đồng nghiệp của chồng

• 0 Lượt chia sẻ
  • 5.84K Lượt đọc
  • 29 Trả lời

• Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Những con người thật sự, những chia sẻ thật lòng từ hơn 1 triệu phụ nữ Việt Nam

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 1,668 Bài viết

• 419 Được cảm ơn

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 12 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhloan Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Surixinhxinh Xem bài viết
    Chị ạ! E đã trải qua thời kì này. Cảm giác kinh khủng rùng mình lắm mỗi khi nhớ đến. Em giờ đây hối hận lắm khi trước đây nghi ngờ mà k mạnh tay, chặn đứt mối quan hệ này của ck vs cô đồng nghiệp. Chuyện của em kinh khủng hơn vì cô ta có gđ con cái đàng hoàng còn cặp hết người này người khác, cặp với cả ck em. Cô ta còn lân la làm quen, kết bạn, khuyên răn e đừng để ck đi khuya về sớm... em rất tin tưởng cho đến khi điện thoại ck bị hư em mang sửa để dùng lại thì những hình ảnh làm e choáng váng. Đến khi phát hiện ra e rất giận ck mình, nhưng a ấy hối lỗi, làm tất cả để em có thể tha thứ. Vc e đến giờ phút này vẫn bên nhau hạnh phúc, nhưng vết thương phản bội mỗi ngày vẫn hành hạ em, vẫn đau đớn rỉ máu. Em hối hận mình đã k quyết liệt, đã quá tin tưởng. Nếu chị đã nghi ngờ thì 80% là có vấn đề chị ạ. Nên nói chuyện thẳng thắn với anh, chặn đứt mối quan hệ mập mờ dây dưa này. Đừng để bắt tận tay như em rồi mới làm lớn chuyện thì lúc đó người đau nhất chính là chị. Mong gđ chị luôn hạnh phúc!
    Cám ơn em. Lúc đầu c cũng nghĩ ko nói ra để theo dõi thêm vì cũng chưa thấy có gì rõ ràng nhưng rồi c nghĩ nếu có gì thì người đau nhất là mình nên quyết định nói hết những gì mình thấy và suy nghĩ cho ck để ck biết mà cư xử đúng mực. Không biết mqh của 2 ng như thế nào nhưng nhiều khi nghĩ đến mà tim vẫn đau e à.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Linhloan
    Chị đã nc thẳng thắn vs anh thì e nghĩ mọi chuyện sẽ không sao đâu. Cố gắng lên nha chị, trong tất cả mọi chuyện hãy luôn bình tĩnh. Dành thời gian để yêu bản thân mình nữa nhe chị. Làm đẹp, đi chơi vs bạn bè, tâm trạng vui vẻ tự khắc sẽ trẻ trung xinh đẹp ạ. Chúc chị và gđ luôn vui và hạnh phúc!
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 38 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Surixinhxinh Xem bài viết
    Chị đã nc thẳng thắn vs anh thì e nghĩ mọi chuyện sẽ không sao đâu. Cố gắng lên nha chị, trong tất cả mọi chuyện hãy luôn bình tĩnh. Dành thời gian để yêu bản thân mình nữa nhe chị. Làm đẹp, đi chơi vs bạn bè, tâm trạng vui vẻ tự khắc sẽ trẻ trung xinh đẹp ạ. Chúc chị và gđ luôn vui và hạnh phúc!
    Cám ơn bạn, sau khi mình nc với ck thì mọi chuyện cho đến nay cũng tốt hơn rồi. Có lẽ ông trời thương mình cho mình biết sớm sự việc trước khi mọi chuyện quá muộn

1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 36 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Nói không có gì thì cũng không hẳn đâu. Em nghĩ anh nhà chị đang trong giai đoạn bị cảm nắng thôi, dù sao cũng may mắn là chị phát hiện ra sớm nên cũng chưa có gì đi quá xa. Tuy nhiên chị cứ cẩn thận thì hơn, dù sao gái trẻ, xinh, lại là mẹ đơn thân thì cũng khó nói lắm
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 38 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi movengaymai Xem bài viết
    Nói không có gì thì cũng không hẳn đâu. Em nghĩ anh nhà chị đang trong giai đoạn bị cảm nắng thôi, dù sao cũng may mắn là chị phát hiện ra sớm nên cũng chưa có gì đi quá xa. Tuy nhiên chị cứ cẩn thận thì hơn, dù sao gái trẻ, xinh, lại là mẹ đơn thân thì cũng khó nói lắm
    Đúng vậy bạn, là phụ nữ rất nhạy cảm nên ck nói ko có gì mình cũng ko tin nhưng cũng ko muốn làm lớn chuyện vì dù sao mình chưa có bằng chứng cụ thể mà già néo lại đứt dây. Mình cũng nhẹ nhàng nc với ck là mình ko thích ck qtam đến ng PN nào khác ngoài vk. Mình thấy ck có vẻ cũng rất nể mình về cách giải quyết vấn đề khéo léo ko làm mất mặt ck như vậy

• Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 38 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Bữa nay 2 người không còn làm chung nữa nhưng mình thấy thi thoảng ck mình vẫn tìm kiếm và theo dõi nick fb của cô ta không biết mình có nên nói thẳng với ck về vấn đề này không

• 2,107 Bài viết

• 1,063 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018
    Giả sử (thôi nhé) hai người xxx với nhau rất hợp, và tới ngày trứng rụng cô ấy muốn gần ck e thì sao e ngăn cản được?

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhloan Xem bài viết
    Bữa nay 2 người không còn làm chung nữa nhưng mình thấy thi thoảng ck mình vẫn tìm kiếm và theo dõi nick fb của cô ta không biết mình có nên nói thẳng với ck về vấn đề này không

Life is short, enjoy while it lasts!..........
    • 118 Bài viết

• 18 Được cảm ơn

Thời buổi này tình công sở thấy nhan nhản ra đấy bạn ạ. Ban đầu, mọi mối quan hệ đều rất trong sáng, chỉ đơn giản là hỏi han, quan tâm nhau. Nhưng rồi mọi việc sẽ đi càng xa hơn, nếu như hai ng nói chuyện hợp gu. Có thể chia sẻ tất cả mọi thứ cho nhau. một ngày gặp nhau 8 tiếng, lúc nào cũng quần là áo lượt, nước hoa thơm phức. Bảo sao không chán anh ck/cô vk lôi thôi lúc ở nhà. Đàn ông thì thích cái đẹp, còn phụ nữ thì muốn được quan tâm mà. Nên là họ ngoại tình lúc nào không hay ấy. Gọi là gì nhỉ, tình yêu tự nhiên nó đến ý. Như mình cũng vậy nè, ck con rồi, nhưng đi làm vẫn có ngừoi tán tỉnh. hii không cứng rắn là cũng đổ lúc nào k hay
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Bạn thử gặp gỡ và trao đổi với đồng nghiệp của chồng bạn xem sao. Chứ cứ nghi ngờ thế thì cũng khó chịu lắm.
    • 18 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mytam2019 Xem bài viết
    Bạn thử gặp gỡ và trao đổi với đồng nghiệp của chồng bạn xem sao. Chứ cứ nghi ngờ thế thì cũng khó chịu lắm.
    Làm quen với mấy bạn nữ đồng nghiệp của chồng là nắm được nội tình ngay.
  • Trang 2/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2