Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

giúp em với!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 385 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 8 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

còn mấy ngày nữa là kỉ niệm 3 năm ngày cưới,chẳng biết phải mừng thế nào??:Sad:Thật lòng là chồng em đang có liên lạc với 1 em gái cũ,chẳng biết là quan hệ thế nào mà giấu diếm lắm,vô tình đọc tin nhắn mà em mới biết,đang tức điên lên nên chẳng biết sao.Lỗi cũng tại em,cưới nhau đươc 1tháng thì em có bầu,sanh con thiếu tháng bệnh hoài đành về ở với mẹ ở q3(vì mẹ la giáo viên mầm non,kinh nghiệm nuôi trẻ thì giỏi cực kì,còn ba má chồng thì bệnh và yếu) con vừa 1tuổi về nhà thì lại có bầu,vừa con nhỏ,vừa bầu bì lại phải đi làm thế là nhờ mẹ nuôi con.Bây giờ con thứ 2 được 4 tháng vẫn ở nhà mẹ,còn chồng thì chạy qua chạy lại và tối ngủ ở nhà riêng của 2 vc ở GÒ VẤP (ở gần gia đình chồng nên cũng không được riêng tư lắm:Crying.....
    Em đã từng nghĩ mình hạnh phúc vì chồng giỏi,có 2 con 1 trai 1 gái...nhưng bây giờ thì đang hoang mang lắm.
    Có phải lỗi tại em,em phải làm gì bây giờ?????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đã bị khóa
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 1,474 Bài viết

• 455 Được cảm ơn

Ông này thích ăn Phở có cho nhiều hành trần nhỉ?

Đùa thôi, làm 1 chuyến du lịch ngắn ngày xem nào. Gửi con ông bà ngoại.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 191 Bài viết

• 68 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi HANH TRAN Xem bài viết
    còn mấy ngày nữa là kỉ niệm 3 năm ngày cưới,chẳng biết phải mừng thế nào??:Sad:Thật lòng là chồng em đang có liên lạc với 1 em gái cũ,chẳng biết là quan hệ thế nào mà giấu diếm lắm,vô tình đọc tin nhắn mà em mới biết,đang tức điên lên nên chẳng biết sao.Lỗi cũng tại em,cưới nhau đươc 1tháng thì em có bầu,sanh con thiếu tháng bệnh hoài đành về ở với mẹ ở q3(vì mẹ la giáo viên mầm non,kinh nghiệm nuôi trẻ thì giỏi cực kì,còn ba má chồng thì bệnh và yếu) con vừa 1tuổi về nhà thì lại có bầu,vừa con nhỏ,vừa bầu bì lại phải đi làm thế là nhờ mẹ nuôi con.Bây giờ con thứ 2 được 4 tháng vẫn ở nhà mẹ,còn chồng thì chạy qua chạy lại và tối ngủ ở nhà riêng của 2 vc ở GÒ VẤP (ở gần gia đình chồng nên cũng không được riêng tư lắm:Crying.....
    Em đã từng nghĩ mình hạnh phúc vì chồng giỏi,có 2 con 1 trai 1 gái...nhưng bây giờ thì đang hoang mang lắm.
    Có phải lỗi tại em,em phải làm gì bây giờ?????
    Mình em làm nên cái bầu đâu mà lỗi tại em hoàn toàn
    Em muốn nhanh cũng ko được vì phải chờ sinh xong bé vài tháng. Ở nhà ko đi làm chắc chắn tụt hậu ít nhiều và chồng em dễ phát sinh chuyện này chuyện khác. Trong giai đoạn này thì nên bày tỏ thằng thắn với chồng, em sinh hai đứa con ko chỉ cho mình em, mà nó là kết quả của tình yêu của cả hai người, nếu anh làm như thế thì anh ko vì em mà cũng chẳng vì con mà chính vì sự ích kỷ của bản thân anh. Nhất là trong lúc bầu bí mà anh ko quan tâm đến thì anh có tội với em và con.
    Chúc bạn may mắn và Hạnh phúc!!!
    Family's the first:Rose:
    0_3206MTI0NjYxOTIyMg

0_7962MTI0NjYxOTQ0OA
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)