TIN TÀI TRỢ.

Khi chồng có biểu hiện lạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 815 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

dạo này m theo dõi thấy chồng m hay gọi điện cho 1 số điện thoại - số này trc' m biết là của 1ng mà trc' đây thich chồng mình nhưng m k biết tên (trước đây có hỏi thì chồng m chỉ bảo là cô gái này thích chồng chứ chồng k thích). Thi thoảng theo dõi điện thoại thì thấy lại gọi điện cho số đt này nên M có hỏi thì chỉ bảo là bạn bè gọi điện hỏi thăm nhau? m hỏi tên là gì thì k nói và lảng sang chuyện khác. Lúc đầu khi m chưa hỏi thì còn lưu lịch sử gọi. Nhưng khi biết m pát hiện ra thì gọi xong là xóa luôn( điện thoại của chồng m tuy xóa đi nhưng chỉ cần gọi lại là nó lưu lại tất cả các cuộc gọi trc đó nên m mới biết là gọi ngày nào, giờ nào, bao lâu). Khi m bảo gọi điện cho ng đó trc' mặt m thì chồng m bảo h này ai lại gọi muộn r (lúc đó mới hơn 7h tối) và m thấy trong list cuộc gọi cũng có cuộc gọi vào tầm h này? M thắc mắc thì toàn lảng qua chuyện khác và bảo vợ ghen vớ ghen vẩn, anh chung thủy...k bao giờ thế nọ thế kia)

M đang rất bối rối, k biết chồng m có quan hệ như nào với chủ cái sđt kia?Sao chồng m lại pải xóa lịch sử gọi và Sao lại lúng túng, lãng đi chuyện khác khi mình hỏi?
    Muốn nhờ các mẹ cho m lời khuyên nên xử lý như thế nào?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 113 Bài viết

• 185 Được cảm ơn

xử lý ngay khi sự việc đi xa hơn, nhớ sđt đó vào note chọn thời gian thích hợp nói chuyện ngay. " Tôi là vợ anh A, tôi nghe chông tôi kể cô hay điện thoại cho chồng tôi, vì cô thích chông tôi, nhưng chồng tôi ko thik, ko bik có thật ko?? nếu đúng là vậy thì xin hãy để cho chồng tôi yên, vì NT3 sẽ ko xen vào được đâu, chồng tôi rất yêu tôi"
    chị cứ úp chảo thế xem nó nói gì, có thể nó chưa bik chồng chị đã có vợ, hựac nếu điên lên thì nó sẽ chửi hựac tự khao ra à, em đã từng úp chảo thế này và dính chưởng luoin con đàn bà ghê gớm.. nhưng là NT3 mà phát hiện sớm sẽ dễ đánh đi hơn là để âm ỉ lâu ngày chi a
    Một lần bất tin- Vạn lần bất tín
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 285 Bài viết

• 688 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nói chung là nên đưa ra ánh sáng sớm. Ông chồng thì chắc chắn là chối bay biến rồi, ông nào chả vây, có ông đi nhà nghỉ còn chối được nữa là. Nếu mà có chứng cứ rành rành thì chỉ có nước ly tán thôi.
    TRước hết gọi điện cho e kia nhẹ nhàng bảo không biết chồng mình có buôn bán nợ nần gì chỗ bạn hay không mà hay liên lạc với nhau thế. Nếu e ấy nói không thì lại tiếp " à, thế thì an tâm rồi.
    Thế nào họ chả đánh động cho nhau . Nếu biết mình đã biết mà dừng lại thì tốt. Nếu vẫn tiếp tục thì lại điện thoại tiếp " Chồng chị không nợ nần tiền bạn chỗ em, mà thấy gọi cho nhau liên tục thì chắc là nợ tình à" cứ thế rồi dần dần sẽ lộ mặt thật thôi!!!
    Đây Trường Sa, kia Hoàng Sa, ngàn bão tố phong ba ta vượt qua, vượt qua
    https://www.youtube.com/watch?v=C8f_B...eature=related
    • 478 Bài viết

• 215 Được cảm ơn

phải xử lý ngay mẹ nó ah. để lâu mà bén rễ quá rùi thì khổ lắm. mẹ nó lưu lại sdt đó rùi thử gọi nch xem là ai. điều tra thôi. để rùi đánh úp chảo chồng
    • 37 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chán đời nhể, kiếm một thằng chồng tử tế khó quá, chả tin tưởng được, đáng ra vợ/chồng phải là người tin tưởng nhau nhất thì giờ lại phải cảnh giác, sau khi giải quyết xong còn thấp thỏm lo âu tái phạm.
    ai cho tui lại niềm tin đây, hic hic