Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội các quý ông mê vợ đây ạ! Anh xã nào mê vợ nhanh chân xí mặt tiền nào

• 0 Lượt chia sẻ
  • 7.68K Lượt đọc
  • 75 Trả lời

• Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

hôm nay ngày lành tháng tốt ạ ngày 11/1/2012
    Phương em được sự ủy nhiệm của hội các bác mê chồng
    xin mở cái topic này cho các anh xã mê vợ zô đây tâm sự về người bạn đời yêu dấu nha
    em đặt cục gạch đầu tiên ạ, xã nhà em 34t, tên Felix Junior đang nhiệt tình hưởng ứng, cơ mà tiếng Việt í ẹ quá, không làm sao được
    Các bác lẹ lẹ xí mặt tiền nha, nhất là các bác hội mê chồng đó, em xin chân thành cảm ơn cả nhà
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 925 Bài viết

• 4,305 Được cảm ơn

He he, bác này dễ thương nhỉ? Anh xã tớ chắc là cũng mê tớ nhưng bẩu vào đây nói tui mê vợ tui chắc never, he he. Thui bác cứ nhẩn nha kể tình yêu của bác với em xã của bác là okie rùi chứ đợi mấy anh giai khác vào thì hơi lâu đấy,

Tặng hoa bác chủ top nhé

Ối giời sorry đọc lại hóa ra em xã là chủ top hả?? Thui vậy thì tặng lại hoa hộ tớ cho anh xã bạn giúp tớ nhá, he (tưởng anh xã lập top chứ vợ lập thì nói chuyện qu é gì)
    • 418 Bài viết

• 918 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Úi chà, trong này thì có được mấy ông? "Quý ông" thì lại càng hiếm. "Quý ông mê vợ" thì chắc không bao giờ có luôn, hì hì.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 66 Được cảm ơn

có mình đây. tuy là cũng đụng chạm nhau từa lưa vì cs mà. nhưng cũng thấy vợ mình rất dễ thương.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 358 Bài viết

• 259 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hội này hiếm hội viên lắm...!Chắc phần đông là dành cho các bác mới lập gia đình...mà các bác nào dám nói ra thì sợ thằng khác nó dòm ngó vợ mình... :-)
    • 899 Bài viết

• 448 Được cảm ơn

Em vào lót dép chờ xem có cái nick nào 'hao hao của chồng' post trong mục này không
    online?u=monlonton&m=g&t=15" alt='YM:monlonton' border=5
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

có mình đây, vợ tớ 8 kinh khủng nên nhiều lúc cũng chim cú lắm, có điều cú thì cú mà sau 30s thì lại cũng rất nà yêu vợ
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 1,330 Bài viết

• 968 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi mon_beo_u Xem bài viết
    Em vào lót dép chờ xem có cái nick nào 'hao hao của chồng' post trong mục này không
    Cũng ngóng giống mẹ này , cơ mà lão nhà mình toàn chê cái web trẻ con này làm cho vợ lão giờ không tin chồng 100%, luôn luôn cảnh giác . Lão ấy chỉ hay chém gió ở otofun. Lẽ nào mình bê cái thớt này sang đó cho rôm rả nhỉ? .
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 225 Bài viết

• 276 Được cảm ơn

mình chưa phải là ông bố tốt, bà xã cũng chưa phải là mẹ tốt, thế nên bảo là mê vợ thì khó quá , mình chỉ mê cô con gái thôi. Chưa có Hội những ông bố phát cuồng vì con gái cưng nhỉ
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi VeeBee Xem bài viết
    mình chưa phải là ông bố tốt, bà xã cũng chưa phải là mẹ tốt, thế nên bảo là mê vợ thì khó quá , mình chỉ mê cô con gái thôi. Chưa có Hội những ông bố phát cuồng vì con gái cưng nhỉ
    hí, bác có cô con gái thế kia hỏi sao không mê chứ, nhưng nói chung đã yêu và lấy thì phải mê mới lấy chứ bác, vợ chồng em chưa có con, nhìn con bác em them nhỏ dãi
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bao-chau Xem bài viết
    có mình đây, vợ tớ 8 kinh khủng nên nhiều lúc cũng chim cú lắm, có điều cú thì cú mà sau 30s thì lại cũng rất nà yêu vợ
    thế hử bác, nghe vợ chồng bác hình như vân xson rỗi phải không? nghe dễ thương quá trời
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lotus2004 Xem bài viết
    He he, bác này dễ thương nhỉ? Anh xã tớ chắc là cũng mê tớ nhưng bẩu vào đây nói tui mê vợ tui chắc never, he he. Thui bác cứ nhẩn nha kể tình yêu của bác với em xã của bác là okie rùi chứ đợi mấy anh giai khác vào thì hơi lâu đấy,

Tặng hoa bác chủ top nhé

Ối giời sorry đọc lại hóa ra em xã là chủ top hả?? Thui vậy thì tặng lại hoa hộ tớ cho anh xã bạn giúp tớ nhá, he (tưởng anh xã lập top chứ vợ lập thì nói chuyện qu é gì)
    ai bảo tặng em là cả vợ chồng em nhận rồi, ai cho bác đòi lại nào
    xã em mê vợ lắm, cơ mà các bác có thích nới chuyện tiếng Anh hoặc tiếng Pháp thì em kêu xã lên phục vụ các bác liền
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi behance Xem bài viết
    có mình đây. tuy là cũng đụng chạm nhau từa lưa vì cs mà. nhưng cũng thấy vợ mình rất dễ thương.
    hì, có xung đột mới có cái thú vị bác ơi, cứ êm đềm thì ngán nhau sớm mất
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mon_beo_u Xem bài viết
    cái bác nỳ, ngồi săn chứ đừng bắn nhá
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chungs83 Xem bài viết
    Hội này hiếm hội viên lắm...!Chắc phần đông là dành cho các bác mới lập gia đình...mà các bác nào dám nói ra thì sợ thằng khác nó dòm ngó vợ mình... :-)
    đâu bác ơi, đầy người vẫn mê vợ đấy, chẳng qua như bác nói ấy, sự thiên hạ biết mà phiền, cơ mà mình yêu vợ mình, mê vợ mình chứ có phải vợ hàng xóm đâu, sợ gì naòem là em ủng hộ các bác mê vợ nhá, cơ mà mình nói ra vợ mới biết chứ, giấu trong lòng nhỡ vợ các bác kêu là hết yêu tôi rồi à thì sao ??hì hì, thanks các bác quan tâm top của vợ chồng nhà em
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuong_truonglam123 Xem bài viết
    thế hử bác, nghe vợ chồng bác hình như vân xson rỗi phải không? nghe dễ thương quá trời
    Vc nhà mình chỉ mới cưới nhau hơn 1 năm thôi, nhưng vợ mình được cái là nấu ăn ngon, đối xử với gia đình bên chồng và bên vợ đều tốt như nhau lại rất quan tâm đến sở thích của chồng nên mình mới yêu vợ như vậy , chỉ bị mỗi cái khuyết điểm là đôi khi ham zui và 888 quá thôi
    • 767 Bài viết

• 816 Được cảm ơn

chồng mình chắc anti hội này

Em không thích làm vợ
    Không thích anh là chồng
    Chỉ muốn yêu muốn nhớ
    Tìm nhau ở trong mơ

Ðừng là vợ là chồng
    Rồi nhìn nhau chán ngán
    Hãy cứ là tình nhân
    Để tình ta mênh mông.
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bao-chau Xem bài viết
    Vc nhà mình chỉ mới cưới nhau hơn 1 năm thôi, nhưng vợ mình được cái là nấu ăn ngon, đối xử với gia đình bên chồng và bên vợ đều tốt như nhau lại rất quan tâm đến sở thích của chồng nên mình mới yêu vợ như vậy , chỉ bị mỗi cái khuyết điểm là đôi khi ham zui và 888 quá thôi
    bác may măn thật đấy
    chúc bác hạnh phúc nha^^
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 370 Bài viết

• 582 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi alone0703 Xem bài viết
    chồng mình chắc anti hội này
    bác có nói quá không vậy, không mê sao cưới nào?
    5x3Fp7 HmMBp7
    x DUVYp7 :
    • 1,498 Bài viết

• 1,106 Được cảm ơn

hiiii mấy hum nay mạng bị treo trên ngọn cây, được đấy úi chà chà cô nàng này xông xáo ghia, hiii hụi mê vợ, hụi mê chồng , chúc cho 2 hội nhà mình phát triển mạnh như dzu bảo nhoa, ( bảo chồng đã có topic oy mà chồng đang bận công tác bẩu anh đi tàu ngầm mí ghê)
  • Trang 1/4

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • ...
  • 4