Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Giữ lửa tình yêu với nước hoa chính hãng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 901 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nghe hơi quá nhưng thực sự chị em mình cũng biết mùi hương cơ thể quan trọng đến như thế nào, nhất là trong chuyện tình cảm vợ chồng.
    Mà bản thân mình ra đường thấy chị em nào thơm thơm cũng hít lấy hít để, thích thật sự ấy nữa là các anh phải không? Chị em nhớ chăm chút vấn đề này nha.
    Ngặt nỗi, ở thị trường tràn lan hàng giả ra, mùi hương thì mình không thể biết được, mua cũng hàng triệu, chục triệu vẫn có thể bị nhái ầm ầm. Để chọn mua một chai nước hoa chính hãng, mùi hương yêu thích, đúng giá thì thị trường trong nước vẫn hạn chế lắm. Nên là em chọn cách order trực tiếp từ nước ngoài các chị ạ.
    Có một số địa chỉ cho chị em đó là: PERFUME, FRAGRANCEX, PERFUMANIA, SEPHORA, FRAGRANCENET. Đây là 5 website bán nước hoa nổi tiếng nhất. Tuy nhiên thì cả 5 đều không hỗ trợ ship về Việt Nam đâu ạ. Điểm này là bất tiện nhất, nhưng mà để mua hàng auth giá tốt (săn sale) thì em bất chấp
    . Ngoài ra có Amazon sẽ có những sản phẩm có hô trợ ship về Việt Nam đó ạ. Chọn sản phẩm được phân phối vởi Amazon hoặc người bán uy tín là đảm bảo nha.
    Về vấn đề vận chuyển về Việt Nam thì mình có thẻ tìm người vận chuyển, giờ hình thức này phổ biến lắm ạ, có hẳn cộng đồng Kiều bào ta ở nước ngoài, hoặc nhân viên hàng không chuyên vận chuyển hộ.
    Thanh toán thì dùng thẻ quốc tế, mấy cái mastercard đó.
    Chúc các chị luôn luôn thơm ngất ngây nha.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

thơm là cách tự yêu bản thân mình đó