Kị tuổi trong hôn nhân

• 0 Lượt chia sẻ
  • 946 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các chị cho e hỏi vs ạ, e sn 93 có người yêu sn 90 . Bọn e muốn kết hôn nhưng hơi e ngại vì 2 tuổi này kị lắm, có c nào rơi vào trường hợp tương tự chỉ giúp e cách nào hoặc thầy nào để đỡ hóa giải nhé, e cảm ơn mn rất nhiều.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 48 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Chị này,
    Đừng tin vào bói toán chứ, hp của mình thì mình nắm giữ, mỗi nhà mỗi cảnh, trên đời thiếu gì cặp đôi 90-93, chẳng lẽ tất cả họ đều không hp.
    Tự tin lên, vượt qua rào cản thì mới thấy được giá trị tình yêu của 2 người.
    • 72 Bài viết

• 99 Được cảm ơn

Tuổi vk và ck chỉ là 1 phần thôi bạn nhé, đừng cứ nghe kị tuổi hay tứ hành xung mà suy nghĩ. Cách hóa giải tốt nhất là sinh con hợp với mạng kết nối bố mẹ
    • 496 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Hợp là quất nhé em.ko phải nghĩ.
    • 10 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thực ra theo mình câu chuyện hợp và kỵ tuổi luôn có trong mỗi gia đình, chỉ có điều nó biểu hiện ít hay nhiều thôi. nếu bạn thật sự yêu người đó thì ban nên lựa chọn và đi cùng người ấy đến cuối chặng đường, chứ vì lý do như vậy thì sẽ ảnh hưởng ko nhỏ đến tâm lý và các con của bạn sau này cũng sẽ phải chịu tâm lý giống như bạn. cố lên và chúc 2 bạn hạnh phúc!
    Trích dẫn Nguyên văn bởi hoamaimaimai Xem bài viết
    Các chị cho e hỏi vs ạ, e sn 93 có người yêu sn 90 . Bọn e muốn kết hôn nhưng hơi e ngại vì 2 tuổi này kị lắm, có c nào rơi vào trường hợp tương tự chỉ giúp e cách nào hoặc thầy nào để đỡ hóa giải nhé, e cảm ơn mn rất nhiều.
    • 28 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thực sự thì hôn nhân có rất nhiều yếu tố, mình thì mình nghĩ tuổi tác cũng không quan trọng đâu, quan trọng là sau khi cưới nhau thì cả 2 phải cố gắng cùng vun đắp tình cảm thì mới hạnh phúc được