Đây là lần đầu tiên em tham gia và viết tấm sự trên diễn đạt,em muốn chia sẻ,tấm sự về mình mong 1 sự đồng cảm và chia sẻ từ các mẹ (hihi).
Em năm nay 27t,đã có gia đình và 1 bé gái 3t,đang làm việc tại 1 cơ quan nhà nước,hiện tại gia đình em vẫn có thể coi là hạnh phúc chưa có j mâu thuẫn nhiều ngoại trừ chồng em hay ham vui ,và hay đi nhậu but anh ấy vẫn lo lắng và có trách nhiệm với gia đình.Vấn đề ở đây là có thể do e quá khó chịu trong sn hay cầu toàn nên mỗi lần đi anh đi nhậu em cảm thấy khó chịu và mỗi lần như thế lại cãi nhau ,nh lúc em cũng chẳng hỉu nổi em nữa ,đọc nh dòng tâm sự thấy nhiều mẹ trên này rất bản lĩnh ,bơ đi chỉ biết có con thôi ,em thấy rát khâm phục ,nhiều lần em cũng cố gắng làm thế but được vài ngày r lại đâu vào đấy ,dường như được cái này mất cái nọ ,chẳng hỉu sao từ lúc học xong về lấy chồng đi làm,(em lấy người em yêu nhé)but sao em cảm thấy ko dc vui vẻ ,ko dc hanh phúc,và cô đơn trong chính ngôi nhà của mình ,em dường như it chiua se với chồng ,các chị ơi,có thể phân tích dùm em dc ko ạ,em rất mún dc phân tích và chỉ ra cái đúng ,cái sai dùm em ạ