TIN TÀI TRỢ.

Hãy nắm lấy tay tôi và cho tôi thêm nghị lực...

• 3.26K Lượt chia sẻ
  • 264K Lượt đọc
  • 430 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

That mung cho chi da thoat ra duoc nguoi chong cu va co cuoc song hanh phuc hien nay

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 79 Bài viết

• 23 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cố lên nha chị. Cuộc sống trăm bề khổ. Nếu như người đàn ông họ hiểu được cảm giác bị cắm sừng thì chắc họ sẽ không bao giờ cắm sừng người vợ của họ đâu. Chẳng ai thấu cho người phụ nữ cả.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc song em cảm thấy khâm phục chị nhiều lắm . Nếu em ở hoàn cảnh của chị , em ko thể nào làm như chị được , chị ơi cố lên chị vì bé chị nhé
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đàn ông việt nam hay ngoại tình lag do phụ nữ việt nam quá chú trọng chuyện trai gái. ....nói ít hiểu nhiều đừng vội ném đá bình luận của tớ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuong ban qua phu nu that la kho lay chong nhu choi mot canh bac vay. Hãy cố gắng chăm con và bản thân mh nhé ban
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

đúng là chỉ có phụ nữ là người luôn chịu nhiều khổ đau. Mình cũng đã li hôn và cs cũng k vui vẻ nhưng cứ nghĩ vì con mà sống tốt thôi chị à.
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e cũng giống như chị. vẫn nghĩ và nhơa về ng đàn ông đã quyết định li hôn với mình . biết là đau đớn mỗi khi nnghĩ tới nhưng sao k ngăn đc cảm xúc của bản thân. nhìn các con k có bố vỗ về , vui đùa như bao gd khác mà lòng se sắt lại. chỉ có những ng đã li hôn thì mới hiểu đc tất cả cảm xúc đó mà thôi
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

e cũng giống như chị. vẫn nghĩ và nhơa về ng đàn ông đã quyết định li hôn với mình . biết là đau đớn mỗi khi nnghĩ tới nhưng sao k ngăn đc cảm xúc của bản thân. nhìn các con k có bố vỗ về , vui đùa như bao gd khác mà lòng se sắt lại. chỉ có những ng đã li hôn thì mới hiểu đc tất cả cảm xúc đó mà thôi
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Đọc xong những dòng tâm sự của bạn xxxuan123 mà sao ước mình cungz làm dc như bạn ấy. Nếu đc vậy thì sẽ hết buồn hết đau.
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đọc nhiều chuyện ngoại tình mình lại lo sợ gđ minh cũng vậy thì k biết mình có đủ sức vượt qua k. Thật khâm phục chủ top chịu đựng được suốt thời gian giài như vậy
    • 87 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Số phận chị đã khổ nhưng khi đọc ts của e thực sự chị đã kkhóc.Boi vi chị thấy e còn khổ hơn cả chịnữa.Trai qua bao nhiêu đau khổ chị rút ra đc bài hoc cho cs của bản thân mình và giờ đây chị khuyên e mọt điều Hãy chăm sóc và yêu bản thân mình nhiều hơn nữa nha em.Dung bao giơ hủy hoai bản thân mình vì 1 ng ko đáng.Chuc mẹ con e có thât nhiều sk và nghị lực để vượt qua sóng gió tc này.