TIN TÀI TRỢ.

em vừa đánh nhau với chồng xong

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.42K Lượt đọc
  • 25 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Chẳng có cái gì quan trọng, thế mà lại ra đánh nhau.ck tát e 1 cái,e cũng tát lại 1 cái luôn ,đánh em,em cũng xông xổ vào đánh lại.phương châm của em là k đánh dk cũng phải đánh,k thể để yên cho chồng đánh ,dk 1 lần thì sẽ có lần sau...bà hàng xóm càng can e càng xông vào mạnh ,a ta mẹ e cũng mẹ ,mày tao thì e cũng mày tao
    Càng ngày e càng chán chồng,nói chuyện thì suốt ngày ,mở miệng ra thì mẹ cha,nếu không vì con gái,chắc chẳng bao giờ e lấy a ta làm ck.hic
    Ngày mai, rùi cả làng sẽ biết vợ chồng e đánh nhau thui!!!
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 29 Bài viết

• 26 Được cảm ơn

2 đứa bây giỏi.
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 111 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

kẻ tám lạng người nửa cân
    phụ nữ mà thế này thì gd khó hạnh phúc lắm
    giải thoát cho nhau đi ko thì em cứa khéo léo từ từ làm a ta thay đổi
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thôi bạn ơi cố gắng nhịn vì con cái,vc cũng có lúc cãi vã mà bạn.c giận thì vợ nhịn,sau c bình tĩnh lại thì bạn góp ý cho c.chứ vc đừng nên đánh nh.mình cũng từng như bạn r bạn ah

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Pumskin2808
    • 92 Bài viết

• 87 Được cảm ơn

Bạn có xác định bạn đánh thắng anh ta không? May gần làng gần xóm, gần cha mẹ, chứ hôm nào không có ai cẩn thận bạn què tay, gẫy chân đấy
    • 302 Bài viết

• 254 Được cảm ơn

chém cha mấy thằng đàn ông tồi đánh phụ nữ, tẩn chết pà nó đi chị chủ topic ơi
    Phúc đức tại mẫu, các chị em phụ nữ đang ngoại tình xin nhớ câu này để sớm ngày thoát ra
    • 388 Bài viết

• 312 Được cảm ơn

Bị oánh và oánh nhau là 2 phạm trù khác hẳn nhau, chả biết bênh ai bây h Nhưng nói chung tầm phụ nữ đã táng lại chồng thì gia đình xác định rồi.
    Đời người con gái, mưa sa giữa lưng trời, hạt xuống giếng ngậm ngùi, hạt lên luống hoa cười ....
    • 498 Bài viết

• 518 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi methoiqua Xem bài viết
    2 đứa bây giỏi.
    Cười đau bụng khi đọc cmt này.

Mà công nhận chị chủ top giỏi thật, bị đánh còn biết đánh lại, là em thì em đơ luôn, chẳng biết làm thế nào.
    • 353 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duyensi Xem bài viết
    Chẳng có cái gì quan trọng, thế mà lại ra đánh nhau.ck tát e 1 cái,e cũng tát lại 1 cái luôn ,đánh em,em cũng xông xổ vào đánh lại.phương châm của em là k đánh dk cũng phải đánh,k thể để yên cho chồng đánh ,dk 1 lần thì sẽ có lần sau...bà hàng xóm càng can e càng xông vào mạnh ,a ta mẹ e cũng mẹ ,mày tao thì e cũng mày tao
    Càng ngày e càng chán chồng,nói chuyện thì suốt ngày ,mở miệng ra thì mẹ cha,nếu không vì con gái,chắc chẳng bao giờ e lấy a ta làm ck.hic
    Ngày mai, rùi cả làng sẽ biết vợ chồng e đánh nhau thui!!!
    Gioi thiet haha
    Hãy yêu thương khi còn có thể
    Hãy mĩm cười khi còn thấy nhau
    • 41 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Khâm phục tinh thần quật cường, em là em thích chị rồi đấy, ai đời chồng đánh mà cứ để không như người ta chị nhỉ
    Một lòng vì con
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 112 Bài viết

• 39 Được cảm ơn

đàn bà vẫn nên chịu nhịn hơn 1 tí bạn ạ, mình sao khỏe bằng chồng, đánh qua đánh lại chồng nó điên tiết nó phang cho mình chỉ có thiệt thôi. 1 người nóng quá người kia phải nhịn, k ai nhịn ai khó sống với nhau lắm.....
    • 2,809 Bài viết

• 3,187 Được cảm ơn

i like you
    ck chứ k ph là cha mẹ mình
    biết điều thì mình biết điều
    cà chớn thì mình nhịn làm gì cho mệt hihi
    nb nói chung là li dị cho khoẻ ! sống mà như chó vs mèo thì ơr chung là cái choá gjf
    Phải tin tưởng sẽ có một ng yêu mình.
    Mình đã từng có đo !
    • 85 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

ko bít nay mai lấy chồng em có dám đánh lại không, chồng thì em không sợ, mà em sợ gia đình bên chồng nhìn vào em. mình là phận đi làm dâu, về nhà ngta là thiệt rồi nên em chỉ sợ nhà chồng nhìn vào thôi. Rồi đánh nhau thì càng thêm ghét nhau thôi. Mà đã thêm ghét nhau thì càng sống càng khổ.
    Ngọc Bình
    • 65 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Hì hì. Ko phải cổ vũ đâu nhưng mình bằng xương thịt, người ta cũng thịt xương. Sao pn chúng ta cứ phải vì gd con cái mà nín nhịn để cho chồng đánh. Đánh được một lần thì quen lần hai lần ba. Tại sao đàn ông con trai lại đi đánh phụ nữ chân yếu tay mềm mà lại là người đầu ấp tay gối với mình. Đau thể xác thì có thể lành, nhưng nỗi đau tâm hồn sẽ còn mãi. Mình bị đánh một lần và mình vẫn chưa quên, đến chết cũng không quên

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ThuHoa2210
    • 65 Bài viết

• 31 Được cảm ơn

Ơ bình luận của mình sao bị lag vậy

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ThuHoa2210
    • 79 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

chủ thớt được đấy, em ủng hộ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    • 10 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

Đàn ông đánh vợ là hèn. Giỏi thì lựa mà bảo ban vợ. Đánh lại là đúng.
    • 43 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đánh lại càng thiệt chị ơi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của ThienKimNgoc
    • 37 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Chị giống e! Có chết trước đây e cũng k nghĩ 2 vc sẽ đánh nhau, nhưng ngày hôm qua đã xảy ra như vậy đó chị
    Quan niệm trước đây của e rõ ràng, đánh e e đánh lại, dù biết là thua nhưng k thể nhịn.
    Giờ e k biết tiếp tục sống phải sao nữa... Phải ly hôn chăng?!!!!
    • 474 Bài viết

• 427 Được cảm ơn

hihi ủng hộ. trc chồng mình tát mình 1 cái mình cũng tát lại 1 cái, ngu gì chịu thiệt. biết là chồng khỏe hơn nhưng ko thể vì thế mà nhịn đc. nhưng mà phải chắc chắn là ko dây phải Chí Phèo đấy nhá ko thì nó vác dao chém cho toi luôn.hihi
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2