Khi chồng có biểu hiện lạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.59K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạo này m theo dõi thấy chồng m hay gọi điện cho 1 số điện thoại - số này trước m biết là của 1ng mà trước đây thich chồng mình nhưng m k biết tên (trước đây có hỏi thì chồng m chỉ bảo là cô gái này thích chồng chứ chồng k thích). Thi thoảng theo dõi điện thoại thì thấy lại gọi điện cho số đt này nên M có hỏi thì chỉ bảo là bạn bè gọi điện hỏi thăm nhau? m hỏi tên là gì thì k nói và lảng sang chuyện khác. Lúc đầu khi m chưa hỏi thì còn lưu lịch sử gọi. Nhưng khi biết m pát hiện ra thì gọi xong là xóa luôn( điện thoại của chồng m tuy xóa đi nhưng chỉ cần gọi lại là nó lưu lại tất cả các cuộc gọi trc đó nên m mới biết là gọi ngày nào, giờ nào, bao lâu). Khi m bảo gọi điện cho ng đó trc' mặt m thì chồng m bảo h này ai lại gọi muộn r (lúc đó mới hơn 7h tối) và m thấy trong list cuộc gọi cũng có cuộc gọi vào tầm h này? M thắc mắc thì toàn lảng qua chuyện khác và bảo vợ ghen vớ ghen vẩn, anh chung thủy...k bao giờ thế nọ thế kia)
    M đang rất bối rối, k biết chồng m có quan hệ như nào với chủ cái sđt kia?Sao chồng m lại pải xóa lịch sử gọi và Sao lại lúng túng, lãng đi chuyện khác khi mình hỏi?<br></span>Muốn nhờ các mẹ cho m lời khuyên nên xử lý như thế nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,313 Bài viết

• 2,302 Được cảm ơn

Sao các bác cứa hay hỏi thẳng tợt chồng những điều mình đang nghi ngờ nhỉ e tự nhận là ng cực kì nóng tính nhưng gặp trường hợp này,e coi như k biết,e lấy sđt này rồi e gọi đến ( để nó biết mình là phụ nữ,k nghi ngờ mình là zai,trêu nó ) ,mình bảo nhầm máy,rồi nt hỏi han qua lại,1 tjan sẽ lòi ra ngay ( nếu như chưa có gì để 2 bên chưa cần đề phòng ), cứ nt qua lại vu vơ sẽ moi đc ng ở đâu,bao tuổi,làm gì,quen t.h này như nào...v.v.....,nhưng ca này nhẹ,lại gặp phải nàng ngây thơ nên dễ hơn...
    Tốt nhất bjo bạn đừng hỏi han tra khảo hay bắt chồng gọi cho mình chứng kiến...... Dù có gì đấy a ta cũng k bjo nhận mà sẽ rút vào h.đ bí mật hơn..... Nên theo dõi thêm và đừng cho chồng biết.... Bình thường với chồng nhé,nhỡ đâu lại nghi oan cho chồng thật thì đáng trách đấy
    💰💰 tiền tỉ em không có nhưng tiền lẻ em có cả tỉ 💰💰
    • 603 Bài viết

• 195 Được cảm ơn

đã 1 khi bạn đã phát hiện ra thằng chồng của bạn có mèo thì hắn ta không thừa nhận đâu, bạn cứ làm lơ đi khoảng 1 thời gian xem thằng chồng bạn có biểu hiện gì không nếu có thì bạn hãy làm cho nó chừa, rồi nó tự rút lui.
    • 30 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mọi người cho mình tham gia với nha. Mình đang rất đau khổ mà không biết làm sao để tách con hồ ly tinh cao tay ấn ra khỏi chồng của mình đây. Mình chưa có con cái nên cũng khó mà giữ chồng lại với mình được.. Mình yêu chồng nhiều lắm mình ko muốn mất chồng đâu. Mình xin phép kể lại cho mọi người nghe câu chuyện của mình và mình viết dài dòng mong mọi người thông cảm.Chuyện của mình là như vậy nè... 2 năm về trước chồng của mình chở chị chồng đi chùa, từ ngày đó chồng mình về cứ lọ mọ nhắn tin mình thấy lạ lạ liền hỏi thì chồng bảo rằng bạn cũ của anh nhắn rủ nhậu nhưng anh ko muốn đi ở nhà với vợ thì thằng bạn nhắn tin hoài kêu đi đi, mình tưởng thật nên cũng ko quan tâm đến chuyện nhắn tin nữa và mình bận rộn chuyện Má chồng bệnh nặng, mình là con dâu nên phải làm bổn phận của con dâu, mình chăm sóc Má chồng và mình phải ngủ ở bệnh viện thời gian kéo dài được 1 năm. Khi Má chồng hết bệnh mình thường xuyên ở nhà cảm thấy lạ lạ sao chồng giấu điện thoại đâu mất tiêu và ko giống như xưa nữa vợ đụng đến thì bảo rằng đây là quyền riêng tư vợ chưa được phép của chồng thì ko được đụng đến. Mình tức quá giả bộ ko đụng đến điện thoại của chồng nữa và mình đợi khi nào chồng đi tắm để quên điện thoại ở trên bàn thì mình liền nhanh tay mở điện thoại của chồng ra xem... Và rồi khi đọc xong đến tin nhắn thứ 2 của con hồ ly kia thì mình cảm thấy tim đau quặng thắt lên tin nhắn nói là: " Anh ơi, em thương anh rất nhiều và em buồn vì anh đi có vợ, em buồn anh nên 1 năm nay em đã không muốn lưu luyến cái thế tục này nữa, em đã vào chùa tu làm từ thiện hốt thuốc cứu nhân độ thế cho chúng sanh. Anh ơi, em hy vọng em là người bạn bí mật của anh, để tránh vợ anh càng hiểu nhầm chúng ta, thì anh đừng bao giờ kể về em cho vợ của anh biết. Em chỉ có ước ao nho nhỏ nhoi thôi là 1 tháng chỉ có 3 ngày chúng ta gặp mặt nhau, em chỉ muốn gặp riêng anh thôi " . Mình đọc xong tin nhắn của hồ ly là mình ko kiềm chế được cảm xúc.... lúc đó tim của mình đau thắt và máu của mình chạy dồn lên tới não rồi mình khóc la lên và chồng thấy mình như vậy anh ấy liền xin lỗi và hứa với mình là sẽ cắt đứt liên lạc với con hồ ly và không bao giờ lén mình đi gặp con hồ ly đó nữa... Mình thấy vậy nên tạm thời để yên thử coi thái độ của chồng có thay đổi hay không? Một sự thật đau đớn chị chồng bao che cho chồng của mình và giả bộ kêu chồng chở đi ra chợ mua chút đồ cho Má không ngờ là bao che cho họ đi hẹn hò gặp mặt riêng. Tới khi mình biết được mình liền thưa chuyện với Má chồng thì chị em của tụi nó điều bên vực con hồ ly kia và chửi mình, còn khen con hồ ly tinh là người ta đi tu làm phước thiện cho đời chứ có tư tưởng yêu đương gì đâu? Nghỉ bậy tội cho người ta. Mình bảo rằng nếu là con người đường đường chính chính thì ko cần phải che dấu bất chứ điều gì hết. Má chồng của mình biết được liền nói với chồng và chị chồng là: " cô gái này có thật là đi tu hay không? Nếu đã là tu hành rồi thì tại sao? còn nhắn tin nói chuyện với trai làm chi vậy? Cho vợ của người ta đau khổ thì có phải là người tu hành hay không? đã đi tu rồi thì phải biết cái giới hạng của người tu hành không nên nhắn tin hay hẹn hò riêng tư mà muốn giấu vợ của người ta như vậy? Nếu đã đang tu hành làm khổ người khác thì tu hành có được chính quả hay không? Má nói như vậy tự mà kiểm điểm bản thân suy ngẫm lại đi. Và suốt mấy tháng nay chồng của mình sợ Má nên ko dám đi gặp con hồ ly giả tu hành đó nữa, nhưng chồng mình nay khác xưa rất nhiều ko còn nói chuyện hiền hoà với vợ nữa mà nói chuyện cáu ngắt, thậm chí nói nhiều câu xúc phạm đến mình và muốn bỏ mình nữa kìa... Vì sợ Má buồn nên chồng của mình ko dám đề nghị ly dị trước mà quậy mình để cho mình đòi ly dị trước.... Huhuhuhu... mình ko biết phải làm sao đây? Mình đang bế tắt quá à... Mà ko dám làm buồn lòng của người lớn nên đành im lặng mỗi ngày khóc thôi.