Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Em đau khổ quá, các mẹ cho em lời khuyên với!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.18K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 664 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Em là thành viên mới của diễn đàn, em đang gặp phải một chuyển rất đau khổ, mong các mẹ có kinh nghiệm cho em lời khuyên với!
    Em mới lấy chồng được 2 tháng, hiện đang mang bầu tuần thứ 8. Hôm nay chồng và bố mẹ về quê, em ở nhà một mình, hý hoáy lôi máy chồng ra nghịch, vào mục history, thấy chồng vàmấy ngày nay liền toàn vào một trang web rất là bậy bạ, diễn đàn các địa điểm ăn chơi, matxa từ a đễn z tại Hà nội và Đà Nẵng.( Cần nói thêm, em là người Hà nội, chồng là người Đà nẵng, anh ấy đang tạm thời làm ở Hn để chăm vợ bầu, sắp tới vào lại trong Đà nẵng công tác.) Em rất sốc các mẹ ạ, chưa bao giờ em đọc những ngôn từ bậy bạ như thế, nào là gội đầu mút, matxa từ a đến z, thổi kèn v.v.....Em rất giận, có hỏi chồng em thì anh ấy bảo đấy là mấy người cùng cơ quan vào chứ ko phải anh ấy vào, nhưng em vẫn ko tin được. Trước khi lấy em, anh ấy đã thú nhận đã từng chơi gái 1 lần nhưng chỉ 1 lần thôi do ko kiềm chế được, nên em tin, và hứa là từ khi cưới em sẽ ko lặp lại nữa. Vừa rồi em gọi điện cãi nhau với chồng em một trận, anh ấy đã thú nhận trước khi cưới làm rất nhiều lần, thậm chí cả trong khi yêu em nhưng từ khi cưới thì ko làm gì có lỗi với em. Em thấy đau khổ và ghê tởm quá, em không biêt có nên tin anh ấy nữa ko? Giờ đây em đã mất hết lòng tin với chồng, mất cả sự tự tin khi gần gũi chồng, chỉ vì nghĩ đến việc anh ấy đã quan hệ với nhiều người khác mà em đau lòng quá! Giờ em đang mang bầu mà cứ khóc suốt, ko biết nên đối diện với sự thật này thế nào. Các mẹ cho em lời khuyên với!!
    P.S: trong mắt mọi người chồng em là người đàng hoàng, tử tế nhưng những gì em chứng kiến và từ chính miệng anh nói ra đã làm em ko thể suy nghĩ được gì nữa!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 274 Bài viết

• 135 Được cảm ơn

Việc này nên bình tĩnh bạn à, mình đang mang thai tránh để xúc động mạnh, ảnh hưởng đến mẹ và bé. Cái này ai trải qua rồi mới thấm : ghê tởm, căm ghét, chán chưởng hoảng loạn... Nếu anh ấy đã thú nhận với bạn như thế thì bạn hãy tạm tin anh ấy đi , tha thứ cho 1 lần và nói : Bây giờ em đang mang thai thế này, em muốn con sinh ra đc khỏe mạnh , thông minh, kô muốn phải suy nghĩ nhiều ảnh hưởng đến con, anh hãy giúp em nhé. Mọi chuyện trước đây em bỏ qua hết, nhưng từ giờ em muốn anh tâm sự hết với em, đừng giấu em điều gi cả. Còn anh ấy như thế nào nào có thực hiện hay không thời gian sẽ trả lời hết bạn à. Đừng suy nghĩ nhiều ảnh hưởng lắm , có con đã là niềm hạnh phúc rồi, mình cứ sống thoải mái đi cho nhẹ nhõm . Cố lên bạn nhé. :Rose:
    xP83HY2xP83p7

Nick cũ : pampam86
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Đang bị khoá tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 306 Bài viết

• 279 Được cảm ơn

Cố gắng nghĩ đến con mà tạm gạc bỏ buồn tủi qua một bên nha chị. Đi chơi gái 1 lần rồi thì cũng dễ nghiện cho những lần sau, phải bỏ từ từ mới được chị ạ. Hi vọng bằng tình yêu và sự rộng lượng của chị sẽ kéo được anh ấy về với gia đình. Chị có lẽ đang rất đau nhưng kết cục chia ly không ai muốn chị ạ, con người có thể thay đổi được mà. Hãy cố gắng hết sức chị nhé, kết quả dù thế nào mình cũng không ân hận. Mong chị vượt qua được nỗi đau này
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đàn ông 100 ông cả 101 đều có quan hệ ngoài luồng thôi bạn ơi. Nhưng đàn ông quan hệ chủ yếu chỉ để thỏa mãn cái thú thích cảm giác lạ thôi chứ ko ảnh hưởng đến ty vợ con. Tại chồng bạn thật thà quá đâm ra dở hơi, chơi bời phải luôn luôn che đậy, ko có bằng chứng rõ ràng phải biết chối bay chối biến. Mặc dù các bạn nghi nhưng vẫn thấy thoải mái.
    Vài lời động viên bạn. có những lời nói dối chấp nhận được mà!
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 3,201 Bài viết

• 5,826 Được cảm ơn

Đàn ông đa số trăng hoa như vậy đó, chẳng có gì em phải đau khổ cả. Có mang mà khóc hoài sinh con xấu lắm đấy, chị tin C em vẫn thương yêu em nhưng chỉ mỗi tội hơi dzâm thôi. Bây giờ em cứ áng binh bất động đợi khi sinh xong hồi phục lại dung nhan rồi tìm cách giữ chân hắn lại:Battin ey:. Chúc em mẹ tròn con vuông:Smiling:
    Hãy chịu đựng chứ đừng kêu than những gì không thể thay đổi được
    • 721 Bài viết

• 181 Được cảm ơn

có j là lạ đâu bn!!!chồng m cũng thía!
    mà m còn bít nhìu ng chồng như thế!!m thấy ch đó hoàn toàn bt thui!căn bản là chồng m thì vẫn là chồng cuả m,vẫn yêu thương,chăm sóc m là đủ rùi!!
    còn chả thể nào mà cấm ch này đc đâu!
    bjo bn phải giữ gìn cho e bé!!!lo lắng nhìu chả để làm j cả!
    ZbSFp7
    hathu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

đàn ông mà có mấy người đàn ông mà chung thủy đến suốt cuộc đời đâu nên thui chị hãy bỏ qua cho chồng chị và chăm sóc em bé thật tốt nhe
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 664 Bài viết

• 139 Được cảm ơn

Cám ơn mọi người vì đã cho em lời khuyên. Sau chuyện đó em và chồng em đã ngồi nói chuyện lại thẳng thắn. Anh ấy đã kể cho em nghe toàn bộ chuyện quá khứ. Nói chung em thấy nó ko còn quan trọng nữa. Có thể đàn ông ai cũng có một quá khứ chơi bời, và thậm chí đến giờ vẫn thế, nhưng miễn là họ vẫn yêu thương, quan tâm đến vợ con là được, phải không các chị?
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 228 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

chúc mừng mẹ nó tỉnh ngộ nhưng phải giám sát chặt nhé. nếu lung tung sẻo chim