TIN TÀI TRỢ.

Em chưa biết hôn mặc dù em đã 23 tuổi và đang có người yêu. Các chị vào tu vấn giúp em với.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.9K Lượt đọc
  • 22 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2,419 Bài viết

• 2,403 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Hì, đọc thấy vui vui nên chia sẻ 1 tí. Nếu chưa sẵn sàng dùng lưỡi, cả mình và đối tác, thì em đừng mở răng ra, chỉ hôn bằng cách mút môi thôi. Mút môi kiểu ướt át thì cảm xúc cũng dâng tràn lắm. Khi nào thấy có cảm xúc hơn thì hãy mở răng theo nhu cầu, nếu khôgn thích thì đừng cố ép dùng lưỡi ngay từ đầu, mình thấy ghê 1 lần là sau này sợ luôn á, trừ khi bạn kia có kỹ năng hôn tuyệt đỉnh, hihi.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 145 Bài viết

• 55 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Gấu và Cốp Xem bài viết
    Hì, đọc thấy vui vui nên chia sẻ 1 tí. Nếu chưa sẵn sàng dùng lưỡi, cả mình và đối tác, thì em đừng mở răng ra, chỉ hôn bằng cách mút môi thôi. Mút môi kiểu ướt át thì cảm xúc cũng dâng tràn lắm. Khi nào thấy có cảm xúc hơn thì hãy mở răng theo nhu cầu, nếu khôgn thích thì đừng cố ép dùng lưỡi ngay từ đầu, mình thấy ghê 1 lần là sau này sợ luôn á, trừ khi bạn kia có kỹ năng hôn tuyệt đỉnh, hihi.
    em nhớ lại chỉ có thể nói là oẹc oẹc >"<. Huhu
    • 741 Bài viết

• 1,255 Được cảm ơn

Những thứ thuộc về cảm xúc và bản năng như thế này, thì không ai "dạy" ai được đâu em ạ. Nhưng "hun" mà cũng không biết nữa thì cứ kì cục sao sao ý, chẳng biết nói thế nào với em bé nữa
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2