TIN TÀI TRỢ.

EQ Người phụ nữ và gia đình -Tầng 25

• 4 Lượt chia sẻ
  • 170K Lượt đọc
  • 1.54K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1,367 Bài viết

• 9,060 Được cảm ơn

"Don't walk behind me; I may not lead. Don't walk in front of me; I may not follow. Just walk beside me and be my friend." Albert Camus.

Tạm dịch: Đừng theo tôi, chắc gì tôi đúng hướng. Đừng dắt tôi, chắc gì tôi nối gót. Hãy đi bên cạnh tôi như một người bạn tốt.

Mong nhà EQ sẽ tiếp tục làm người bạn đáng tin cậy cho tất cả chị em như đã là người bạn thân thương của VềNguồn14.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 15,356 Bài viết

• 118,809 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới ạ.

Happy Holidays chị Về Nguồn và tất cả chị em trong nhà.
    • 1,367 Bài viết

• 9,060 Được cảm ơn

Haizz, cái iOS mới của chị không hợp với wtt nên hơi rắt rối. Wick copy link dùm chị nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 711 Bài viết

• 6,287 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng tầng mới. Toà nhà EQ đã cao 25 tầng rồi, là nơi để chị em gửi gắm nỗi niềm và nhận về sự chia sẻ yêu thương, ấm áp. Tớ yêu mọi người!
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,984 Bài viết

• 34,256 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới. Chúc cả nhà Giáng Sinh vui vẽ.

412038_4258789430517_270784044_o
    • 6 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nhà EQ đã lên tầng 25,có biết bao nhiêu tàu chìm tàu nổi đang ngày đêm cày các tâng để
    Học hỏi kinh nghiêm các chị em bảo vệ hạnh phúc gia đình.Rất cảm ơn các mẹ Wicket, Venguon, Saudau,Good, Yamanote ... và nhiều mẹ khác luôn nhiệt tình tư vấn, đưa ra cách nhìn
    khách quan giúp chị em gỡ rồi. Mình thấy nhà EQ thật âm áp tình người. Chúc mọi người
    Giáng sinh vui vẻ-hạnh phục
    6 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 7,810 Bài viết

• 107,312 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Ôi nhà mình đây zồi.
    Con mụ wicket thính thía. Mình lặn vì đi ăn tiệc với giai thật.
    Nào hấp, sửa tóc, trang điểm, váy áo, giày dép...rồi lại còn lên đồ cho 3 bố con nhà nó.

Chúc mừng nhà mới nhoa.
    Chị Venguon mà xây thì ai cũng sẽ được lây tư duy ngắn gọn, súc tích, những bài học thấm đẫm nhân văn bằng từ ngữ cô đọng, đắt giá.

Túm lại chúc cho bà con lúc vào nhà EQ dù thân tàn ma dại, nhưng trở ra là khỏe đẹp, xinh tươi không ai lại.

Tung hoa tung hoa nhà mới
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 5,105 Bài viết

• 23,342 Được cảm ơn

Chúc mừng chúc mừng...mình theo nhà có lẽ là từ t1...nhưng đến mấy tầng gần đây mới trồi lên, là vì thấy thật sự ưng...tính mình hơi chậm...cái gì cũng ngắm từ từ coi có thật ưng hay ko....năm mới chúc mọi người vui vẻ, gia đình đoàn tụ, ấm áp....

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 470 Bài viết

• 1,455 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mừng nhà mới, cảm ơn chị Venguon. Hôm qua đến giờ em cứ ra vào ngóng nhà mới.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 1,978 Bài viết

• 23,244 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cám ơn Về nguồn đã xây nhà mới.

Chúc cả nhà EQ giáng sinh vui vẻ.Mình cũng hy vọng chúng ta sẽ luôn cùng đồng hành, mem mới cũng như mem cũ với tất cả tình yêu thương trên đường đời lúc quanh co, gập ghềnh lúc bằng phẳng, dịu êm.
    9 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 754 Bài viết

• 1,969 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới.
    Xin chúc cả nhà EQ một Giáng sinh an lành, năm mới nhiều hạnh phúc.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 426 Bài viết

• 592 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới! chúc nhà mình có 1 giáng sinh an lành,hạnh phúc bên gia đình và bạn bè!
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 227 Bài viết

• 494 Được cảm ơn

Cảm ơn chị Về Nguồn đã xây nhà mới.

Các mẹ có tin vào số phận không? Có ai xem được tư vi xem giúp mình xem thế nào. Mình xem tham khảo 2 lần mà choáng váng mặt mày. Trong mọi việc mình vẫn thường nỗ lực đến cùng để khỏi ân hận nhưng giờ với hôn nhân mình muốn buông xuôi rồi.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 160 Bài viết

• 266 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà mới
    Chúc cả nhà mình có 1 mùa giáng sinh an lành, ấm áp

Năm nay dù con đã hơn lớn 1 chút, đã biết ông già noel, đã biết cây thông và mồm ngêu ngao hát Jingle bells Jingle bells Jingle all the way, nhưng nhà chật nên em cũng ko trang trí gì cả

Cuộc đời em sắp sang 1 trang mới rồi. Sắp đc quản lý 1 cái bếp riêng và sắp được "đốt lửa" riêng thật rồi.

Lúc í em có hay than vãn hay kêu khóc thì các chị đưa tay ra giúp đỡ em với nhá
    Em là Mít Tò te
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 54 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Chúc mừng nhà EQ mở tầng mới!
    Chúc các chị luôn mạnh khỏe và hạnh phúc bên gia đình ^^
    hoa-hong-do-dep-dam-tham-va-lang-man-2
    • 1,367 Bài viết

• 9,060 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lucky-kitty Xem bài viết
    Các mẹ có tin vào số phận không? Có ai xem được tư vi xem giúp mình xem thế nào. Mình xem tham khảo 2 lần mà choáng váng mặt mày. Trong mọi việc mình vẫn thường nỗ lực đến cùng để khỏi ân hận nhưng giờ với hôn nhân mình muốn buông xuôi rồi.
    Lucky kitty ơi, chị nghĩ cái sức mạnh của sự gợi ý (power of suggestion) nó rất là có thật. Nên tốt hơn hết là đừng coi tử vi. Thường những người đang hạnh phúc họ chẳng tò mò. Người đang gặp khó khăn thì chỉ nhìn thấy cái khó khăn hơn, vì vũ trụ đã sắp xếp số phận mình cơ mà. Và họ dễ đánh quên những cái tốt khác xung quanh.
    • 1,367 Bài viết

• 9,060 Được cảm ơn

Mừng cho Mít nhé. Chị thì khi nào cũng chuộng tổ ấm riêng. Khó khăn, cực khổ tí nhưng ráng tổ chức là xong thôi. Nhớ khơi lửa cho ấm để chàng muốn về chứ đừng bắt chàng về mà giúp em việc nhà, trông con.
    • 2,391 Bài viết

• 1,126 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Chúc mừng nhà mới, chúc nhà EQ Giáng sinh an lành, hạnh phúc.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của daisynguyen
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mừng nhà mới nhà EQ mình . Em tặng hoa các chị :Rose: . Tàu ngầm nhà mình em học được sự bình tĩnh , nhưng vẫn không khéo cho lắm 😊😊😊 yêu các chị nhà mình nhiều lắm lắm ạ và em cũng yêu bản thân em nữa =)))))

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Beosmile1210
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 3,356 Bài viết

• 11,591 Được cảm ơn

Sài gòn mấy hôm nay có chút lạnh vào buổi sáng và buổi tối. Vào nhà EQ thấy ấm áp hẳn và thấy nhà mình rộn ràng GS rồi. Chúc mọi người GS an lành và hạnh phúc. Chúc mừng nhà mới.

@chị Về Nguồn: kế hoạch GS của nhà chị thật tuyệt vời. Rong ruổi đi chơi cả nhà ko theo plan nào, cứ đi chơi thôi chính là kế hoạch tuyệt vời nhất đó chị.

@Lucky kitty: mình tin tử vi. Nhưng mình tin hơn ở câu "đức năng thắng số"

@wick: giầy boot bên f21 đang sales ầm ầm. Tớ thích vài đôi mà trong này trời nóng quá
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)