TIN TÀI TRỢ.

Huhu có mẹ nào như em ko?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 939 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 218 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Em đã dành cả buổi tối nay để soạn 1 bài lâm ly bi đát về cuộc đời em để chia sẻ với các mẹ, chuẩn bị nhấn nút giửi thì mắc cái giống gì mất hết nội dung. Tiếc đứt cả ruột gan.
    Đau lòng quá các mẹ ạ, thôi em đi ngủ đây!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

NGUY HIỂM QUÁ!
    Tầm 9-11 giờ tối tại khúc đường Lê Trọng Tấn, Phường Sơn Kỳ Quận Tân Phú hay có 1 tên biến thái chuyên rình rập đi bóp ngực phụ nữ.Tuần trước nhỏ bạn thân mình nhà ở đây, lúc đang chạy xe chở 1 người ngồi sau, đã bị bóp rách nguyên đường sâu ở phần ngực , rách toẹt da và chảy máu nhiều.
    Tuần này mình về đường đó tầm 10 giờ tối, may là có chút cảnh giác nhưng mém bị dính chưởng luôn rồi!Thằng biến thái đó còn quay xe từ từ vòng lại lườm mình nên mình nhớ rõ mặt nó, nó cao dỏng dỏng khoảng 1m7, đi chiếc xe số giống kiểu wave, mặc áo thun ngắn tay cổ viền vàng, thân áo xanh đem, có in chữ Amerika, chân mày ngắn & rậm, mặt xương nhìn rất hung dữ và gian ác.
    .Bây giờ mà ra công an phường báo thì có ma nó giải quyết dùm, mấy a CA mắc đi nhậu rồi Biểu tượng cảm xúc smile Nên mình thấy nguy hiểm cho Chị em phụ nữ, tội nghiệp lỡ người nào yếu tay lái thì té giữa đường, xe tông mất mạng thì oan uổng lắm, vì nó dám ra tay lúc mình & bạn mình lần trước đang lái xe mà!...
    NÊN MÌNH POST LÊN ĐÂY CHỊ EM PHỤ NỮ SHARE THÔNG TIN NÀY CÀNG NHIỀU CÀNG TỐT ĐỂ CẢNH GIÁC NHA MỌI NGƯỜI..NGUY HIỂM ĐẾN MẠNG NGƯỜI CHỨ KHÔNG ĐÙA ĐC! SHARE & CẨN THẬN NHA CHỊ EM!!!! NÓ KO CÓ GÌ LÀM NÊN BIẾN THÁI HẠI NGƯỜI NÈ.
    Chị em nào biết thì post lên các diễn đàn lớn để mọi người cùng cảnh giác nhé!
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 114 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Haizz, mình bị mất vài bài trả lời à. Nên giờ viết dài trên wtt, trước khi gửi mình copy ra chỗ khác cho chắc ăn, rồi gửi có hỏng thì gửi lại.. thế mà có lần quên ko copy mà lại mất..

Mình nghĩ là do thời gian viết bài đó. Nếu viết dài nhưng gửi đi trong thời gian giới hạn, thì bài gửi đc đăng... nếu viết dài mà thời gian dài, thì khả năng mất khá cao đối với mình
    • 218 Bài viết

• 168 Được cảm ơn

Bạn Sophie84 ơi, bài của bạn và của mình hình như khác khác gì đó hihi. Sao bạn ko ra ngoài mà viết như vậy sẽ có nhiều người thấy hơn đó

Gởi từ ứng dụng Webtretho của haianh2015
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 114 Bài viết

• 42 Được cảm ơn

Đọc bài của sophie song cũng thấy cảnh giác hơn .. sợ sợ..
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,995 Bài viết

• 4,471 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Mình cũng hay bị vậy, viét cho đã đời rồi chưa kịp copy vèo 1 cái mất hết >''<
    If you don't design your own life plan, chances are you'll fall into someone else's plan. And guess what they have planned for you? Not much. (Jim Rohn)
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 150 Bài viết

• 528 Được cảm ơn

Lên face viết rồi coppy wa bên này chị ơi...e làm vậy suốt ấy...chả sợ mất bài chỉ sợ viết dài mà hết pin dt...