TIN TÀI TRỢ.

em cảm ơn các mẹ nhiều lắm,

• 0 Lượt chia sẻ
  • 633 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 74 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

em cảm ơn các mẹ nhiều lắm,
    nói thật với các mẹ em là dân văn phòng chính gốc nhưng ít khi vào mạng lắm vì em rất bận (ko nhờ vả gì được chồng mà) nhưng gần đây em chán và buồn kinh khủng mà em lại không có nhiều bạn bè cùng cảnh nên không tâm sự được với ai, nên em quyết định vào mạng để tìm bạn tâm sự cho đỡ ức chế. nhưng đúng là ngoài sự mong đợi của em, các mẹ rất quan tâm đến những bạn cùng cảnh cũng như không cùng cảnh, tâm sự của em được nhiều mẹ chia sẻ. em thấy vơi đi rất nhiều và cảm thấy mình có thêm rất nhiêù bạn tốt. từ khi đăng ký thành viên đến nay ngày nào em cũng vào d đ các mẹ ạ.
    em vui hơn rất nhiều!!!1 cảm ơn các mẹ!!!!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 388 Bài viết

• 330 Được cảm ơn

mình cũng giống bạn đôi khi sống trên dd mình thấy sống thật với bản thân mình hơn.xin cảm ơn tới tất cả mọi người đã cũng nhau chia sẻ mọi niềm vui nỗi buồn trên diễn đàn này.yêu tất cả mọi người.
    Có một con đường mang tên là tình yêu...
    • 3,076 Bài viết

• 1,134 Được cảm ơn

hí hí, mẹ nó cứ vào đi, rồi sẽ nghiện, sẽ thành thần, sẽ ném đá và bị ném đá rào rào, tới khi đó cảm ơn cũng chưa muộn đâu
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 237 Bài viết

• 190 Được cảm ơn

Em cũng nghiện cái web này mất rồi, "spam" nó cho tất cả các chị trong công ty. Đôi khi có chuyện buồn, k biết nói cùng ai, lên đây tâm sự, nhận được sự chia sẻ từ mọi người, thấy mọi chuyện đỡ "tối tăm" hơn và cũng là cách giết thời gian nữa, đỡ phải nghĩ lung tung khi có chuyện buồn :Battin ey::Battin ey:
    "Mưa rơi rơi, bóng anh như làn khói
    Mưa rơi rơi, bóng anh xa ngàn khơi
    Mưa rơi rơi, có hay chăng lòng tôi
    Có hay bao giờ bóng người yêu tới"