Khi chồng ham mê cờ bạc. Buồn lắm lắm các mẹ ơi...

• 1.44K Lượt chia sẻ
  • 88.1K Lượt đọc
  • 226 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 38 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metitlinh Xem bài viết
    Không biết bây giờ chồng bạn đã tốt hơn chưa? Mình cũng đã có một thời lao đao một mình lo toàn bộ mọi thứ chỉ vì chồng cũng quá ham mê lô đề. Cũng may là mấy năm nay tỉnh ngộ rồi . Các mẹ ở đây đọc qua chưa thể hiểu được người đam mê lô đề nói dối siêu mức nào đâu, và mê muội đến mức nào nữa. Mong rằng chồng bạn giờ cũng đã khác. Cứng lên bạn ạ, không thay đổi được thì buông.
    Đúng là trình nói dối, tạo kịch bản như thần,

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 53 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xupi Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi metitlinh Xem bài viết
    Không biết bây giờ chồng bạn đã tốt hơn chưa? Mình cũng đã có một thời lao đao một mình lo toàn bộ mọi thứ chỉ vì chồng cũng quá ham mê lô đề. Cũng may là mấy năm nay tỉnh ngộ rồi . Các mẹ ở đây đọc qua chưa thể hiểu được người đam mê lô đề nói dối siêu mức nào đâu, và mê muội đến mức nào nữa. Mong rằng chồng bạn giờ cũng đã khác. Cứng lên bạn ạ, không thay đổi được thì buông.
    Đúng là trình nói dối, tạo kịch bản như thần,
    Mình tự hỏi sao mấy người đó không viết kịch kiếm tiền. Toàn viết kịch lừa người thân.
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

cờ bạc nó ăn vào máu chồng bạn rồi, chia sẻ với bạn! mình rất hiểu hoàn cảnh của bạn vì c` mình cũng từng có 1 thời gian rất dài máu me cờ bạc,
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 14 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình quyết định bỏ ko ngoái đầu lại nữa rồi chùn lòng, mình muốn thay đổi cuộc sống hiện tại, sống thanh thản một ngày cũng là hạnh phúc.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của dtbh
    • 1,332 Bài viết

• 2,657 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cái giống cờ bạc thì bỏ ngay và luôn chứ níu kéo cái gì nhỉ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

CHỒNG ĐAM MÊ CỜ BẠC NẢN TOÀN TẬP!! tôi đây đã sống chung với nó gần 8 năm nay , nợ chồng nợ ,không nuôi được con tiền làm bao nhiêu cũng cho vào mấy trò đỏ đen, xe chồng xe vợ gì cũng lần lược cho đi ở tớ ở thầy cuối cùng cũng bán hết, lại phải vay tiền mua xe khác để đi làm, ngân hàng, xã hội đen đủ thứ kiểu đến nhà đòi nợ, xe cũng bị xiết đi bộ ko có xe đi làm cũng rồi, nói nặng cũng cũng rồi nói nhẹ cũng rồi khuyên can cũng rồi, hứa hẹn đủ điều, vợ bỏ đi cũng rồi.Cuối cùng chơi vẫn cứ chơi,.Nhiều lúc nghĩ con người ta có đầy đủ có cả cha và mẹ chăm sóc sẽ hoàn thiện hơn, còn con mình ko có cha thì thiệt thòi cho con nên nhiều lần mình vì con mà tha thứ cho a,Nhưng a ko hề bts đến vẫn ngựa quen đường củ, giờ đây mới đi làm yên ổn được 2 tháng qua tháng thứ 3 lương đem về cũng ko có lại cầm lun chiếc xe đi làm.các mẹ ơi giúp em với giờ e phải làm sao, em bế tắc lắm,bỏ thìu thương vương thì tội, bởi thật ra mình vẫn yêu chồng lắm./
    • 496 Bài viết

• 94 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi NHATHUYBAOTHY Xem bài viết
    CHỒNG ĐAM MÊ CỜ BẠC NẢN TOÀN TẬP!! tôi đây đã sống chung với nó gần 8 năm nay , nợ chồng nợ ,không nuôi được con tiền làm bao nhiêu cũng cho vào mấy trò đỏ đen, xe chồng xe vợ gì cũng lần lược cho đi ở tớ ở thầy cuối cùng cũng bán hết, lại phải vay tiền mua xe khác để đi làm, ngân hàng, xã hội đen đủ thứ kiểu đến nhà đòi nợ, xe cũng bị xiết đi bộ ko có xe đi làm cũng rồi, nói nặng cũng cũng rồi nói nhẹ cũng rồi khuyên can cũng rồi, hứa hẹn đủ điều, vợ bỏ đi cũng rồi.Cuối cùng chơi vẫn cứ chơi,.Nhiều lúc nghĩ con người ta có đầy đủ có cả cha và mẹ chăm sóc sẽ hoàn thiện hơn, còn con mình ko có cha thì thiệt thòi cho con nên nhiều lần mình vì con mà tha thứ cho a,Nhưng a ko hề bts đến vẫn ngựa quen đường củ, giờ đây mới đi làm yên ổn được 2 tháng qua tháng thứ 3 lương đem về cũng ko có lại cầm lun chiếc xe đi làm.các mẹ ơi giúp em với giờ e phải làm sao, em bế tắc lắm,bỏ thìu thương vương thì tội, bởi thật ra mình vẫn yêu chồng lắm./
    Cố gắng lên bạn.sông có khúc ng có lúc.bạn cố đc 8 năm rồi cố thêm chút nữa thôi. Qua đc cái giai đoan khó khăn này sau này nhìn lại bạn sẽ thấy mình thật phi thường.