Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Gửi vợ của người đàn ông em yêu

• 0 Lượt chia sẻ
  • 36.3K Lượt đọc
  • 257 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Deleted

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 5,912 Bài viết

• 2,217 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ơ sao thế? Có sức chơi sao không có sức chịu thế em?
    02/03/2015: 52 - 84 - 74 - 94 - 55

Restart DAS

06/09/2012 51 84 74 83 93 53 34 28
    07/10/2012 48 84 71 78 93 53 33 28
    27/12/2012 47 84 69 78 90 51 32,5 28,5
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 16 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Em muốn gửi đến chị ấy một điều rằng: "Bên cạnh anh ấy không chỉ có mình chị thôi đâu"
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,395 Bài viết

• 2,692 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi song. Xem bài viết
    Em muốn gửi đến chị ấy một điều rằng: "Bên cạnh anh ấy không chỉ có mình chị thôi đâu"
    vậy có mấy người ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 495 Bài viết

• 271 Được cảm ơn

điều là đàn bà sao cứ phải xát muối vào vét thương của người khác thì mới thấy vui ,nt3 thật là đáng thương ,
    mẹ yêu con nhiều lắm
    • 53 Bài viết

• 30 Được cảm ơn

Haizz...Lại một người nữa giống như tôi.
    • 1,147 Bài viết

• 114 Được cảm ơn

Vụ j thế này???? Sao dạo này WTt có nh xì can đăng thế nhỉ?
    eNortjK1UrKwMDA1UbIGXDAS0QKl45[/url]

Chip: 2m3w-biết lẫy, 5m3d-biết lật ngửa, 5m3w2d-biết trườn,7m21d-biết bò, biết tự ngồi dậy., 8m-bập bẹ tập nói: ai, au, ay, pa, pai, pà,9m10d-biết đứng, 10m6d-biết đi.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 52 Bài viết

• 63 Được cảm ơn

Anh chưa vợ đây, sao cứ phải lao vào thằng có vợ thế. Nói nhau loạn cả forum
    • 153 Bài viết

• 331 Được cảm ơn

hic!!!!!!!!! dao nay chuyên mục tâm sự- gia đình của WTT có nhiều top của NT3 đổ bộ quá... không biết nói gì? hihihihi.........

Trước đây nghe biệt danh " Sư tử cái", "Hổ cái " dành cho những người làm vợ như mình ...thấy cũng hâm hực lắm. Nhưng giờ lại thấy đầy tự hào... vì Hổ cái, Sư tử cái đều rất biết tự săn mồi, có sức mạnh và biết bảo vệ các con của mình.... không như loài Kền kền (kẻ cơ hội- NT3), không có khả năng tự săn mồi, nên thường phải ăn thức ăn thừa và xác chết thối.

Hic... phai chăng xã hội đang suy thoái, không khí đang ngày cang ô nhiễm... anh hướng đến cả mạng ảo WTT... nên nạn Kền Kền đang bùng phát và đang phát triển ngày càng nhiều......
    ... hic...Âu cũng là luật cân bằng sinh thái của tự nhiện. Có những loài như Kên kền thì những thức ăn thừa va xác thối mới được dọ chứ...hưc hưc :cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 522 Bài viết

• 2,289 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Buồn nhỉ, đây là 1 dấu hiệu cho thấy xh ngày càng nhiều NT3, cũng đồng nghĩa với thêm nhiều ng vợ bất hạnh, nhiều thằng ch khốn nạn và nhiều ng đàn bà dại dột!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 183 Bài viết

• 208 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mrsbabe Xem bài viết
    vậy có mấy người ?
    =)). Bạn hỏi thế em ấy nhột đấy. em ấy cũng không biết là có mấy người đâu =)).
    3, 4, 5, 6, 7 , 8, 9, 10.....
    • 234 Bài viết

• 480 Được cảm ơn

Mình có một người bạn trai đang có mối quan hệ với người thứ 3. Tình cảm 2 bên rất chân thật, xuất phát từ tình bạn, ko phải tán tỉnh hay chủ ý gì. Anh bạn này có lần tâm sự với mình rằng "Tao cảm giác có lỗi khi ở bên vợ mà luôn nghĩ về người phụ nữ khác" (mình xin note là mối quan hệ với NT3 được 1 năm rồi, rất thân thiết, như một sự chia sẻ về tâm hồn, chưa hề có xxx, thậm chí chưa cầm tay nhau).

Chuyện cũng khá phức tạp và đến hôm qua vợ của bạn này đã gọi điện cho cô NT3 kia. Anh bạn mình kể lại cả 2 nói chuyện với nhau khá bình tĩnh. Đến ngày hôm sau khi anh này gặp NT3 để nói chuyện thì cô NT3 thốt ra 1 câu đại ý như bạn Song viết trên kia "Lúc đó em không thể nói với vợ anh là chị ấy ra khỏi trái tim anh từ rất lâu rồi, từ trước khi anh gặp em....".

Mình chơi với anh bạn này khá lâu rồi, đủ thân, đủ lâu để hiểu mối quan hệ của 2 vợ chồng nhà đấy bình bình đều đều, ko có chuyện gì thì ko sao nhưng nếu ngồi xuống mà nghĩ có thực sự là người này dành cho mình ko thì hàng dài câu hỏi và thực sự họ ko hợp nhau mà cuối cùng end up thành ra lấy nhau, lúc cưới thì lăn tăn, vì bên nhà gái ép ghê quá. Đàn ông mà như thế, lăn tăn lúc cưới thì kiểu gì cũng ra như vậy thôi. Có trách thì trách anh bạn mình ko dứt khoát!, ko phải cô NT3 kia.

Nói lan man vậy thôi, cuộc sống muôn màu, mỗi người 1 hoàn cảnh 1 chuyện... Haiz, cái cuộc đời này.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 192 Bài viết

• 62 Được cảm ơn

Giá trị bị đảo lộn hết rồi, chẳng lẽ cứ cái gì thích là làm không cần quan tâm đến phản ứng của xung quanh hay sao - bản năng quá
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,339 Bài viết

• 6,191 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi futureishere Xem bài viết
    Anh chưa vợ đây, sao cứ phải lao vào thằng có vợ thế. Nói nhau loạn cả forum
    toàn tuyển ngừoi có kinh nghiệm bét nhất 1 năm thôi anh à.
    Chinhphu4

1098341_435909409857328_927879257_n_zpsdbf55cc5
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 377 Bài viết

• 309 Được cảm ơn

hix, e nghe đồn tới thời 10X nhiều bé zai hơn bé gái thì mới sợ ế vợ hoặc fai đi giành giật vợ thôi chứ....thời buổi này đủ nam đủ nữ để yêu là kết hôn mà đâu cóa thiếu đâu mà các gái cứ lao vào người có gđ r cơ chứ. Cs là thử thách chứ ko fai gặp thử thách ko vượt qua đc lại đổi cho số phận này duyên phận kia. ngày xưa nghe mẹ đọc những câu thơ giờ vẫn vang vẳng bên tai........" chém cha cái kiếp lấy chồng chung, kẻ đắp chăm bông kẻ lạnh lùng"
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,339 Bài viết

• 6,191 Được cảm ơn

em này bị đá , đêm khuya chán đời lên đây phá các mẹ chơi đó
    Chinhphu4

1098341_435909409857328_927879257_n_zpsdbf55cc5
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 149 Bài viết

• 207 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Em nghĩ bạn nguoitinhnho. và bạn song. này đều là 1 cả thui vào tung hứng nhau. Có lẽ trong chuyên mục GĐ này nhìu bài viết về những người chồng bội bạc, những NT3 nhìu quá nên có người dỗi hơi vào lập topic để các chị ném đá xả stress đó mà đúng là rảnh!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,395 Bài viết

• 2,692 Được cảm ơn

Mình đoán em nt3 này đang ghen ngược với chị vợ nên lên đây nói câu '' bên cạnh chị anh ấy ko chỉ có 1 người'', kiểu như đánh trống đưa tin '' anh ta là của tui rồi đó''. :Laughing: Mà chắc chị vợ có tham gia wtt nên em này lên đây thông báo cho chị vợ biết, có cái là chơi hơi hèn. Dám thông báo, đủ tự tin để vỗ vào mặt chị vợ mà ko dám cho chị vợ biết mặt mũi mình ra sao, cặp với ông nào để chị vợ ra tay luôn. Chứng tỏ còn nhát gan, kiểu lén lén lút lút thì dám chứ quan minh chính đại lại rút còi, vậy thì chưa đủ trình để chơi trò nt3 đâu

Trước đây mình có yêu 1 anh, hắn ta cũng có tính trăng hoa nên mình quyết định chia tay. Ko ngờ sau đó nhỏ người yêu sau của hắn nhắn tin cho mình thông báo là nó đang quen hắn, nói chứ mình cũng ko ngờ nhỏ đó là 1 đứa bạn của mình. Lúc ấy mình giận điên lên ấy chứ, nó quen hắn ta thì kệ nó, thế mà dám nt cho mình thông báo kiểu như hắn ta đã thuộc về nó, mình thua rồi.

Ok, thế thì ta cho chúng bay sung sướng với nhau, yêu nhau đi rồi có ngày sáng mắt ra. Cơ mà trong đầu nghĩ thế thôi chứ chẳng biết chúng có sáng ra ko. Lúc đó mình có viết blog, những entry yêu thương và hình ảnh của mình và hắn mình cứ để trong blog, ko xóa đi, mình còn mở public. Nhỏ ấy vào xem xong ghen ngược lại với mình, nó cũng viết blog than buồn khổ rồi cuối cùng 2 chúng nó cũng chia tay. ( vì nó là bạn của mình nên 2 đứa có nhiều bạn chung, những đứa bạn chung đọc blog nó xong kể mình nghe)

Đấy, chỉ có ghen ngược lại mới phải thông báo '' anh ấy là của tui'' thôi, chứ đang sung sướng hạnh phúc thì chả màng gì đến ai đâu :Laughing:
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 364 Bài viết

• 333 Được cảm ơn

:Laughing::Laughing:lại thêm em nữa lên đây chém gió rồi :Laughing:
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,862 Bài viết

• 3,310 Được cảm ơn

Hờ hờ, với những topic kiểu nài, các mẹ rảnh rỗi thì ghé vào, nhổ toẹt bãi....... roài cắp mông ra chứ nói làm giề cho phí lời :Nottalkin:
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)