TIN TÀI TRỢ.

Em mệt mỏi với bà chị dâu quá

• 2 Lượt chia sẻ
  • 3.92K Lượt đọc
  • 41 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 53 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Tưởng gì chứ đi làm về muộn thỉnh thoảng k nấu cho ăn mà cũng kêu mệt mỏi. Mk nói thật chứ bạn mệt mỏi vs chị dâu bao nhiu thì chị dâu mệt mỏi vs bạn và anh bạn gấp đôi. Làm về sớm thì tự nấu tự ăn, đói quá thì ăn trước, phần chị ăn sau là đc. Ngta đi làm về mệt chỉ mún ăn qua loa rùi tắm rửa đi ngủ chứ còn đòi về hầu 2 ông tướng. Đã thế còn chưa vừa ý. Tốt nhất là bạn dọn ra đi cho chị dâu bạn đỡ ức chế.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Yelena_002

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Bạn nên chuyển ra ngoài đi. Vc mới cưới nhau cần có không gian riêng. Bạn cứ như bố già lượn lờ ở đấy vợ ck muốn âu yếm bông đùa cũng ngại. Đấy là ngta tỏ thái độ cho mà biết điều đấy. Ngta mệt mỏi vì bạn hơn là bạn mệt mỏi vì ngta đấy. Haizzz thật là.... Lì

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Rubybobo
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 741 Bài viết

• 473 Được cảm ơn

Chuyển ra ngoài đi bạn. Hầu ck còn phải hầu thêm cả e ck. Khổ

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    "Tôi từng mơ ước nhiều
    cứ bên ai buồn vui sớm chiều
    cứ cho ai tin yêu rất nhiều
    mà tình yêu ai người thấu hiểu"
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 392 Bài viết

• 939 Được cảm ơn

"Em mệt mỏi với bà chị dâu quá" thì bả cũng oải đạn với bạn lắm rồi đó. Dọn ra gắp cho ko khí nó trong đi. Còn bạn gái cũng vô tư và vô duyên như thèng bạn trai nó. Nhỏ mà ko rót nước mời mn thôi chớ còn ngồi chờ người ta hầu nữa. Hai đứa này lấy nhau về chắc nhà thành bãi rác quá vì đứa này chờ đứa kia dọn. Nẫu.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của linh_mai
    • 249 Bài viết

• 228 Được cảm ơn

trời ơi sao lại có cái thể loại người ăn vào mồm mình mà cg muốn người khác lo vậy @@. Muốn ăn thì lăn vào bếp, lại còn đợi chị dâu 8,9h tối mới về nấu cho mà ăn nữa. Mà bà ý đi làm chứ đi chơi đâu mà bắt bà ý về sớm zZ
    • 317 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Ở nhà thì đi mà nấu cơm, lại còn ngồi đợi à?? Nói ko bit xấu hổ
    • 317 Bài viết

• 73 Được cảm ơn

Loại lười lao động! Ai lấy fai bạn chắc cũng vô phúc hjc hjc
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trời người ta đã phải vất vả đi làm đêm hôm mới dc về đến nhà mà còn nạnh người ta nấu cơm nữa , vậy anh em nhà anh ko có tay à . Tính anh còn thua con đàn bà , sanh nạnh , ghen tị với chị dâu . Còn bạn gái anh ấy ạ , nhỏ ko gót nước cho cả nhà thì chứ ở đó đợi chị gót cho à . Hầu anh em nhà anh chưa đủ sao mà còn phải hầu thêm bạn gái anh nữa .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của CaSauchu
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3,096 Bài viết

• 9,731 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Bạn chủ top chắc chạy mất dép rồi nhỉ.

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android
    Những cô gái miệng hay cười, giữ nguyên trong mắt khoảng trời buồn tênh!
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 16 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Đọc xong mà thấy sao trên đời còn sót lại người đan ông như vậy trời . Soi mói , xét nét chị dâu . Lười biếng , sanh nạnh . Thế người ta đi làm 11h đêm cũng đợi về nấu cơm cho ăn àh . Người ta đi làm về cũng mẹt vậy . Sao về sớm phụ người ta nấu chư . Còn lười quá thì ra ngoài ăn đi . Ở đó há mồn ngồi đợi thì kêu ca cái giề .

Gởi từ ứng dụng Webtretho của CaSauchu
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 10 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bạn ko có tay ko có chân à mà ko nấu đc cơm trong khi ngta đi làm về muộn nthe. Đungs là khổ thân bà chị dâu kia. Bạn ức chế với bà ấy bao nhiêu thì bà ấy còn ức chế với bạn gấp trăm lần. Này bạn ơi, dọn ra ngoài cho ngta thoải mái tư tưởng cho ngta sống lâu sống thọ. Ở cùng 1 thằg e chồng vưaf lười vừa soi mói hơn mẹ chồng ấy đúng là ám.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của 0989558035
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 342 Bài viết

• 367 Được cảm ơn

đọc comment của các mẹ hả dạ ghê
    Nếu được chọn, kiếp sau em xin làm một củ hành tây, bất cứ ai làm em đau họ đều phải khóc
    • 0 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đúng là không biết phải trái,đúng sai.tội nghiệp thay cho chị dâu.
    • 67 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bạn từng tuổi này có biết câu "muốn ăn thì lăn vào bếp ko?" Già gần 2 thứ tóc rồi, ăn cũng ko biết nấu thì còn làm dc cái thể loại gì? Đợi nấu cho ăn, ko có thì nhịn chắc. Thấy llâu thì tự vác xác đi mua đồ về ăn. Có nhiu đó cũng nhặng xị. Đúng là cú có gai mà
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 67 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Các mợ miệng lưỡi ghê quá! Chủ top post vào webtretho, nói xấu phụ nữ thì hiểu lun!
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

thôi nhiều ng chửi rồi k chửi thêm nữa, mình là chị dâu bạn chắc bỏ mẹ cả ck lẫn e ck lâu rồi, lấy ck chứ đi làm ng ở đâu, bạn là đần ông ah? cho nhổ 1 bãi nc' mặt vào cái trí tượng tượng của bạn. Làm gì cũng nghĩ mình đúng mình cao thượng nhưng thực ra thì...
    • 38 Bài viết

• 54 Được cảm ơn

Đọc comment của các chị sướng quá hehe
    • 312 Bài viết

• 365 Được cảm ơn

Loại em chồng thế này mình mà là chị dâu mình tiễn đi gấp. Sức đâu mà hầu hạ loại em kiểu này chứ.
    • 111 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

ko hỉu cái thèng chủ top có suy nghĩ ko, suy nghĩ bằng đầu hay bằng mông nữa, ng ta đi làm về mụn vậy mà 2 ae nó vẫn ngồi vênh lên chờ chị dâu về nấu( kiểu như chờ sung rụng ấy) đến là ức chế..sao ko tự nấu mà ăn trc??chắc 2 ae nhà này ngồi chơi điện tử chờ ng đi làm về hầu đây mà...còn bạn gái sao ko rót nc mời mọi ng mà lại để chờ chị rót mời..đúng là chẳng đc cái điểm j

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Tom-handsome
    :LoveStruc :LoveStruc:LoveStruc Tình yêu của mẹ dành cả cho con...con trai ah!:LoveStruc:LoveStruc:LoveStruc
    • 14 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Bị ném cho cả xe gạch cũng đáng. Muốn chửi bạn ghê ạ. chị ấy đi làm kiếm tiền chứ chả phải đi chơi, nửa đêm mới về còn phải vô bếp nấu cơm cho 2 người. Lười quá mức quy định lại còn bao biện này kia, muốn ăn thì lăn vô bếp. Ông anh của bạn cũng giống bạn nốt. Haizzz...