Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đối phó với mẹ chồng mưu mô thế nào đây ạ?

• 3.88K Lượt chia sẻ
  • 64.3K Lượt đọc
  • 43 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 641 Bài viết

• 1,060 Được cảm ơn

Nói đến mấy bà mẹ chồng là mình ác mộng luôn đời này chưa từng gặp
    Ah phải gặp rồi
    Đúng là ác mộng

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Wsaleskd

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 17 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Ôi zời em thì mới lc đc mấy tháng thôi nhưng đã thấy mc có vấn đề rồi. Chúng em cưới 2 nơi, cưới lần trên quê ck thì bà cầm hết phong bì kiu để trả nợ (xong cái kiểu kiểm phong bì mà dấu vô phòng đóng cửa kiểm kiểm như sợ iem nhìn thấy không bằng) Cưới dưới chỗ làm thì ck đưa em cầm mà bà thấy còn lườm nhá xong thấy còn dư ra đc vài triệu lại kiu cỗ dưới nhà bị lỗ ck em lại lụi cụi bỏ tiền ra đưa bà bù lỗ. Cưới bà cho có đôi bông tai 1 chỉ mà lúc nào cũng bắt đeo. Ck iem thì dốt đi làm bn tiền cũng đưa bà hết tới lúc xe chẳng mua nổi mà đi-em lại phải bỏ tiền ra cho mua. Ấy thế cả nhà ck ko hỏi 1 câu xem tiền nong có thiếu ko cho mượn chỉ chăm chăm hỏi xe màu gì xong chê bai nọ kia. Đã không cho lại còn căn đúng đến ngày lãnh lương xin tiền cơ.
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 101 Bài viết

• 58 Được cảm ơn

Cứ nghĩ đến bà mẹ ck là chán nản rồi. Kiểu già rồi tính khí thất thường trái nắng trở trời hồi xuân nhưng k được đáp ứng nhu cầu. Suốt ngày cáu gắt. Tiếp xúc đến phát chán, hạn chế gặp lắm rồi mà vẫn không yên.
    • 291 Bài viết

• 67 Được cảm ơn

trời đất, đây chính là lý do tại sao e không muôn đi lấy ck phải ở với mẹ chồng
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3