TIN TÀI TRỢ.

Khi vợ chồng chỉ như hai người bạn!

• 26.4K Lượt chia sẻ
  • 1.94M Lượt đọc
  • 485 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 372 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thương bạn quá! Chờ nghe tiếp chuyện của bạn
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Tránh mặt H, đối mặt với những đêm trằn trọc bên người chồng đang ngáy vô tư, tôi suy nghĩ rất nhiều! Tôi không muốn gia đình tan vỡ để con tôi khổ, nhưng tôi lo lắng mình sẽ chịu được đến bao lâu? Đã có lần tôi phải nằm viện vì nội tiết rối loạn, sức khỏe một người đàn bà phải kìm hãm ham muốn sẽ như thế nào? Tôi lo và sợ!
    Sau 1 tuần liên tục gọi cho tôi không được, H không gọi nữa. Cả ngày hôm đó tôi lại thấy nhơ nhớ tiếng chuông điện thoại vào đúng giờ mà H gọi cho tôi. Đêm đó về tôi giật mình tỉnh giấc giữa đêm, tôi nằm mơ mình ngoại tình với H! Thật sảng khoái, nhưng rồi thấy mình thật tội lỗi khi nhìn chồng ngủ bình yên bên cạnh, cánh tay anh vẫn làm gối cho tôi...
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Như điềm báo, sáng hôm sau H tới văn phòng và chúng tôi gặp nhau. Vì H tới đúng tầm ăn trưa và tôi cũng có một mình ở văn phòng lúc đó nên tôi đành nhận lời đi ăn với H. Bữa ăn đó chúng tôi không rôm rả như mọi khi. H chợt nhìn thẳng vào mắt tôi và hỏi: T. Có hạnh phúc với chồng không?
    Bị hỏi bất ngờ, tôi nói đại: sao anh hỏi vậy, vợ chồng em lúc nào chả hạnh phúc? Nhưng tôi không dám nhìn thẳng vào mắt H. Khi ân ái với chồng, tôi nhắm mắt giả vờ thỏa mãn, nếu không như thế, tôi sẽ bị vạch trần!
    "T nói thật không? H cá T đang dối H và dối mình!"
    "Tại sao anh hỏi khiếm nhã đến vậy? Liên quan gì đến anh? Chúng ta về thôi!"
    Tôi vừa đứng dậy thì H đã với tay tôi và kéo ôm về phía lòng mình, và hôn tôi! Quá bất ngờ, tôi không kịp phản ứng và dường như lúc ấy tôi không thể phản ứng nổi trong vòng tay rắn chắc và một tình cảm mãnh liệt đến thế....
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 76 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Chờ chị kể tiếp.....
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Tôi chưa hôn ai ngoài chồng mình, và cho tới hôm đó tôi mới biết thế nào là hôn thật sự! Cái cách H hôn tôi khơi dậy niềm đam mê và nhục dục mà tôi đã kìm nén trong từng ấy năm! Tôi như chìm trong ma túy không thể cưỡng lại! H thì thầm vào tai tôi: Anh yêu em ngay từ hôm gặp, chúng mình tới khách sạn gần đây nhé?
    Như đứa trẻ lên 3 được hứa cho kẹo, tôi cứ thế bước theo H ra xe.... H chở tôi đến 1 nhà nghỉ nằm ẩn mình trong ngõ, chúng tôi nhận phòng...Bước vào phòng khách sạn, mùi hương lạ khiến tôi sực tỉnh, đó là mùi nước xả mà chồng tôi hay dùng cho cả nhà mỗi khi anh bỏ quần áo vào máy. Tôi đẩy H ra, bảo H vào toilet vệ sinh cho sạch. H nghe lời, tôi lập tức mở cửa chạy ra ngoài và vẫy xe về nhà. H gọi ngay sau đó nhưng tôi tắt máy!
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 51 Bài viết

• 204 Được cảm ơn

Vật ra giường tôi ôm mặt khóc! Tôi sỉ vả mình là con đàn bà hư hỏng, tôi thấy mình thật rẻ tiền...tại sao tôi lại dễ dàng định trao thân cho một người đàn ông mới gặp, sao tôi định phản bội chồng? Cuộc đời tôi sao lại ra nông nỗi này? Tôi muốn mình chết đi cho rảnh!.....tôi phải làm sao đây?
    Tối hôm đó tôi lên cơn sốt cao, mê sảng, chồng tôi lo lắng chăm sóc tôi suốt đêm. Đầu tôi đau như bị xé toạc làm đôi, thật kinh khủng!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 527 Bài viết

• 647 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ntt0982 Xem bài viết
    Như điềm báo, sáng hôm sau H tới văn phòng và chúng tôi gặp nhau. Vì H tới đúng tầm ăn trưa và tôi cũng có một mình ở văn phòng lúc đó nên tôi đành nhận lời đi ăn với H. Bữa ăn đó chúng tôi không rôm rả như mọi khi. H chợt nhìn thẳng vào mắt tôi và hỏi: T. Có hạnh phúc với chồng không?
    Bị hỏi bất ngờ, tôi nói đại: sao anh hỏi vậy, vợ chồng em lúc nào chả hạnh phúc? Nhưng tôi không dám nhìn thẳng vào mắt H. Khi ân ái với chồng, tôi nhắm mắt giả vờ thỏa mãn, nếu không như thế, tôi sẽ bị vạch trần!
    "T nói thật không? H cá T đang dối H và dối mình!"
    "Tại sao anh hỏi khiếm nhã đến vậy? Liên quan gì đến anh? Chúng ta về thôi!"
    Tôi vừa đứng dậy thì H đã với tay tôi và kéo ôm về phía lòng mình, và hôn tôi! Quá bất ngờ, tôi không kịp phản ứng và dường như lúc ấy tôi không thể phản ứng nổi trong vòng tay rắn chắc và một tình cảm mãnh liệt đến thế....
    Trình của anh H này xứng danh cao thủ: chọn lựa mục tiêu, tấn công mục tiêu, kiên nhẫn đeo bám và sút bóng đúng thời điểm. Sớm muộn gì anh cũng ghi bàn
    • 93 Bài viết

• 49 Được cảm ơn

haizzzzz..... hi vọng đây chỉ là một kịch bản cho cuốn tiểu thuyết sắp phát hành của tác giả Ntt0982.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,056 Bài viết

• 2,275 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi superpapa Xem bài viết
    haizzzzz..... hi vọng đây chỉ là một kịch bản cho cuốn tiểu thuyết sắp phát hành của tác giả Ntt0982.
    Tiểu thuyết thì cũng dựa trên đời thực mà phát triển lên. Mình thấy bạn này có hoàn cảnh hơi giống 1 chị làm cùng cty cũ. Nhìn bề ngoài hai vc rất đẹp đôi, kiếm tiền hơi bị giỏi. Ai ngờ ông chồng yếu khoản đó làm bà ấy phải ăn đậu phụ để hãm. Bây h thiếu j cặp như vậy.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 2,056 Bài viết

• 2,275 Được cảm ơn

Không biết chủ top có cần khuyên nhủ gì hay chỉ kể chuyện, nhưng nếu đúng như bạn kể thì Minh khâm phục bạn lắm! Chồng có tốt mấy đi nữa nhưng kiểu như ox bạn thì bó tay rồi!
    Nếu là mình mình bái bai từ lâu, vc mà vụ xx tẻ đến nỗi phải vờ sướng thì ...chịu! Cứ xem xét dc H xem thế nào? Dk của bạn không tệ, còn cơ hội làm lại bạn ạ. Tuy nhiên nếu có ng đàn ô đến với bạn chỉ vì sự hấp dẫn mang tính bản năng thì e rằng lúc ốm đau không ng chăm bạn lại nhớ ô chồng cũ...đời khó dc tất lắm bạn ạ! Tội nghiệp bạn!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 264 Bài viết

• 1,114 Được cảm ơn

Ko tin lắm đây là câu chuyện có thực, cứ thấy lợn cợn thế nào ý mà ko tài nào lý giải nổi.
    Nếu ko phải thì xin lỗi chủ top nhe
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 369 Bài viết

• 768 Được cảm ơn

Khổ thân chị....khổ thân cho những ng bị ảnh hưởng bời lề lối cũ...giờ đúng là mâu thuẫn, làm j cũng ko đc. Giá như chồng c ko ra j có lé dễ dàng khuyên hơn
    Mà chồng c chữa trị đâu chưa, còn nc còn tát mà
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 316 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

chia sẻ với bạn, hạnh phúc thật mong manh
    • 50 Bài viết

• 103 Được cảm ơn

đúng là không ai được trọn vẹn. vào hoàn cảnh đó thì cũng không biết nên xử lý ra sao? nếu còn muốn giữ gia đình có khi phài học cách của các sư nữ. làm sao mà họ chịu đựng được cuộc sống không xxx.
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 7 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 111 Bài viết

• 95 Được cảm ơn

Chia sẻ ơới bạn, mỗi nhà mỗi cảnh, cuộc sống ko ai được trọn vẹn cả. Giá như anh chồng bạn rượu chè bê tha, tệ với vợ con thì dễ xử hơn. Khuyên chồng cố chạy chữa xem sao?
    Chúc bạn hạnh phúc !
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình thấy đôi khi 2 vợ chồng lòa bạn cũng có cái thú vị của nó. Vì bạn biết không 2 người người bạn thì dễ dàng cảm thông và chia sẽ cho nhau. Đôi khi nó lại tạo ra một hương vị mới cho tiùnh yêu.

Miễn sao là bạn phải dung hòa được tình bạn và tình yêu, chứ đâu phải lúc nào 2 người cũng yêu nhau mại được,

Lửa cháy bùng dữ dội thì cũng sẽ đến lúc nó nhẹ bớt đi. Quan trọng là phải giữ cho nó cứ âm ĩ mãi. chỉ như vậy thì khi đến thời cơ nó mới cháy rực lên và nhờ vậy nó mới tốt được. Đúng không nè.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 88 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Ông trời hình như không cho ai toàn vẹn cả. Hình như phải đau đớn mới đến được hạnh phúc thì phải
    • 112 Bài viết

• 206 Được cảm ơn

Theo mình thì ngoài chuyện ấy thì chồng của bạn quá tuyệt vời. Dù sao thì chuyện đó kém chứ chưa đến nỗi ko có.
    Hãy lên diễn đàn này để biết có bao người vợ phải vật vã đau khổ với chồng ngoại tình, chồng lười, chồng bẩn, chồng vô trách nhiệm, chồng ham chơi nhậu nhẹt, bài bạc,....
    Chồng như mẹ nó của hiếm đấy, tìm đỏ mắt chẳng thấy đâu.
    Còn anh kia , ngoài nhu cầu làm chuyện ấy chắc bạn cũng chả có tình cảm gì sâu đậm, bạn như con thú bị bỏ đói mà thôi.
    Nhưng thời nay hiện đại thế rồi, ngoài 1 người đàn ô bạn cũng có nhiều lựa chọn để tự thỏa mãn cho mình, với lại với đàn bà thì nhu cầu cũng ko kéo dài đến tuổi tiền mãn kinh sẽ lụi dần.
    Với mình thì ngay cả lên đỉnh trong những giấc mơ cũng vẫn là lên đỉnh, thôi thì vì chồng quá tốt vì con mà hi sinh nhục dục bản thân, hướng sự quan tâm đến những thứ khác và tìm cách tự thỏa mãn.
    Bởi vì hãy nghĩ nếu bạn có ô chồng thỏa mãn bạn trong chuyện đó nhưng ngoài ra có đầy đủ những tật xấu của phần lớn các ô chồng việt thì bạn có chịu nổi ko, có HP ko trong khi bạn đã quá quen được chiều chuộng.
    Mà còn phải xét vì sao a í li dị nữa
    • 76 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thetruth12 Xem bài viết
    Theo mình thì ngoài chuyện ấy thì chồng của bạn quá tuyệt vời. Dù sao thì chuyện đó kém chứ chưa đến nỗi ko có.
    Hãy lên diễn đàn này để biết có bao người vợ phải vật vã đau khổ với chồng ngoại tình, chồng lười, chồng bẩn, chồng vô trách nhiệm, chồng ham chơi nhậu nhẹt, bài bạc,....
    Chồng như mẹ nó của hiếm đấy, tìm đỏ mắt chẳng thấy đâu.
    Còn anh kia , ngoài nhu cầu làm chuyện ấy chắc bạn cũng chả có tình cảm gì sâu đậm, bạn như con thú bị bỏ đói mà thôi.
    Nhưng thời nay hiện đại thế rồi, ngoài 1 người đàn ô bạn cũng có nhiều lựa chọn để tự thỏa mãn cho mình, với lại với đàn bà thì nhu cầu cũng ko kéo dài đến tuổi tiền mãn kinh sẽ lụi dần.
    Với mình thì ngay cả lên đỉnh trong những giấc mơ cũng vẫn là lên đỉnh, thôi thì vì chồng quá tốt vì con mà hi sinh nhục dục bản thân, hướng sự quan tâm đến những thứ khác và tìm cách tự thỏa mãn.
    Bởi vì hãy nghĩ nếu bạn có ô chồng thỏa mãn bạn trong chuyện đó nhưng ngoài ra có đầy đủ những tật xấu của phần lớn các ô chồng việt thì bạn có chịu nổi ko, có HP ko trong khi bạn đã quá quen được chiều chuộng.
    Mà còn phải xét vì sao a í li dị nữa
    Em đồng ý với ý kiến của chị , đàn ông mấy ai được như chồng chị chủ topic đây!
    • 265 Bài viết

• 60 Được cảm ơn

Mình thấy chuyện của bạn cũng giống mình. Nhưng bạn hơn mình là người đó sống cùng với bạn như một người bạn, chăm sóc bạn, còn mình thì sống cùng nhà vì tranh giành con thôi.