Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội các quý ông mê vợ đây ạ! Anh xã nào mê vợ nhanh chân xí mặt tiền nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.68K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

còn anh xã em thì bảo mê em vì giữa cuộc sống còn nhiều khó khăn, giữa những khó nhọc em đang trải qua, em vẫn giữ lại chút gì đó con nít, không chua ngoa như nhiều người khác. anh xã có thể thức đêm để nói chuyện với em về đủ thứ trên cuộc đời, kể về tuổi thơ khổ cực của em và chồng (cùng quê, cùng tuổi, cùng lớp, cùng trường, sau này đi học cấp 3 và đại học mới xa), rùi anh xã có thể nghỉ đi du lich với công ty, chỉ để ở nhà để nói chuyện với em được nhiều hơn.ax bảo tại em biết lắng nghe và chia sẻ, hưởng ứng câu chuyện với chồng nên anh thấy mê em là vì vậy.
    ah, anh còn bảo mê em vì mỗi lần chồng đi chơi với công ty, em ko hề gọi điện hối thúc chồng mà con vui vẻ chuẩn bị quần áo, giày dép và các thứ cho chồng, còn bảo chồng "đi chơi là phải ra đi chơi, anh cứ chơi vui vẻ với mọi người, ở nhà đã có em lo"
    Mà chiêu này hay lắm các chị ah, các anh nghe vậy là có ý thức lắm, ko say sưa hay về trễ đâu. kiểu như lạc mềm buộc chặt đó mà.
    còn nữa, anh bảo em biết giữ thể diện cho ảnh, khi em ko đồng ý chuyện gì cũng giữ danh dự cho ảnh, ko la lối um sùm trước mặt người khác. Em biết vì em hay hỏi, anh yêu em ở điểm nào, anh ko chịu nói la em giận, hiiii
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 299 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

mình xin vô thay chồng nha chủ top ơi, mình hâm mộ hội này
    G3F2p7

[IMG]12-1[/IMG]
    A cute guy can open up my eyes, a smart guy can open up a nice guy can open up my heart
    • 299 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi BaoMinhNQ Xem bài viết
    A ko muốn vào nhưng vợ nó bắt, biết phải làm sao?
    hehe, anh không muốn vào nhưng có mê vợ không?
    G3F2p7

[IMG]12-1[/IMG]
    A cute guy can open up my eyes, a smart guy can open up a nice guy can open up my heart
    • 22 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Sắp đến ngày 14 tháng 2 em cũng xin xí một chỗ không cần mặt tiền.
    • 356 Bài viết

• 205 Được cảm ơn

Nghe các bố thủ thỉ mà yêu quá, ước gì sau này mình cũng được vào hội này!!!!!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,438 Bài viết

• 1,996 Được cảm ơn

mình vào để đăng ký cho xã nhà mình ạ
    hôm nào e chỉ xã vào đây chơi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 284 Bài viết

• 1,266 Được cảm ơn

mình mê chồng nhưng không biết chồng có mê mình không, chào cả nhà mình nhé
    xS7Ap7
    vDTlp7
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,978 Bài viết

• 23,255 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi binhminhtinhyeu Xem bài viết
    mê em vì mỗi lần chồng đi chơi với công ty, em ko hề gọi điện hối thúc chồng mà con vui vẻ chuẩn bị quần áo, giày dép và các thứ cho chồng, còn bảo chồng "đi chơi là phải ra đi chơi, anh cứ chơi vui vẻ với mọi người, ở nhà đã có em lo"
    Mà chiêu này hay lắm các chị ah, các anh nghe vậy là có ý thức lắm, ko say sưa hay về trễ đâu. kiểu như lạc mềm buộc chặt đó mà.
    còn nữa, anh bảo em biết giữ thể diện cho ảnh, khi em ko đồng ý chuyện gì cũng giữ danh dự cho ảnh, ko la lối um sùm trước mặt người khác. Em biết vì em hay hỏi, anh yêu em ở điểm nào, anh ko chịu nói la em giận, hiiii
    21 năm sau khi lấy nhau ông xã chị cũng mê chị vì điều trên và vô số điều khác nữa,nhưng đến năm thứ 22 thì chị rớt xuống vực thẳm vì anh ta có bồ.mà chẳng biết vì điều gì cả?
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Sao Hội của những người đàn ông mê vợ mà lại thấy nhiều bà vào thế nhỉ??? Ở đây chắc là ít ông lắm hay sao. Thấy có topic này hay hay, tôi vào xem có anh chàng nào mê vợ không, và để xem vợ người ta như thế nào mà người ta mê.
    Vợ thì có gì để mê ???
    Mê sao được khi nói chuyện với chồng thì như nói chuyện với kẻ thù truyền kiếp. Nạt nộ, trợn mắt, đập bàn, đạp đồ... Nhưng nói chuyện với bạn bè thì ngọt ngào, nhỏ nhẹ.
    Mê sao được khi suốt ngày ngồi chat với bạn mà không thèm nấu cơm cho chồng ăn để chồng phải đi ăn cơm tiệm.
    Mê sao được khi quần áo dơ để cả tuần mới giặt một lần. Nhà cửa thì cả năm mới lau được vài ba lần.
    Mê sao được khi chồng đi làm về mệt không bao giờ thèm hỏi han. Dọn cơm ra cho chồng là bà chị chồng, là mẹ chồng, chứ vợ mải mê coi tivi đâu thèm để ý đến chồng.
    Các mẹ chắc nghĩ rằng chắc là thằng chồng khốn nạn lắm, chắc thuộc dạng ăn bám nấu không thì cũng cờ bạc, gái gú, hay chỉ lo mê chơi không lo làm. Hoặc thuộc dạng yếu sinh lý nặng nên vợ nó mới thế. Không đâu ah. Lầm chết.
    Tôi hy vọng vợ tôi vào đây và đọc được những dòng này. Chắc chắn cô ấy sẽ biết là do tôi viết. Bởi trên đời này chỉ có 1 mình cô ấy như thế. Tôi tin là như thế. Tôi yêu vợ tôi. Cô ấy có một không hai trên thế gian này. Chắc là khó tìm đâu ra người phụ nữ giống như vậy nhỉ.
    • 25 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi saudau Xem bài viết
    21 năm sau khi lấy nhau ông xã chị cũng mê chị vì điều trên và vô số điều khác nữa,nhưng đến năm thứ 22 thì chị rớt xuống vực thẳm vì anh ta có bồ.mà chẳng biết vì điều gì cả?
    Ôi, xin chia buồn với chị. Em mà rơi vào trường hợp như vậy, ko biết em sẽ như thế nào nữa? nhưng chắc sẽ kinh khủng lắm. H em chỉ nghĩ tới thôi là em đã khó thở rồi.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 134 Bài viết

• 134 Được cảm ơn

Chông đâuuuuuuuu? Vác cái mẹt vào đây!
    • 299 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi simonbinh Xem bài viết
    Sao Hội của những người đàn ông mê vợ mà lại thấy nhiều bà vào thế nhỉ??? Ở đây chắc là ít ông lắm hay sao. Thấy có topic này hay hay, tôi vào xem có anh chàng nào mê vợ không, và để xem vợ người ta như thế nào mà người ta mê.
    Vợ thì có gì để mê ???
    Mê sao được khi nói chuyện với chồng thì như nói chuyện với kẻ thù truyền kiếp. Nạt nộ, trợn mắt, đập bàn, đạp đồ... Nhưng nói chuyện với bạn bè thì ngọt ngào, nhỏ nhẹ.
    Mê sao được khi suốt ngày ngồi chat với bạn mà không thèm nấu cơm cho chồng ăn để chồng phải đi ăn cơm tiệm.
    Mê sao được khi quần áo dơ để cả tuần mới giặt một lần. Nhà cửa thì cả năm mới lau được vài ba lần.
    Mê sao được khi chồng đi làm về mệt không bao giờ thèm hỏi han. Dọn cơm ra cho chồng là bà chị chồng, là mẹ chồng, chứ vợ mải mê coi tivi đâu thèm để ý đến chồng.
    Các mẹ chắc nghĩ rằng chắc là thằng chồng khốn nạn lắm, chắc thuộc dạng ăn bám nấu không thì cũng cờ bạc, gái gú, hay chỉ lo mê chơi không lo làm. Hoặc thuộc dạng yếu sinh lý nặng nên vợ nó mới thế. Không đâu ah. Lầm chết.
    Tôi hy vọng vợ tôi vào đây và đọc được những dòng này. Chắc chắn cô ấy sẽ biết là do tôi viết. Bởi trên đời này chỉ có 1 mình cô ấy như thế. Tôi tin là như thế. Tôi yêu vợ tôi. Cô ấy có một không hai trên thế gian này. Chắc là khó tìm đâu ra người phụ nữ giống như vậy nhỉ.
    mê vợ hay như thế nào đi nữa sao anh lại lên án vợ như vậy. chắc hẳn vợ chồng anh sẽ mất vui 1 time nếu vợ anh đọc đc những lời này, hay anh mở hội hận vợ cho nó phấn khởi he, vợ chồng phải đóng cửa bảo nhau chứ đành rằng muốn chia sẻ với mọi người nhưng dù sao cũng không nên quá gay gắt, trong cs gia đình, anh có quyền đi nhậu tại sao vợ anh lại không có quyền tán gẫu bạn bà (dân chủ ở đâu vậy ta ) rồi con cái bếp núc, công việc công sở streess cỡ nào, anh có hiểu và thông cảm không, không ai nói là"Các mẹ chắc nghĩ rằng chắc là thằng chồng khốn nạn lắm, chắc thuộc dạng ăn bám nấu không thì cũng cờ bạc, gái gú, hay chỉ lo mê chơi không lo làm. Hoặc thuộc dạng yếu sinh lý nặng nên vợ nó mới thế.", anh quá lời cũng như gián tiếp xúc pahmj các anh mê vợ, các chị mê chồng rồi, đề nghị anh lần sau phát ngôn có chọn lọc giùm
    G3F2p7

[IMG]12-1[/IMG]
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 79 Bài viết

• 106 Được cảm ơn

Gì chứ mê vợ thì em là nhất! Em mê vợ em bao nhiêu thì em cũng mê vợ thằng hàng xóm bí nhiêu Cho em nhập hội với nhá
    • 299 Bài viết

• 159 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi linhmlk Xem bài viết
    Gì chứ mê vợ thì em là nhất! Em mê vợ em bao nhiêu thì em cũng mê vợ thằng hàng xóm bí nhiêu Cho em nhập hội với nhá
    =)) really?
    G3F2p7

[IMG]12-1[/IMG]
    • 1,332 Bài viết

• 2,660 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mê vợ? Đặt mình vào hoàn cảnh ấy , mình mê ai hay mê thứ gì đó thì đối tượng phải thế nào mới mê được chứ nhỉ. Minh yêu chồng mà chồng cũng vậy nhưng còn mê nhau thì sao nhỉ? Nếu vợ xinh đẹp, dịu dàng, thướt tha, gợi cảm, lại ngoan hiền, hiếu thảo , rộng lượng không tham lam, biết vun vén chăm sóc gia đình , biết cách " yêu" làm chồng hạnh phúc, thông minh nữa....thì chồng nào chả mê. Mình nghĩ thế mới đáng để người khác mê mẩn chứ bình thương thôi thì sống với nhau có tình thương , trách nhiệm là cố gắng lớn lắm rồi.

Đang tự vấn xem mình có những gì ....
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi minhtranghp Xem bài viết
    mê vợ hay như thế nào đi nữa sao anh lại lên án vợ như vậy. chắc hẳn vợ chồng anh sẽ mất vui 1 time nếu vợ anh đọc đc những lời này, hay anh mở hội hận vợ cho nó phấn khởi he, vợ chồng phải đóng cửa bảo nhau chứ đành rằng muốn chia sẻ với mọi người nhưng dù sao cũng không nên quá gay gắt, trong cs gia đình, anh có quyền đi nhậu tại sao vợ anh lại không có quyền tán gẫu bạn bà (dân chủ ở đâu vậy ta ) rồi con cái bếp núc, công việc công sở streess cỡ nào, anh có hiểu và thông cảm không, không ai nói là"Các mẹ chắc nghĩ rằng chắc là thằng chồng khốn nạn lắm, chắc thuộc dạng ăn bám nấu không thì cũng cờ bạc, gái gú, hay chỉ lo mê chơi không lo làm. Hoặc thuộc dạng yếu sinh lý nặng nên vợ nó mới thế.", anh quá lời cũng như gián tiếp xúc pahmj các anh mê vợ, các chị mê chồng rồi, đề nghị anh lần sau phát ngôn có chọn lọc giùm
    Xin lỗi các anh mê vợ và các chị mê chồng nếu mình có nói gì đó mà có ai đó cho là xúc phạm. Mình đang bức xúc nên quá lời thôi, thông cảm. Đúng ra phải vào hội hận vợ mới đúng. Cám ơn bạn minhtranghp đã nói.
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4