TIN TÀI TRỢ.

EQ Trí thông minh cảm xúc - Người phụ nữ giữ lửa và hành trình xây tổ ấm (Tầng 27)

• 5 Lượt chia sẻ
  • 158K Lượt đọc
  • 1.5K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Buu
      Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 994 Bài viết

• 3,120 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chồng em cũng có 1 lần kể lể thế này :
    _ Đấy em xem , chị A vợ anh X ở cty , chồng lườm 1 cái im thin thít , gọi dạ bảo vâng , nấu cơm mang đến cho chồng ăn trưa nữa ...

_ Hửm ? Giờ là anh muốn sao ? Em nói cho anh nghe nhé , em không phải chị A , mà anh cũng không phải anh X . Giờ anh muốn được giống anh X không ? Kiếm em nào giống chị A mà lấy , tại em yêu chồng em chứ em không yêu nổi anh X nha . Đàn ông gì nhỏ mẹ hầu lớn vợ hầu , không hiểu là trẻ con hay người lớn nữa ...
    _ Nhưng làm gì có ông nào không thích được vợ nấu cơm mang đến cho ăn , rồi chồng lườm là phải thôi ngay , rồi nướng bánh cho chồng ăn ...
    _ Ồ đúng rồi , làm gì có ông nào không thích . Nhưng thích thì nói kiểu khác nhé . Nói là em ơi , anh thích ăn đồ ăn em nấu lắm , em nấu cơm cho anh mang theo ăn trưa nha ~~~ Nói thế em nấu cho anh cả tháng bao luôn chủ nhật . Còn thích so sánh thì mời sang nhà anh X ở ké nhe .

Chắc tướng em là tướng bắt nạt chồng . Đàn áp tới bến luôn . Em tưng tửng lên thì làm gì em cũng làm , có hôm nổi hứng còn học matxa tinh dầu rồi áp dụng cho chồng , chồng sướng gần chết . Nhưng giở cái giọng so sánh rồi đòi hỏi là em "thịt" ngay
    Ngày trước khi cô đơn tôi thường dùng 2 bàn tay của mình nắm lấy nhau .
    Và bây giờ tôi thường nằm ở giữa .
    Tôi nắm 1 bàn tay bé xíu , luôn bấu chặt tay tôi .Và 1 bàn tay to lớn ấm áp , các ngón tay luôn đan vào ngón tay tôi mỗi khi đi ngủ .

Rồi các vấn đề đều sẽ được giải quyết . Tôi ổn .
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 33 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Các chị yêu quý ơi,

Em mới lấy chồng được 4 tháng các chị ạ, hiện đang mang bầu được 6 tháng rồi. Về chồng em thì là người có trình độ, đi làm công chức cũng có chức vị chút rồi. A sinh năm 1985 và cũng là người có trách nhiệm,
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 4,150 Bài viết

• 40,636 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Ngoctam2108 đăng quảng cáo chuyển nhượng chồng à
    đi không sao hết lòng mình
    không sao tìm ra giới hạn
    cỏ bỗng làm tôi rơi nước mắt...

ôi những vỉa than ngầm tuổi trẻ
    đã bao giờ cháy hết đâu em!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Administrator
    • 17 năm
    • 22,699 Bài viết

• 10,450 Được cảm ơn

Các thắc mắc thường gặp khi tham gia diễn đàn: https://www.webtretho.com/forum/f79/c...g-gap-1897182/
    Gặp bài viết vi phạm Quy định diễn đàn, vui lòng nhấn vào nút " Báo vi phạm" ở góc trái dưới mỗi bài viết hoặc mỗi tin nhắn xấu. BQT WTT chân thành cảm ơn các thành viên góp phần giữ gìn diễn đàn trong sạch hơn