Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội các quý ông mê vợ đây ạ! Anh xã nào mê vợ nhanh chân xí mặt tiền nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.67K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 189 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Khoe chồng topic này, chồng bảo "đấy, có ai vào đâu..." haizzzz...bùn hết sức, chồng ui là chồng!!! hem nói được một câu cho mát lòng dzợ hết huhu...
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 666 Bài viết

• 1,024 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đâu có chuyện cứ là vợ chồng thì phải mê nhau, lấy nhau sống bằng tình và bằng nghĩa là chính. Có anh nào mê đựoc vợ thì cô vợ ấy cũng phải " có vị " một tí. Chắc phải vừa khôn khéo vừa ngây thơ, phải đáng yêu, dịu ngọt mềm mại mà lại đắm say nồng nàn đầy sức sống, vừa đảm đang mà lại biết cách nũng nịu để không biến mình thành mẹ của chồng và đặc biệt có trí tuệ ( một chút ) và không có những căn ke hẹp hòi , tính toán như thói thường phụ nữ, đàn bà thế em nghĩ mới đáng để mê mẩn ( có những cô vợ thế đó ạ ). Em thì chả được như thế, chồng em iu em lắm nhưng mê mẩn vợ thì em nghĩ là chưa, và cũng thấy ít anh nào mê mẩn vợ , cùng lắm là mới cưới thôi. Em nghĩ có trách nhiệm với gia đình và thương nhau là tốt lắm rùi.
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi matbiec81 Xem bài viết
    hiiii mấy hum nay mạng bị treo trên ngọn cây, được đấy úi chà chà cô nàng này xông xáo ghia, hiii hụi mê vợ, hụi mê chồng , chúc cho 2 hội nhà mình phát triển mạnh như dzu bảo nhoa, ( bảo chồng đã có topic oy mà chồng đang bận công tác bẩu anh đi tàu ngầm mí ghê)
    '
    thanks bác nha, có những hội thế này, 2 Vc sẽ chia sẻ với nhau nhiều hơn và vói mọi người nữa
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi rose18908 Xem bài viết
    Đâu có chuyện cứ là vợ chồng thì phải mê nhau, lấy nhau sống bằng tình và bằng nghĩa là chính. Có anh nào mê đựoc vợ thì cô vợ ấy cũng phải " có vị " một tí. Chắc phải vừa khôn khéo vừa ngây thơ, phải đáng yêu, dịu ngọt mềm mại mà lại đắm say nồng nàn đầy sức sống, vừa đảm đang mà lại biết cách nũng nịu để không biến mình thành mẹ của chồng và đặc biệt có trí tuệ ( một chút ) và không có những căn ke hẹp hòi , tính toán như thói thường phụ nữ, đàn bà thế em nghĩ mới đáng để mê mẩn ( có những cô vợ thế đó ạ ). Em thì chả được như thế, chồng em iu em lắm nhưng mê mẩn vợ thì em nghĩ là chưa, và cũng thấy ít anh nào mê mẩn vợ , cùng lắm là mới cưới thôi. Em nghĩ có trách nhiệm với gia đình và thương nhau là tốt lắm rùi.
    mê ở đây ý em không phải say như điếu đổ đâu, em mở top cho các bác vào chia sẻ với nhau, không pahir chỉ nói tốt về vợ mà chủ yếu là thẳng thắn nhận xét ưuw khuyết điểm và ai có kinh nghiệm sẽ chia sẻ cùng mọi người bác nha, có trách nhiệm là chyện đương nhiên, cá nhân em tung hô ai thẳng thắn
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bamisu Xem bài viết
    Khoe chồng topic này, chồng bảo "đấy, có ai vào đâu..." haizzzz...bùn hết sức, chồng ui là chồng!!! hem nói được một câu cho mát lòng dzợ hết huhu...
    đừng khóc kìa bác, nói ngọt mà giả tạo ghét lắm ấy, bác đọc bài gì mà chồng khô như ngói chwua, dễ thương lắm nha
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 1,332 Bài viết

• 2,660 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Thế ý bạn chủ top là mê thế nào ? nếu chỉ như bạn nói là sống có trách nhiệm , thương nhau thì tôi thấy phần đông đàn ông có điều đó đấy chứ. Còn mê vợ theo kiểu yêu nhiều , nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa , lúc nào cũng nhớ vợ, quan tâm lo lắng cho vợ, ở bên vợ là hạnh phúc vui vẻ vô cùng thì mới gọi là " mê vợ" chứ nhỉ. Đàn bà mà để chồng mê thì đồng ý là phải " có vị" một tí.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 1,592 Bài viết

• 4,839 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã nghe ox nói và làm điều mê vợ nhiều rồi, nên xin ghé vào xem các bác nghĩ gì, nói gì. Các mẹ ở nhà chắc cũng vui lắm nhỉ.
    • 31 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Chồng vào rồi nè ! ^^
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 189 Bài viết

• 80 Được cảm ơn

Vợ: tại sao chồng lại vào hội?
    Chồng: vì chồng mê vợ
    Vợ: sao mà chồng lại mê vợ?
    Chồng:...(vợ đang mún bit điều này nhất nè, và cả những điều mà vợ chưa làm chồng mê).
    Chỉ điều này thui vợ đã hạnh phúc lém rùi, đâu cần chồng phải làm những chuyện lớn lao gì hơn nữa, đôi lúc hp đơn giản như dzi thui đó chồng àh.
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi daucaosang Xem bài viết
    Chồng vào rồi nè ! ^^
    bác vào sớm có phải hay không nào, welcome bác nha
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Vợ: tại sao chồng lại vào hội?
    Chồng: vì chồng mê vợ
    Vợ: sao mà chồng lại mê vợ?
    Chồng:...(vợ đang mún bit điều này nhất nè, và cả những điều mà vợ chưa làm chồng mê).
    Chỉ điều này thui vợ đã hạnh phúc lém rùi, đâu cần chồng phải làm những chuyện lớn lao gì hơn nữa, đôi lúc hp đơn giản như dzi thui đó chồng àh.
    bác nè chuẩn đấy ạ
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phonglantim8576 Xem bài viết
    Thế ý bạn chủ top là mê thế nào ? nếu chỉ như bạn nói là sống có trách nhiệm , thương nhau thì tôi thấy phần đông đàn ông có điều đó đấy chứ. Còn mê vợ theo kiểu yêu nhiều , nâng như nâng trứng hứng như hứng hoa , lúc nào cũng nhớ vợ, quan tâm lo lắng cho vợ, ở bên vợ là hạnh phúc vui vẻ vô cùng thì mới gọi là " mê vợ" chứ nhỉ. Đàn bà mà để chồng mê thì đồng ý là phải " có vị" một tí.
    zowif ui bác ui, có đầy anh vẫn uýnh vợ tan tác đây thôi, khiếp lắm, bác cư lật mấy top kia mà coi, nhiều rất nhiều nhé
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thytrang82 Xem bài viết
    Mình đã nghe ox nói và làm điều mê vợ nhiều rồi, nên xin ghé vào xem các bác nghĩ gì, nói gì. Các mẹ ở nhà chắc cũng vui lắm nhỉ.
    thế anh xã nhà bác nè đâu ạ, welcome new member nha
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 3,438 Bài viết

• 1,996 Được cảm ơn

vào lót dép hóng các anh mê vợ ntn?
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 372 Bài viết

• 506 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    toàn các mẹ ngồi hóng thôi à? Không thấy xã nào sao??????????????????????
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi vietiger Xem bài viết
    toàn các mẹ ngồi hóng thôi à? Không thấy xã nào sao??????????????????????
    có mà bác, chẳng qua là các bác ấy đang ngại đó thôi
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • Thành viên tích cực 2015
    • 8 năm
    • 1,592 Bài viết

• 4,839 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong_truonglam123 Xem bài viết
    có mà bác, chẳng qua là các bác ấy đang ngại đó thôi
    Ox mình nói "Vợ mình đáng mê thì cứ lẳng lặng để mình mê, nói lớn làm gì". Nói vậy thôi chứ chàng bận bịu nhiều, ủy nhiệm mình vào top phát ngôn thay nhé.
    • 38 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Tối nay chắc phải về hỏi xã có mê vợ không, rồi tư lập một nick khác vào đây thay lời muốn nói cho hội đông vui !!!
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Love Ca Nha Xem bài viết
    Tối nay chắc phải về hỏi xã có mê vợ không, rồi tư lập một nick khác vào đây thay lời muốn nói cho hội đông vui !!!
    em thanks bác này cái cho nó khí thế, các anh các chị ơi, hội mình và hội mê chồng hợp nha
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thytrang82 Xem bài viết
    Ox mình nói "Vợ mình đáng mê thì cứ lẳng lặng để mình mê, nói lớn làm gì". Nói vậy thôi chứ chàng bận bịu nhiều, ủy nhiệm mình vào top phát ngôn thay nhé.
    hihi, em quý bác rồi dấy nhá, anh xã của em chỉ ngồi nhìn em reply thôi mà k hiểu nên cứ hỏi, chi vậy, chi vậy
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
  • Trang 2/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 4