chưa li dị cả. Chuyện xảy ra đã 1 năm rồi nhưng chị vẫn sống trong đau khổ, giày vò, dằn vặt... Vì chị còn quá yêu anh...

Giờ em cũng chẳng biết nên khuyên chị như thế nào nữa. Em chỉ mong 1 cái kết có hậu cho câu chuyện của chị thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

[QUOTE=danhda88;33388956]A
    - n
    Từ số điện thoại di dộng cho đến máy bàn của cả 2 ng và cái mail của a, mail giả, kể cả các khách sạn mà a đã cà thẻ theo thống kê 1 tháng của khách sạn trên số thẻ ngân hàng thanh toán...A nghĩ e ko làm dc gì à...dù biết càng khui càng đau nhưng e khui thêm những ai trong cty theo điều hành từ lệnh a mà cô thư ký đưa xuống chẳng hề thông qua a cho đến những khoảng thu chi khống mà cô ấy và chị kế toán trưởng bày ra để rút két cty khi a đi vắng để lại ấn ký...e ko khui ra vì e biết sẽ đau 1 lần nữa khi a lậm khá lâu với 1 ng khát khao quyền hành từ a...e ko khui ra vì luật kinh tế thì cô ấy đi tù...
    E thật sự lo khi e rời khỏi a nhưng e ko cho phép mình yếu kém, phải chịu thiệt thòi như bao nhiêu người phụ nữ từ xưa đến nay đều phạm phải...

Nếu laˋ chi e khui hết cho con nhân tình kia 1 bài học để ck cu sáng con mắt ra
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

[QUOTE=kiucbun;33389951]
    A
    - n

Nếu laˋ chi e khui hết cho con nhân tình kia 1 bài học để ck cu sáng con mắt ra

Khui ra làm gì hả chị...Khui ra để e cho a biết là a ngu ngốc khi tin cô ta yêu thương a để rồi phía sau là những toan tính à...Khui ra làm gì để cô ta đi tù và gia đình cô ta sẽ ra sao, còn cả cô kế toán trưởng của cty nữa...thôi thà e để đức cho con trai e và giữ lại cho a 2 con cờ trung thành nhất cho a để giúp a làm việc...họ đi tù thì cty a mất 2 ng làm việc và cái giá mà họ sẽ trả khi a làm to chuyện này khá đắt...nếu có rục rịch thì e sẽ cho họ sẽ phải trả giá gấp 2 lần...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Để vậy nhỡ 2 người làm tới thiˋ sao chị? Ngta bảo tham qúa hhoaumuˋ.Cũng may chị vẫn doi theo anh ck k thi cty sớm muộn cũng tanh bành.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

E ko sợ 2 ng đó làm tới vì chị nắm đằng chui hết rồi chị à...
    Vươn thì khổ ko vươn thì lỗ...dù sao tài sản đó sau này a vẫn sẽ để lại cho con e nên e ko thể làm ngơ cho ai có quyền gì làm...hết tình vẫn còn nghĩa nên dù a có thế nào e vẫn sẽ ko vứt bỏ a dc....
    Nếu 2 ng đó mà cứ làm tới e sẽ nhờ luật sư cty e trưng cầu bằng chứng với bên a và khởi tố 2 ng đó...gia đình và tài sản ng đó khó mà ko liên luỵ chị à...luật kinh tế gắt gao hơn bên luật dân sự nhiều nên 2 ng đó liều là xong với e...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Hi chi làm giˋ cũng chu đáo, e thich ca tinh cua chi. Hhóng tiếp chi co thời gian tranh thủ post bài nhe´. E ra vô suốt chục lần chỉ mongbai của chi
    • 110 Bài viết

• 46 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chủ top ơi, bạn ly hôn đến nay đã hơn 1 năm rồi, đàn bà thì k có đàn ông cũng đc nhưng đàn ông làm sao họ nhịn được chứ, trog khi chồng bạn đang trẻ nữa, nhiều khi mình để lâu quá là đẩy anh ta xa hơn nữa đó, mình đồng tình cách làm của bạn nhưng tha thứ cho chồng đi bạn nhé, chúc gđ bạn hp
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiucbun Xem bài viết
    Hi chi làm giˋ cũng chu đáo, e thich ca tinh cua chi. Hhóng tiếp chi co thời gian tranh thủ post bài nhe´. E ra vô suốt chục lần chỉ mongbai của chi

Hi...chị ơi e cũng viết cho gọn để những chị khác vào đọc ko bị ngán ạ...e chỉ muốn chia sẽ cùng mọi ng câu chuyện của e để mọi ng thấy rằng ko phải trc mắt hoàn hảo thì phía sau nó cũng hoàn hảo ạ...chắc cũng phải có việc gì cần chia sẽ e mới viết lên dc chị ạ...hi...thank chị đã lun ủng hộ e...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyendiepanh2004 Xem bài viết
    chủ top ơi, bạn ly hôn đến nay đã hơn 1 năm rồi, đàn bà thì k có đàn ông cũng đc nhưng đàn ông làm sao họ nhịn được chứ, trog khi chồng bạn đang trẻ nữa, nhiều khi mình để lâu quá là đẩy anh ta xa hơn nữa đó, mình đồng tình cách làm của bạn nhưng tha thứ cho chồng đi bạn nhé, chúc gđ bạn hp
    E vẫn thả rong mà chị...muốn làm gì làm e ko care tới...nhưng làm rồi thì đừng về tìm e nữa...tùy a chọn chứ e đâu có ép đâu...còn tha thứ thì tùy vào duyên số chị ơi...trời bắt chia lìa thì làm sao e làm cho hòa hợp dc.....
    • 87 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Hong tiep chuyen cua ban.Theo minh thi ban van con rat rat yeu chong.Vay hay tha thu cho chong,long kien chi cung co gioi han thoi mac du chong ban la ng co loi truoc.Hay cho cac con cua ban co dc mot gd tron ven....chuc ban hp.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Chi danhda 88 oi. E mới 26t thui, chi cu goi e di chi cu goi e la chi hoai lam e ngai lam. Maˋ cong nhận chi rắn vaˋ quyết đoán thật đấy như e ck ma làm thế chắcc em mủi lòng mất rủi
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Luivaodivang Xem bài viết
    Hong tiep chuyen cua ban.Theo minh thi ban van con rat rat yeu chong.Vay hay tha thu cho chong,long kien chi cung co gioi han thoi mac du chong ban la ng co loi truoc.Hay cho cac con cua ban co dc mot gd tron ven....chuc ban hp.
    Nếu tha thứ bỏ qua dc chắc có lẽ cũng ko đến mức ly hôn rồi đâu chị...
    Gia đình trọn vẹn theo bạn là bố mẹ phải sống chung mặc dù sống trong cảnh chiến tranh lạnh, ko nói đến nhau hay chữi bới nhau um sùm mỗi khi gặp mặt thì e nghĩ con e sẽ khó sống hơn cũng như e...thà ly hôn mỗi ng 1 nơi nhưng nếu a có qua lại thăm con thì a cứ qua, miễn a có trách nhiệm và bộn phận làm cha...thà như thế a còn thể hiện trách nhiệm chứ mà 2 vợ chồng bất hòa hay chữi bới nhau om sòm thì cái trách nhiệm của a còn khó thể hiện ra hơn chị à...e tin e đang đi đúng hướng để hiểu rõ và đánh giá dc a...
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kiucbun Xem bài viết
    Chi danhda 88 oi. E mới 26t thui, chi cu goi e di chi cu goi e la chi hoai lam e ngai lam. Maˋ cong nhận chi rắn vaˋ quyết đoán thật đấy như e ck ma làm thế chắcc em mủi lòng mất rủi
    Chị 33t rồi...ok zay mình gọi chị e hen...
    Trên thương trường thì khi đối tác hoặc khách hàng phạm sai lầm 1 lần thì mình cũng nên uyển chuyển theo cách để đó chờ xem sao đã, tốt hơn chưa thì mình hợp tác tiếp, ko thì vẫn qua lại nhưng tuyệt ko dính gián gì tới công việc làm ăn sau này...còn trên tình trường dù mọi thứ đã quá ổn mà phạm sai lầm thì dứt ra đi rồi quan sát xem ng đó có xứng đáng để mình yêu thương tiếp hay ko, ko thì next lun cho ổn....quỳ lụy, ủy mị, nhu nhược và phụ thuộc chỉ là mình đang đem dây tròng vào cổ mình để mặc ngta siết chặc hay thôi đi theo mà thôi...
    Chị quan niệm là con cái hạnh phúc khi cha mẹ hạnh phúc và lo đầy đủ trách nhiệm với con cái...còn xa nhau rồi tuy ko có niềm vui chung nữa nhưng trách nhiệm và bổn phận phải làm tròn...còn quá khốn nạn thì bấm ngay còn kịp e ạ...
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 70 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

chị ủng hộ cách làm của em. Nếu như mà chị có đủ khả năng nuôi con như em chị cũng sẽ làm như thế. Chứ sống với nhau khi trong lòng không tha thứ được thì khó sống lắm. Chị đã sống như thế 10 năm nay và chị thấy sống thế không nên chút nào.
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 87 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

E mong rằng ck cu se˜ lại chinh phục được ty của chị, rồi gd chị lại sum họp hp.