TIN TÀI TRỢ.

ít ối sớm thai 7 tuần. liệu có cứu được không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 395 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cm! Em năm nay 28 tuổi, đã có một bé hơn 2 tuổi. Hiện tại e đang mang thai một bé nữa được 8 tuần ( ckk cuối 13/8), nhưng do e canh noãn nên Biết chính xác ngày thụ thai là 27/8. Em đi siêu âm hôm 8/10 và được kết quả là Gs= 14mm, CrL = 10mm. Kết luận là thai khoảng 7 tuần, nhỏ hơn so với tuần tuổi, thiếu ối Sớm. Chỉ kê thuốc nội tiết và thuốc bổ. Tiên lượng xấu
    Cm cho e hỏi là liệu e có hi vọng gì để cứU em bé này không ạ? Và nếu em bé qua được ( cầu trời phật) thì em có ảnh hưởng gì kHông ạ?
    Em xin chân thành cảm ơn cm!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 138 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

EM ơi, nên đến bệnh viên chuyên khoa để được bác sĩ khám và theo dõi nhé, không có khám bệnh online google trường hợp của em được.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi toilakhivang Xem bài viết
    EM ơi, nên đến bệnh viên chuyên khoa để được bác sĩ khám và theo dõi nhé, không có khám bệnh online google trường hợp của em được.
    Em đã tới bệnh viện khám và được kết luận như vậy. Em thực sự không Muốn mất em bé. Các chị xem có trường hợp nào như em mà cứu dc em bé Ko?
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 179 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn đăng bài lộn trang mục rồi . Sang bên trang muc Làm Mẹ hỏi đi, có thể sẽ có người biết câu trả lời đó .
    • 138 Bài viết

• 250 Được cảm ơn

Cứ theo chỉ dẫn của bác sĩ để dưỡng thai, còn bé có ở lại với mình hay không thì tùy duyên, cơ địa mỗi mẹ mỗi khác, relax em nhé.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi sumeshi Xem bài viết
    Em đã tới bệnh viện khám và được kết luận như vậy. Em thực sự không Muốn mất em bé. Các chị xem có trường hợp nào như em mà cứu dc em bé Ko?