TIN TÀI TRỢ.

khinh nghiêm mua nhẫn cưới , nhẫn cưới phú cường chùa bộc có thật sự tốt

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.54K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 472 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

mình đang bức xúc quá chẳng là cách đây gần 1 tháng(24-12) mình đi mua nhân cưới , nghe mọi người trên diễn đàn ttvnonline giới thiệu nhẫn cưới ở phú cường chùa bộc ok , mình có ghé qua mua 1 đôi nhẫn vàng trắng( 3 trieu 900) nhan viên bảo khác chữ trên nhân cho mình miễn phí , ok , mình khác nhưng hom sau đên lấy thì sau chiêc nhân cưới của mình là tên chồng mình và tên đứa trơig ơi đất hỡi nào mà không phải mình [r23)] bực mình ghê ghớm , măc dì em nhân viên đó đã viết tên mình vào giấy chứ to như gà mái rồi nhé , hay là thợ kim hoàn không biết đủ mặt chữ nên viết nhầm ,nhưng nhân viên bảo sẽ sửa lại cho thì thôi minh cũng chăng muốn làm to chuyên làm làm gì cả, nhưng bây giờ thì không thể chịu nổi rồi nhẫn kiểu gì đeo chưa đầy 1 tháng đã bị phải hết mầu , mua vàng trắng bây giờ đeo thành nửa vàng trắng nửa vàng tây , chán không chịu được , mình gọi đt đến nhân viên bảo có thể mình sử dụng hoá chất nhiều , làm nhân viên văn phòng chứ có phải nhân viên dọn vệ sinh đâu mà sử dụng hoá chất nhiều , mà nếu có sử dụng hoá chất thì cũng dùng nước rưa bát , nước dọn ve sinh con vịt nhưng đều di găng tay mà ,bức xúc và bức mình cực bo tiền ra mua đôi nhân để đeo cả đời mà hết chuyện này đến chuyện kia gọi vào đường dây được cho la hotline của của hàng vàng thì chẳng thấy ma nào trả lời , lại phải gọi máy bàn, khỏ quá , chác mai phải ra bảo hành , và tháng nào cũng phải ra si lại mat thôi , thế thì mua xừ cái nhẫn bằng đồng cho nó rẻ , thỉng thoảng lại ra si lại

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 823 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

bạn chat với nick này này. Nick của chị chủ cửa hàng đấy
    YM: Phuongngaphucuong
    • 823 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

mà nick ở wtt này của chị ấy là mebemp thì phải, hay tư vấn xem sinh con trai hay gái co các mẹ ấy
    • 472 Bài viết

• 158 Được cảm ơn

thank các chị nhiều lắm
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 12 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 653 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Oh thế ah, nhà em cũng mua nhẫn cưới ở Phú Cường, kỷ niệm một năm ngày cưới vợ chồng em đem nhẫn ra bảo hành làm mới và nong ra cho nó vừa tay, em vẫn hài lòng với dịch vụ ở Phú Cường mà. Ah nhưng mà đôi nhẫn của vợ chồng em mẫu là vàng trắng nhưng em đặt đánh màu vàng, với lại vợ chồng em cũng lười gần như ko đeo vì ko quen đeo nhẫn vướng tay, hihi..nên cũng ko biết chất lượng nếu đeo thường xuyên thì nó sẽ như thế nào. Tuy nhiên về dịch vụ ở Phú Cường thì em thấy okie.
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 708 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi meobeo8x Xem bài viết
    mình đang bức xúc quá chẳng là cách đây gần 1 tháng(24-12) mình đi mua nhân cưới , nghe mọi người trên diễn đàn ttvnonline giới thiệu nhẫn cưới ở phú cường chùa bộc ok , mình có ghé qua mua 1 đôi nhẫn vàng trắng( 3 trieu 900) nhan viên bảo khác chữ trên nhân cho mình miễn phí , ok , mình khác nhưng hom sau đên lấy thì sau chiêc nhân cưới của mình là tên chồng mình và tên đứa trơig ơi đất hỡi nào mà không phải mình [r23)] bực mình ghê ghớm , măc dì em nhân viên đó đã viết tên mình vào giấy chứ to như gà mái rồi nhé , hay là thợ kim hoàn không biết đủ mặt chữ nên viết nhầm ,nhưng nhân viên bảo sẽ sửa lại cho thì thôi minh cũng chăng muốn làm to chuyên làm làm gì cả, nhưng bây giờ thì không thể chịu nổi rồi nhẫn kiểu gì đeo chưa đầy 1 tháng đã bị phải hết mầu , mua vàng trắng bây giờ đeo thành nửa vàng trắng nửa vàng tây , chán không chịu được , mình gọi đt đến nhân viên bảo có thể mình sử dụng hoá chất nhiều , làm nhân viên văn phòng chứ có phải nhân viên dọn vệ sinh đâu mà sử dụng hoá chất nhiều , mà nếu có sử dụng hoá chất thì cũng dùng nước rưa bát , nước dọn ve sinh con vịt nhưng đều di găng tay mà ,bức xúc và bức mình cực bo tiền ra mua đôi nhân để đeo cả đời mà hết chuyện này đến chuyện kia gọi vào đường dây được cho la hotline của của hàng vàng thì chẳng thấy ma nào trả lời , lại phải gọi máy bàn, khỏ quá , chác mai phải ra bảo hành , và tháng nào cũng phải ra si lại mat thôi , thế thì mua xừ cái nhẫn bằng đồng cho nó rẻ , thỉng thoảng lại ra si lại
    Hi meobeo8x,

Chị ở bên PC, cho chị xin lỗi về những bức xúc của em về sản phẩm của PC.

Các sản phẩm nhẫn cưới PC đều được chế tác chuẩn tuổi 18k, có thể kiểm định tuổi chuẩn ở bất kỳ đâu. Các sản phẩm 18K trắng bao giờ cũng có xu hướng dễ ngả vàng. Tính chất ngả vàng của vàng trắng 18K là khó tránh khỏi do thành phần vàng pha chế cao.Các sản phẩm bằng Platine mới tránh hoàn toàn được khả năng ngả vàng này. Chị lấy ví dụ dây Ý màu trắng 18K mình đeo một thời gian chỗ móc khoá cũng rất dễ ngả vàng. Thời gian ngả vàng nhanh có thể do mức độ tiếp xúc nhiều với cơ thể hay do ô nhiễm môi trường của mình.

PC có chính sách bảo hành sản phẩm vĩnh viễn nên lúc rảnh em có thể qua làm mới bất cứ lúc nào, để nhẫn cưới luôn sáng bóng nhé. Hiện tại có chương trình tặng quà năm mới là một hộp làm sáng bóng trang sức vàng tại nhà cho các khách hàng đã mua sản phẩm nhẫn cưới của PC. Em mang nhẫn qua làm mới và nhận quà nhé.

Các sản phẩm nhẫn cưới của PC đều đảm bảo chất lượng và dịch vụ sau bán hàng tốt nhất. Chị cũng nhận được nhiều phản hồi tốt và một số phản hồi không hài lòng của khách hàng. PC xin nhận lỗi với những khách hàng chưa hài lòng và cảm ơn vì những đóng góp chân thành của họ về nhân viên, sản phẩm...để PC hoàn thiện dịch vụ hơn.
    • 9,491 Bài viết

• 3,881 Được cảm ơn

Chị chủ cửa hàng nói đúng đấy, vàng trắng thì không thể không ngả vàng, nếu muốn trắng hoài thì mua Platin nhé, bất cứ sản phẩm vàng trắng nào, ở bất kỳ cửa hàng nào cũng ngả vàng hết, muốn vàng trắng lại trắng thì xi Platin, lâu lâu phải làm 1 lần thôi:Sick:
    Một ngày mới nắng lên :Battin ey:
    Gió bắt đầu thổi :LoveStruc:
    eNortjKzUjK0XDBCSyVrXDAVoALZ79
    NB: 3.5kg-52cm, 12m: 9.6kg-78cm, 24m: 12.2kg-87cm

9/9/11 LC quên cân đo
    12/9/11 86 73 93 99 32 62
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 213 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Uả. Mình mua vàng trắng của DOJI, sao nó cứ trắng sáng hoài vậy? Hay không phải vàng trắng?
    Teppi của mẹ hay ăn chóng lớn con nhé:LoveStruc:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7,212 Bài viết

• 2,526 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vickydung Xem bài viết
    Uả. Mình mua vàng trắng của DOJI, sao nó cứ trắng sáng hoài vậy? Hay không phải vàng trắng?
    Có thể do mồ hôi nữa chị, như cùng 1 cái nhẫn mua cùng 1 chỗ, nhưng nhẫn của em bị ngả vàng nhanh hơn xã em ạ!
    Maybe là do mình dùng nước hoa, mỹ phẩm vv..
    có thể do cách xi mạ từng nơi nữa chứ nhỉ?!
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,791 Bài viết

• 6,035 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Phương Diệp Xem bài viết
    Chị chủ cửa hàng nói đúng đấy, vàng trắng thì không thể không ngả vàng, nếu muốn trắng hoài thì mua Platin nhé, bất cứ sản phẩm vàng trắng nào, ở bất kỳ cửa hàng nào cũng ngả vàng hết, muốn vàng trắng lại trắng thì xi Platin, lâu lâu phải làm 1 lần thôi:Sick:
    theo kinh nghiệm của tớ thì vàng trắng của các nhãn hàng nổi tiếng cha bao giờ ngả vàng, mặc dù họ cũng làm vàng 18. có lẽ là do chất lượng của cách xi nữa. Tớ chi dùng hàng của design, hơn 10 năm rồi, mà chẳng có cái nào bị ngà vàng cả, nhưng những cái mua ở tiệm kim hoàn thì tốt lắm cũng chỉ được 1 năm là vàng hết, xi lại thì được vài tháng. Cho nên từ lâu rồi, tớ tránh xa các vàng trắng của các tiệm vN. Tớ ko có ý chê bai gì PC đâu, vì tớ ở sgn. đây chỉ là kinh nghiệm bản thân thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 224 Bài viết

• 76 Được cảm ơn

Tình trạng nhẫn cưới của vc em mua của PC dc hơn 1 năm rồi cũng giống nha meobeo8x và cái phần ko đánh bóng (em ko biết goi là gì) thì bây giờ cũng bóng hết cả rùi, thành ra trông rất xấu.
    Nhưng mà dịch vụ của PC cũng tốt, hồi 8/3 vc em còn được cửa hàng gọi điện tặng quà mặc dù phiếu spa em ko để ý nên bị quá hạn mất, tiếc quá.
    Em mua nhẫn chẳng biết giấy tờ liên quan vứt đâu nữa ko biết có được bảo hành hả chị mebemp?
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 540 Bài viết

• 285 Được cảm ơn

các chị ơi ! vc em cũng dự định mua nhẫn ở pc nè , nhưng vào đây thì thấy sợ quá , các chị có địa chị mua nhẫn nào ở đâu ok thì tư vấn dùm em với ,thank you các chị nhiều:Rose::Rose::Rose:
    • Đã bị khóa
    • 11 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 708 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

Cac mẹ thân, nhẫn cưới dùng một thời gian mình phải chịu khó qua bảo hành làm mới hay xi mới lại để nhẫn luôn đẹp và sáng bóng. Cũng như phụ nữ vậy, nói ví dụ vui, mình cũng phải thi thoảng chăm sóc sắc đẹp, spa.. để luôn tươi trẻ :Rose::Rose::Rose:

ViCam08 thân, em mang nhẫn qua 261 Chùa Bộc để xi mới lại nhé, nhân dịp năm mới qua nhận luôn quà tặng Hộp rửa trang sức vàng, em có thể tự mình làm mới nhẫn bất cứ lúc nào.

Lên wtt thế này , thực sự ngại với các mẹ quá. PC sẽ cố gắng làm hài lòng tất cả khách hàng một cách tốt nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 213 Bài viết

• 220 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi cutipro Xem bài viết
    các chị ơi ! vc em cũng dự định mua nhẫn ở pc nè , nhưng vào đây thì thấy sợ quá , các chị có địa chị mua nhẫn nào ở đâu ok thì tư vấn dùm em với ,thank you các chị nhiều:Rose::Rose::Rose:
    Mua của DOJI đi bạn, không đắt mà mình thấy nó sáng lắm.
    Teppi của mẹ hay ăn chóng lớn con nhé:LoveStruc:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 25 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Vợ chồng mình cũng mua nhẫn cưới ở Phú Cường đây. Đi cả HN nhưng cuối cùng vẫn chọn PC vì giá ở đây phù hợp với khả năng tài chính của 2 vợ chồng, không quá đắt, mà mẫu thì đẹp hơn Bảo Tín, hay Phú Quý, không giống như "hàng chợ". Nói chung nhiều người khen mẫu nhẫn cưới của 2 vợ chồng. Chỉ có điều PC hơi bị lỗi hẹn thôi, ví dụ mình đến đặt nhẫn, và lần khác đến long nhẫn của chồng (vì hơi nhỏ) nhưng lần nào cũng bị hẹn lại, hơi mất thời gian một tý. Nhưng về chất lượng và kiểudáng thì mình vẫn vote cho PC nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 467 Bài viết

• 88 Được cảm ơn

mình vote cho phú quý, mình cũng mua 1 đôi ở đây cách đây 1tháng, hơn 10tr, mẫu mã đẹp hơn doji.còn chất lượng thì chưa đeo, vì mình chưa cưới,keke.
    • 733 Bài viết

• 802 Được cảm ơn

em cũng mới đặt 1 đôi ở Phú Cường, ko biết đến lúc ra sản phẩm thế nào nữa, vì e đặt làm lại cho vừa tay 2 VC. họ làm lại nên lo là ko được đpẹ bằng mẫu cho mình xem quá
    nhưng mà e đi mấy hàng thì chỉ có PV là e ưng ý nhất vì hợp với TC mà lại đẹp.
    bạn j ở trên QC cho Phúc Thiện, nhưng e thấy mẫu ở đó lên ảnh thì đẹp chứ nhìn ngoài thô lắm, ko tinh xảo
    e thì cũng công nhận nếu mua được hàng nước ngoài thì tốt hơn nh so với hàng VN gia công, nên chị j ở Sgn nhận xét cũng đúng thôi
    • 421 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Mọi người ơi cho em hỏi đeo nhẫn cưới đeo tay trái hay phải nhỉ?Em thấy mọi người hay đeo tay trái nhưng vc em đeo bên trái hơi lỏng nên chuyển sang bên phải.ko bít có kiêng kị gì ko nhỉ?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 205 Bài viết

• 69 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mắm_yêu Xem bài viết
    Mọi người ơi cho em hỏi đeo nhẫn cưới đeo tay trái hay phải nhỉ?Em thấy mọi người hay đeo tay trái nhưng vc em đeo bên trái hơi lỏng nên chuyển sang bên phải.ko bít có kiêng kị gì ko nhỉ?
    theo văn hóa của đa số các nước, các đôi vc đeo nhẫn ở ngón áp út bên tay trái do ở đó có mạch ven chạy thẳng vào tim, và gần tim hơn. Và đeo tay trái thì ít hoạt động hơn, tránh làm hỏng hoặc mất nhẫn. Nhưng có 1 số văn hóa lại đeo nhân tay phải do từ "Left hand" có nghĩa là "bad luck" (theo tiếng Latin "Left" có nghĩa là "Sinister". Nên bạn đeo nhẫn tay nào thực ra không thật sự quan trong, quan trọng là trong lòng 2 vc bạn giá trị của chiếc nhẫn bạn đang đeo có ý nghĩa thiêng liêng như thế nào thôi.
    • 421 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi caseyt Xem bài viết
    theo văn hóa của đa số các nước, các đôi vc đeo nhẫn ở ngón áp út bên tay trái do ở đó có mạch ven chạy thẳng vào tim, và gần tim hơn. Và đeo tay trái thì ít hoạt động hơn, tránh làm hỏng hoặc mất nhẫn. Nhưng có 1 số văn hóa lại đeo nhân tay phải do từ "Left hand" có nghĩa là "bad luck" (theo tiếng Latin "Left" có nghĩa là "Sinister". Nên bạn đeo nhẫn tay nào thực ra không thật sự quan trong, quan trọng là trong lòng 2 vc bạn giá trị của chiếc nhẫn bạn đang đeo có ý nghĩa thiêng liêng như thế nào thôi.
    hihi!Cảm ơn bạn nhiều nha!Vì đeo bên trái hơi lỏng ,vc mình sợ lúc tắm giặt nó trôi xuống cống mất nên chuyển sang bên phải đeo cho chắc.hihi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2